Thư cảm ơn Mod07 An Ngo

Thảo luận trong 'Tính năng đặc sắc' bắt đầu bởi Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, 26/12/18.

1. Thư cảm ơn @Mod07 An Ngo

Một năm gần đây anh toàn gửi bài đề xuất góp ý, rồi lại góp ý đề xuất và đến hôm nay anh mới thấy một bài trả lời khách hàng của Mod hay đến vậy và đó là em.

Anh cảm nhận ở bài viết này sự công tâm và minh bạch, em đã cảm thông đối với khách hàng và hiểu khách hàng, em đã tận tâm, tâm huyết trong công việc, thay mặt hàng triệu chắn thủ yêu quý Sân Đình xin gửi tới em lời cảm ơn chân thành nhất từ đáy lòng mình.

Các chắn thủ yêu quý Sân Đình rất cần những người mod làm việc tận tâm như em. Em yên tâm là với cách làm việc như này thì các chắn thủ cứ cào và nạp, nạp xong lại cào không tiếc.

07 năm cống hiến và làm việc cho Sân Đình, em là mod có đóng góp về thời gian làm việc nhiều nhất cho Sân Đình hiện nay, năm cũ sắp qua chỉ còn vài ngày nữa là đến năm mới anh chúc em luôn mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc, chúc em sang năm mới lấy vợ nhé.

Trân trọng.

mod07.

Chỉnh sửa lần cuối: 26/12/18
    pham van tinh, longzenđa, _Trần Phong_5 others thích điều này.
  2. Mod07

Mod07 Moderator

Em cảm ơn anh ạ.
    Hi vọng anh cùng mọi người sẽ tiếp tục ủng hộ game Sân Đình, cùng chung tay xây dựng cộng đồng ngày càng lớn mạnh.
    Về phía Sân Đình chắc chắn trong thời gian tới và cho đến mãi sau nữa sẽ đề cao tối đa văn hóa phục vụ, ưu tiên nhất để mang lại niềm vui cho tất cả mọi người.
    Trân trọng.

pham van tinh, longzenđa, Điệp Già3 others thích điều này.
  3. _Trần Phong_

_Trần Phong_ Chánh tổng

Cảm ơn @Mod07 đã giúp và hỗ trợ mình về ván bài đó nhé. ^:)^. Rất vui vì sự hỗ trợ và giải đáp nhanh chóng của bạn. Năm cũ sắp qua, năm mới sắp đến Em xin kính chúc BQT Sân Đình cùng các Mod lời chúc sức khỏe, thành công và gặp nhiều may mắn..<:-P<:-P. Riêng @Mod07 xin mượn lời chúc của Anh @Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng là năm mới cưới vợ nhé..=D>. Mình có cô em gái, xin giới thiệu . Nếu @Mod07 không chê thì ra năm Triển Chiêu thôi..:D\m/
    2130029_qozu.

pham van tinh, Mod07, longzenđa2 others thích điều này.
  4. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

Để tôi.Riêng trường hợp này thì để tôi nhé!
    Tôi cũng đang máu lấy vợ hơn @Mod07 nhiều lắm.

Điệp GiàMod07 thích điều này.
  5. Mod07

Mod07 Moderator

>:)
    Quả này thì căng quá anh ạ >:)

pham van tinh, longzenđaĐiệp Già thích điều này.
  6. Điệp Già

Điệp Già Thần Ám

Lão máu bằng tôi không :-?
    Mod cứ để anh giải quyết vụ này cho! Dễ a chịu chứ càng "căng" a càng thích :))

HàNộiMùaThuVànglongzenđa thích điều này.
  7. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

Lượn