Thư cảm ơn BQT chắn Sân Đình !!!

Thảo luận trong 'Tính năng đặc sắc' bắt đầu bởi Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, 28/7/18.

1. Thư cảm ơn BQT chắn Sân Đình !!!

Thay mặt hàng triệu chắn thủ yêu quý Sân Đình xin gửi lời cảm ơn đến các bạn trong BQT Sân Đình đã luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu ACE yêu quý Sân Đình.

BQT chắn Sân Đình đã miễn dảm phi chuyển bảo từ 5% giờ là 0% cho toàn thể các nick , kể cả các nick đang nợ bảo. Đây là tính năng ưu việt nhất của con chắn Sân Đình. Đây là quyết định đột phá của chắn Sân Đình.

Sân Đình là trang mạng chơi xanh chín, công tâm và minh bạch. Không đặt lợi ích kinh tế lên hàng đầu. hai từ lom dom không có trong từ điển Sân Đình.

Chúc các bạn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống. Chúc cho con chắn Sân Đình phát triển bền vững, tôi và hàng triệu chắn thủ sẽ luôn ủng hộ con chắn Sân Đình.

Trân Trọng .
    tes2. test1.

Các tệp đính kèm:

• a.
      Kích thước File:
      105.1 KB
      Lượt xem:
      0
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/7/18
    KuBin Love, chanxathu, hailam20098 others thích điều này.
  2. chipcoivltq

chipcoivltq Chánh tổng

Các anh ơi cho em hỏi: Em chơi trên điện thoại vẫn không chuyển được a. Vẫn báo đang nợ Bảo..8->

F19751A4-DDE6-42CE-86C6-309F4AF4DA00.

KuBin LoveHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Đối với hệ điều hành IOS anh vui lòng chờ giúp em thêm 1,2 ngày nữa, và cập nhật bản mới nhất anh nhé. Nếu anh muốn sử dụng luôn tính năng này anh có thể đăng nhập trên web để sử dụng luôn ạ.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

hailam2009, Lộc Phong LanHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh
    Để chuyển bảo anh cần có đủ 200 điểm công thần anh nhé, để thực hiện chuyển bảo anh vui lòng bấm vào phần thông tin cá nhân và chọn nút chuyển bảo.
    Về vấn đề vay bảo hiện tại Sân Đình đã đóng tính năng đó lại rồi, nếu anh vẫn dùng bản cũ có thể vẫn còn tính năng đó, anh vui lòng cập nhật lên phiên bản mới nhất để không gặp một số lỗi đáng tiếc Sân Đình đã sửa trong phiên bản mới nhất nhé anh.
    Trân trọng!
    tangbang.

5. Mod13

Mod13 Moderator

Anh bấm vào hình ảnh đại diện của anh tại góc trên cùng bên trái sẽ hiện ra phần này nhé anh.
    Trân trọng!

phomcucu thích điều này.