[Cập nhật] Thể lệ tham gia và luật được áp dụng trong khoa cử Sân Đình

Thảo luận trong 'Khoa cử' bắt đầu bởi Mod07, 16/5/14.

1. Mit_Ngo_89

Mit_Ngo_89 Dân đen

Mod vui lòng cho mình hỏi: Thế này là thế nào ạ? Untitled.
    Mod06 : Chào bạn, đây đúng là lỗi hiển thị của hệ thống khi ghi nhận sai thành tích Khoa Cử.. Mình sẽ chuyển bộ phận Kỹ thuật để tiến hành fix lại cho đúng sớm!
    Cám ơn bạn đã báo cáo.. Chúc bạn đạt thành tích cao trong kỳ thi Đình tháng 3/2020.

Trân trọng!

2. Nhờ các mod hỗ trợ ạ.

Theo quy định của Sân đình các sĩ tử khi tham gia THI HƯƠNG không có mặt tại bàn chơi ở ván cuối cùng thì bị loại .
    Đây là kỳ thứ 4 của tôi, nếu đúng theo quy định thì tôi về thứ 2 và có bằng tú tài.
    Kết quả đúng sẽ là 11thuy02 nhất bảng, 1 khi anh đây9194 nhì bảng.
    P/s : qua đây tôi cũng xin kiến nghị nếu sĩ tử bỏ thi 2/12 ván loại trực tiếp luôn ạ. "bạn về nhất bàn này bỏ thi 06 ván"

9194. 91944. 919444. 9294444.

Chỉnh sửa lần cuối: 4/6/20
    Mod01 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh 1 khi anh đây9194
    Cảm ơn anh đã phản ánh góp phần hoàn thiện game nói chung cũng như tính năng khoa cử nói riêng.
    Đầu tiên Sân Đình xin phản hồi lại anh là không có qui định: các sĩ tử khi tham gia THI HƯƠNG không có mặt tại bàn chơi ở ván cuối cùng thì bị loại như anh nói nhé. Anh chỉ được xử thắng nếu như cả 3 nhà chơi còn lại bỏ cuộc thôi ạ.
    Về ý kiến góp ý của anh về việc có chế tài xử lý các sĩ tử bỏ thi từ 2 ván trở lên... em sẽ chuyển sang bộ phận phát triển sản phẩm để nghiên cứu và bổ sung vào bản quy chế khoa cử mới đang được cập nhật nếu thuyết phục anh nhé. Chúc anh giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

1 khi anh đây9194 thích điều này.
  4. akapovic

akapovic Dân đen

IMG_1236.JPG Các mod cho e hỏi:
    Bâyh làm thế nào để e thi tiếp kỳ 2 ạ
    Lần đầu tiên e thi nên kb ạ

Mod01 thích điều này.
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn akapovic
    Chúc mừng bạn đã xuất sắc vượt qua kì 1 của Khoa Thi Hương. Thời gian thi của khóa thi hôm nay đã hết, khóa thi Hương tiếp theo sẽ được mở lại vào hồi 20h ngày 13/6 bạn nhé( BQT Sân Đình tổ chức Thi Hương vào các ngày lẻ, Thi Hội vào các ngày chẵn từ mồng 1 đến 24 hàng tháng). Bạn chuẩn bị kinh sử cho tốt để hoàn thành các kì thi còn lại. Chúc bạn may mắn và đạt được nhiều danh vị cao quí trong hệ thống Khoa cử Sân Đình.
    Trân trọng!

akapovic thích điều này.