Thư mời đấu giao hữu !!!

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi HàNộiMùaThuVàng, 24/9/15.

1. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Thư mời đấu giao hữu ủng hộ giải đấu tôn vinh ngày phụ nữ 20/10 của CHHN !!!

Gửi @mod01@mod09 !!!

Chắn Hội Hà Nội tổ chức giải đấu Nữ Chánh Vương CHHN để tôn vinh ngày Quốc tế phụ nữ 20/10 , đây là giải đấu có tổng giá trị lớn nhất từ trước tới nay .

Hanoimuathuvang và @Củ khoai lang là cặp đôi Vô Đối Sân Đình 100 trận 100 thắng chắc 2 em cũng biết , nghe danh cặp đôi này thì rất nhiều cặp đôi trên Sân Đình đã phải khiếp sợ .

Cặp đôi Khoai Hà Vô Đối Sân Đình muốn mời 2 em tham gia đấu giao hữu cặp đôi 1 trận .

Thể lệ thi đấu : Đấu vào ngày mai thứ 6 hoặc thứ 2 tuần sau , 28/09 thời gian trong giờ hành chính(thời gian khoảng từ 09g sáng đến 16g chiều) .

Luật chơi ù xuông ,cài 10s , cược 100k, bàn chơi cài xin chơi tính điểm, đấu 32 ván , 16 ván 1 cặp đôi sẽ đổi chỗ cho nhau tại địa điểm Khu Chánh Tổng, gian Tri Phủ Đại Lầu, bàn 10 .

Cặp đôi nào thua cuộc thì sẽ Ủng hộ toàn bộ kinh phí liên quan đến việc Cờ và Cúp lưu niệm và 1 bó hoa dành tặng riêng cho nữ Chánh Vương lần III của giải đấu Tôn vinh ngày phụ nữ 20/10 của CHHN tổ chức . (dự toán kinh phí khoảng 1 triệu)

P/s : Anh biết là 2 em muốn đấu giải thưởng ủng hộ cho Quỹ CHHN là lớn hơn rất nhiều nhưng cái này là tình cảm đối với các bạn nữ trong chắn hội nên không thể đem chuyện nhiều hay ít ở đây.

Rất mong nhận được tin của 2 em.

Thân.

Chỉnh sửa lần cuối: 25/9/15
    pdhien, Tào TháoKuBin_Love thích điều này.
  2. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Ok bác, chúng E cũng rất tò mò và mong muốn được thử sức với cặp đội Khoai- Hà vô số đối trên sân đình.
    Bác xem xắp xếp trận đấu vào ngày giữa tuần giúp bọn E, cuối tuần và đầu tuần bọn E bận mất rồi ạ.

P/S: Hình như từ trước đến h E chưa ngồi cùng bàn với A Khoai bao giờ 8->8->8->

pdhien, cau_ut_mai_choi_1102, evret177742 others thích điều này.
  3. Bịp Thánh

Bịp Thánh Chánh tổng

Theo em thì nên tổ chức thường xuyên những trận "Kinh điển" trến SĐ như thế này để tạo mối đoàn kết, tinh thần đồng đội và nâng cao khả năng "tác chiến" của các chắn thủ....!!!. Như thế khi bước vào các giải đấu ace chắn thủ sẽ "cao tay" và "minh mẫn" hơn...:-bd:-bd:-bd.

pdhienTào Tháo thích điều này.
  4. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Mình đề nghị chơi buổi tối, Ban ngày đi làm ở công ty chả nhẽ ba ông online cùng nhau chơi với HN.
    P/S mà cũng vi phạm qui định công ty là trong giờ làm việc không đc chơi game :)

pdhien, cau_ut_mai_choi_1102Thần Chết Em thích điều này.
  5. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Đấu trong giờ làm việc thì ai xem và cổ vú được chứ..híc !!!

" Tháng tám thu của ngày xưa
    Bây giờ tháng tám trời mưa dầm dề
    Nước lên mấp mé bờ đê
    Khoai lang thối rễ lá bê ăn dần
    Tống cựu ắt phải nghinh tân
    Cho tiếng vô đối xa dần Hà Khoai
    Hai mod cẩn thận nước bài
    Khoai Hà lắm mẹo cũng hoài công thôi..."

pdhien, mod09HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. HàNộiMùaThuVàng

Chưa thấy quan tài chưa đổ lệ, chưa thấy zú xệ chưa kinh hồn :D:D:D

Chú kiếm bạn diễn đi , Vô Đối chấp chú hòa cho được . \:D/\:D/\:D/

pdhien, Tào Tháolamtythoi thích điều này.
  7. Bịp Thánh

Bịp Thánh Chánh tổng

Ẹc, ai lại chấp hòa hả bác ơi...Bác cứ chuẩn bị tinh thần đi. Em sẽ cho anh thấy...keke[-X[-X[-X

pdhien, cau_ut_mai_choi_1102Tào Tháo thích điều này.
  8. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Tự đáy lòng em luôn ngưỡng mộ hai bác !
    Trong cuộc tâm lý chiến, đây là lần thứ hai em cố tình nói ngông để khiêu khích hai bác và em đã toại nguyện... Lời tuyên chiến đã được đưa ra...hihi.
    Để em chọn người đấu cặp phù hợp, ngày giờ đấu em sẽ báo anh sau.
    P/s không cần hai anh chấp hòa, hai anh chấp xèng nghe hợp lý hơn . Đặt một ăn ba chẳng hạn ..kkk

pdhiencau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  9. HàNộiMùaThuVàng

2 em nhận lời là ngon rồi , cứ có cờ , cúp và hoa ủng hộ cho giải của chị em là ok rồi . Anh thì nhạc nào cũng nhẩy , sáng trưa chiều tối đêm . miễn là các em dảnh a lô là anh có mặt ngay sau 10p.

Còn chuyện em và anh khoai đã ngồi cùng bàn với nhau rồi, không những cùng bàn mà còn ở Vương Phủ.

p/s : mà anh phải nói trước với 2 em là trong 32 ván thi đấu cặp nếu 2 em mà ù ván bài cứ từ 79 điểm trở lên là không tính nhé . :D:D:D

khoai. khoai1.

10. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Đánh buổi tối thì chơi, không đc toi xin rút , ra ủng hộ chị em Hà Nội 4 cái cờ giải, Cúp thì nhường các ông