Thông bạch thủ sao được 3 điểm

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi leson2010, 21/12/11.

1. Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
  2. Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
  3. Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
  4. Ấm Áp Mùa Đông 2019: Xin hãy về Bắc Mê!

Từ ngày 03/12/2019 đến 31/12/2019. Mục tiêu: 0

Đã có 0 người ủng hộ. Số tiền nhận được là 0

0
    Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
Danh sách Ủng Hộ AAMĐ 2019:
Số tiền nhận được:
Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. leson2010

leson2010 Dân đen

tại sao tôi ù thông bạch thủ (bình thường được 5 điểm nhưng máy lại báo tôi đền do ù 3 điểm, không chơi ù dưới 4 điểm). Mod xem lại cho tôi nhé! đúng là bó tay thật!!!!!!!!!

Các tệp đính kèm:

2. chipchip

chipchip VITCON

Do ván này bạn Ù thiếu điểm, nhưng cố tình xướng đủ điểm! bạn bấm vào đây xem thêm về quy định xử phạt nhé.

3. leson2010

leson2010 Dân đen

4. leson2010

leson2010 Dân đen

1. ĐÂY LÀ PHẠT CỦA NÓ (NẾU ÔNG BẢO TÔI XƯỚNG CHO ĐỦ CƯỚC):
    2. Xướng sai cước : phạt bằng cước xướng
    3. Xướng thiếu cước (Bạch thủ , Bạch thủ chi , Chíu ù , Ù bòn , Thiên ù ) : Phạt bằng cước xướnG

5. Mod01

Mod01 Administrator

bạn đã đọc điều 1 khoản 21 chưa? Ù không đủ điểm : Phạt bằng 8 đỏ 2 lèo , nếu bài ù không đủ điểm nhưng vẫn cố tình xướng sai để đủ điểm thì vẫn bị phạt 8 đỏ 2 lèo

6. leson2010

leson2010 Dân đen

tôi không biết được, tôi đã chụp và gửi hình cho các ông. các ông fải xem lại như thế nào cho hợp lý. Tôi không xướng sai đâu.

7. chipchip

chipchip VITCON

bạn có chắc? Nếu bạn xướng sai thì sao?

8. duydong_1

duydong_1 Chắn hội Hải Phòng

bạn leson2010 có thể sướng sai thì sao? máy móc cũng có thể sai?
    bạn chụp được ảnh thì chứng minh được máy tính sai ngay, còn các mod cũng có thể kiểm tra được ván đánh đó, cứ bình tĩnh mà?

9. leson2010

leson2010 Dân đen

Mod nói j mà chẳng được! Thôi ko sao đâu, Tôi chỉ muốn xem lại xem tại sao lại thế thôi mà. Còn tôi đã chơi nhiều rồi. Vài triệu tiền ảo thì có j đâu! Cám ơn vì đã trả lời mặc dù cũng ko hợp lý lắm!!!

10. nạp 50k VND thì được bao nhiêu bảo vậy

11. Mod01

Mod01 Administrator

1 VNĐ = 100 Bảo
    50k VNĐ = 5.000.000 Bảo

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.