Thưởng 500m cho ai đánh bay được nick citi9

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi HàNộiMùaThuVàng, 29/9/14.

1. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

e chơi với nó nhiều nó mất dậy lắm . bác để e . cho nó 50 ván ko đc ù nhá .... hihehoha \:D/

nammt333, 0966229186, Ve_mùa_đông2 others thích điều này.
  2. cr71987

cr71987 Chánh tổng

chú để A sử nó. đánh bay thi đơn giản. đánh cho xuống nhà a trương mới khó kaka

khánhbluenammt333 thích điều này.
  3. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

a Đưa cho nó chìa khóa nhà anh trương rồi bảo nó lên Chơi với em. ok con búp bê :">

4. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Từ hôm đấy đến giờ mà anh em không lùng được hắn à, hay là phần thưởng ít quá thì để anh tăng lên .

Hoàng Tử Bò Húcducthudo thích điều này.
  5. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

hay công an cho vào đồn ròi :D

6. cho e hỏi sao cứ bị thù ghét là sao ???????? em vào chới còn toàn bị đá thì ai giúp e . nhà e quá nghèo

7. HàNộiMùaThuVàng

Chơi như kiểu của em mà bị đá thôi là còn rất nhẹ , 1 lần nữa mà ACE trên Sân Đình phát hiện là em đi rình chộm gà nữa thôi thì còn bị khóa Nick đấy em gái .

pdhien thích điều này.
  8. . E xin biện minh e vào hỏi cho e chơi với các ac cho e chơi . sau đó có ăn gà thì Lão Nhị Vạn vào bảo e ra cứu e cứu a ấy e bơm cho a ấy . Sau đó a ấy vào bàn đó chơi đủ 4 chân thì e sang bàn bên chơi e cũng chả có ý định rình trộm bắt gà gì . E cũng mới vào chơi e cũng chả hiểu sao các a lại nghĩ thế . e vào chơi và ra chơi đều xin phép. e chỉ muốn nói thế thôi .

9. E tự cảm thấy mình ko phải ng xấu .

10. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

dc,e ko phải người xấu,,e ko cần phải để ý lời ra tiếng vào làm gì,hãy sống thật và nghĩ thật với lương tâm mình là đc

pdhienKuBin_Love thích điều này.
  11. HàNộiMùaThuVàng

duong thanh chung 76 kẻ có ối chơi bài chộp giật !!!

duong thanh chung 76 mới xuất hiện trên Vương Phủ được khoảng 20 ngày nay nhưng nghe anh em phản ảnh khi chơi cùng là bạn này có lối chơi bài chộp giật .

1. Khi bạn chơi hết bảo , nói đợi nhưng bạn ý không đợi và chia bài luôn , lúc vào lại thì bị đá.
    2. khi bạn chơi hết bảo , vào lại thì bạn ý khóa bàn không cho vào .
    3. Mình ù thì không sao bạn chơi khác ù nhiều thì bị đá.
    4. xin vào chơi bắt gà xong chạy sang bàn khác lập bàn mới.
    5. Thay đổi luật chơi từ ù xuông 10s sang ù 4 điểm 6s mà không hỏi ý kiến bạn chơi.

Hôm nay thì hà nội xin phép 40s đi lái thì không đồng ý mà chia luôn với lý do đánh rắn .

Tổng hợp tất cả các ý kiến của anh em phản ảnh Hà Nội đứng ra hỗ trợ toàn bộ số bảo thua của Nick nào ngồi trước Nick duong thanh chung 76 qua các hình thức sau :

1. Trong vòng 3 ván liên tục đánh làm sao cho Nick duong thanh chung 76 không ù 1 ván nào , hà nội hỗ trợ 100% số bảo thua của Nick đó .
    2. Trong vòng 6 ván liên tục đánh làm sao cho Nick duong thanh chung 76 không ù 1 ván nào , hà nội hỗ trợ 150% số bảo thua của Nick đó .
    3. Trong vòng 9 ván liên tục đánh làm sao cho Nick duong thanh chung 76 không ù 1 ván nào , hà nội hỗ trợ 200% số bảo thua của Nick đó .
    4. Trong vòng 12 ván liên tục đánh làm sao cho Nick duong thanh chung 76 không ù 1 ván nào , hà nội hỗ trợ 300% số bảo thua của Nick đó .
    5. Trong vòng 15 ván liên tục đánh làm sao cho Nick duong thanh chung 76 không ù 1 ván nào , hà nội hỗ trợ 400% số bảo thua của Nick đó .
    6. Nếu chơi ở khu chánh hoặc Vương trường hợp Nick duong thanh chung 76 kích ù , mà bất kỳ Nick nào kích ù láo Hà Nội hỗ trợ 100% bảo ván ù láo đó cho các bạn .

Rất mong ACE trên Sân Đình chung tay góp sức ,tẩy chay loại chơi bài chộp giật khỏi sân chơi này.

Untitled.

12. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

Vào vương có lần mình cũng bị đá mà ngớ cả người, mình nhớ bàn chơi có cả nic này, chắc sợ mất gà lên đá trc cho cẩn thận >:)....... anh em vương gia ai mà ko biết mình chỉ hay ngó nghiêng chứ mấy khi tham gia , l.. :(

pdhien, Ngô Trí Việtthuongpro_gamethu thích điều này.
  13. hyel88

hyel88 Lý trưởng

ôi cụ này nên vương thi đấu rồi ạ.ai chứ cụ này em biết từ khi em mới bước chân vào sân đình.không cần biết đánh cược to hay bé nhỏ hay vừa........... :)) :)) :)) vào bàn không ù đc là chạy =)) ai chư cái tên này là em nhớ nhất trong sân đình đấy ạ.em thề là em mà có nhiều bảo em sẽ thách đấu với đối thủ này trên mọi hình thức kệ cạ tộ tôm em cũng chơi với tay thợ săn nay. :)) :)) :))

14. Át R0

Át R0 Chánh tổng

image. Login bay rồi ạ,em chỉ vào chụp trộm chứ không phải ng đánh bay login,papazazi chộp đc khoảnh khắc này có đc thưởng ko ạ :" >

15. nick751

nick751 Anh Đức - Mai Phương

AE ai gặp nick này thì đá đi nhé có 2m xin vào chơi bắt được con gà lên 20 m chơi được vài ván nữa gà dc hơn 9m ai vào chơi nó cũng đá
    ChanPro2015.2.4.14.7.54.

pdhien, hyel88, cr719874 others thích điều này.
  16. KSKV Vương Phủ

KSKV Vương Phủ Chánh tổng

Nhắn ID anh chuyển tặng em 20 triệu bảo . chơi zui nhé em . mà em bắt nạt vipmap vừa thôi nhé . kaka

Át R0 thích điều này.
  17. Át R0

Át R0 Chánh tổng

Hihi,3008108 a ạ.đúng lúc em vừa bay xong,thankiu a.à mà mập bắt nạt em thì có :D

18. HàNộiMùaThuVàng

Anh chuyển tặng bảo cho em rồi đấy chơi zui nhé .

19. Trần Hữu Lực

Trần Hữu Lực Chánh tổng

Ko biết sớm chương trình này, ko thì anh Ngọc và duongthanhchung76 đều vỡ nợ với em. Tiện đây em hỏi luôn là chương trình còn hiệu lực ko anh Ngọc?

Củ khoai lang thích điều này.
  20. HàNộiMùaThuVàng

Còn mà em , nhiều người chuyển Nick cho anh xem lịch sử . thưởng nhiều lắm rồi Nick logins . chương trình vẫn tiếp tục với dương thanh chung 76 .(hạn trong tuần này đến hết ngày chủ nhật)

Anh nói là làm chú biết rồi đúng không ?

Trên Vương Phủ anh Nick Yêu và Yêu đã từng thắng cược anh 24 tỉ anh chuyển ngay sau 5p nên không bao giờ có chuyện vỡ nợ ở đây. dưới 10 tỉ chuyển luôn trong 10p . cái khoản kích Ù Láo anh hỗ trợ 100 % . (nhớ chụp ảnh , log bài ù láo)

Chỉnh sửa lần cuối: 6/2/15