[Cập nhật] Thông báo khắc phục sự cố.

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod01, 7/3/14.

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. Mod01

Mod01 Administrator

Thông báo!
    Vào lúc 11h30' đến 11h32' ngày 07-03-2014 Chanpro đã tiến hành bảo trì hệ thống. Trong quá trình bảo trì đã xảy ra một lỗi nhỏ là có một số bàn chơi đang nuôi gà đã không tự động được chia.
    Chanpro chân thành xin lỗi các ACE chắn thủ vì sự cố này. Rất mong ACE thông cảm, Chanpro sẽ cố gắng không để sự cố này lặp lại.
    Vậy, nếu ACE nào chưa được chia gà trong trong lúc Chắn pro bảo trì thì hãy liên lạc với Chanpro.com thông qua các sđt hỗ trợ hoặc post bài vào mục này để Chanpro có thể hỗ trợ số Bảo nuôi gà nhé.
    Chanpro xin cảm ơn và chúc anh chị em vui vẻ và may mắn.
    Trân trọng.

Chỉnh sửa lần cuối: 7/3/14
  2. bin_009

bin_009 Dân đen

dung roi dang choi bi out; khongbit tai sao? den cho tui di mod oi

3. Mod07

Mod07 Moderator

Bên mình bảo trì vào lúc 11h30 còn bạn lần đầu tiên chơi vào lúc 14h32 nên bạn không thuộc trường hợp này nhé.

4. conghoan_8xpt

conghoan_8xpt Học chơi

mình cũng mấy lần bị như vậy rồi.đang chơi mà gà lại đang to tự nhiên bị đơ thế là mất toi

5. ducndd

ducndd Học chơi

Mình đang chơi thì cũng bị out ra tưởng chết mạng, gà đang to, admin bắt đền đi

6. tôi thích ù đấy

tôi thích ù đấy Học chơi

tôi đang chơi được ván kính tứ chi chờ tứ thì mạng làm tôi out ra .cược 50 thôi gà không to lắm ,tưởng sao lại vào được thì lại lên tứ tôi ù thành ra bị đên.đề nghị admin xem xét trả lại tôi bảo ván ý của tất mọi người cho công bằng.tôi đã chụp cả ảnh...tôi chơi ở lý trưởng nhà cụ bá bàn 2,đề nghị xem xét cho tôi,không phải 1 lần mà nhiều rồi nên gây bức súc cho người chơi.( lúc 22h31phut ).Tôi sẽ chờ câu trả lời sớm nhất ,Xin cám ơn

Chỉnh sửa lần cuối: 8/3/14
  7. tôi thích ù đấy

tôi thích ù đấy Học chơi

như này mất khoái ,hay là có vấn đề gì đây.mình tôi thì chả là gì với ban quản trị chắn đâu nhưng tôi sẽ không chơi nữa đến khi có giải quyết hợp lý thì thôi.càng nghĩ càng ấm ức số bảo không nhiều nhưng rất bực đề nghị các mod giải quyết nhanh cho tâm lý thoải mái.còn tôi có gì sai trong ván này xin các mod bắn hộ tôi nik ra cho đỡ bực.Xin cám ơn

8. tôi thích ù đấy

tôi thích ù đấy Học chơi

ảnh tôi chụp đây....( Thật vớ vẩn ) tứ chi.

9. trandoi07

trandoi07 Dân đen

Tang chi e duoc 1 bong hoa cac bac mod oi! ChanPro2014.3.7.23.53.37. ChanPro2014.3.7.23.53.42.

10. tôi thích ù đấy

tôi thích ù đấy Học chơi

sao đây các mod không trả lời tui à hay đánh trống bỏ rùi đây

11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn! Mình xin trả lời một số vấn đề như sau:
    1. Trường hợp của bạn bị out là do mạng của bạn không ổn định nên bị đứt và còn 1 nguyên nhân nữa là có thể Nick của bạn có ai đó chơi cùng nên khi bị đăng nhập từ một nơi khác thì bạn sẽ bị đẩy ra. Nếu do lỗi hệ thống của Chanpro thì tất cả mọi người sẽ bị out ra chứ không riêng gì bạn đâu.
    2. Topic này Chanpro thông báo khắc phục sự cố khi bảo trì vào lúc 11h30 đến 11h32 ngày hôm qua. mà ván bài của bạn lại diễn ra và lúc 23h53 nên bạn không thuộc trường hợp này nhé.

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.