[Cập nhật] Thể lệ tham gia và luật được áp dụng trong khoa cử Sân Đình

Thảo luận trong 'Khoa cử' bắt đầu bởi Mod07, 16/5/14.

1. paminh74

paminh74 Thổ địa

Nhất trí ủng hộ ý kiến bác Vinh! (chỉ có điều người cuối bảng bao giờ cũng âm điểm) :D

Mạnh Đức, cuulong8380, Tiểu Thương3 others thích điều này.
  2. Mod07

Mod07 Moderator

Thật sự khi nhìn bài viết của anh em cảm giác được là một người rất tâm huyết với các khoa thi cử Sân Đình mới có thể viết được. Em đã đọc kỹ ý kiến của anh và chắc chắn ý kiến này sẽ được đưa ra bàn bạc xem hướng đi tốt nhất cho các khoa thi bây giờ. Mục đích cao nhất của khoa thi cũng là để thỏa mãn người chơi, khiến mọi người cảm thấy sướng.
    Một lần nữa rất cảm ơn anh về những góp ý.

bashkai, Tào Tháo, Mạnh Đức7 others thích điều này.
  3. caothang1

caothang1 Dân đen

Mod cho mình hỏi. Hnay 17/4 mình thi Hương được 3 kỳ thì (đã đỗ cả 3) nhưng đến kỳ 4 thì bị hết thời gian.(20h-22h) Thì có được bảo lưu kết quả đến ngày 19/4 không Mod

Tiểu Thương thích điều này.
  4. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn.
    Kết quả được bảo lưu bạn nhé, kỳ thi hương tiếp theo sẽ là kỳ thứ tư của bạn

Tiểu Thương thích điều này.
  5. chanhoigiaothuy

chanhoigiaothuy Dân đen

thế này là em có suất tứ kết hả mod thi din.

6. Mod07

Mod07 Moderator

Dạ nếu anh về nhất thì sẽ có khả năng vào tứ kết, còn về nhì thì hơi khó ạ.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  7. chanhoigiaothuy

chanhoigiaothuy Dân đen

vì thấy báo như vậy mà, nên k biết tn?

HàNộiMùaThuVàngMod07 thích điều này.
  8. chipcoivltq

chipcoivltq Chánh tổng

Sân Đình báo như vậy là để các chắn thủ chuẩn bị thời gian tham gia thi cử cho hợp lý. Nếu bạn về nhì thì đúng như Mod 07 đã nói ở trên là sẽ rất khó có suất tham gia. Nhưng cũng có những trường hợp ngoại lệ.. Vì nếu một số chắn thủ chính thức vì lý do nào đó mà bỏ thi thì biết đâu đấy bạn sẽ có vé dự bị thì sao...Vậy bạn nên theo dõi diễn đàn thường xuyên nhé...Chúc bạn chơi vui..:)

Mạnh ĐứcHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. Tuấn Raido

Tuấn Raido Lý trưởng

Tháng 3- Tháng 4 ko thấy các Mod cập nhật danh sách 16 tiến sĩ vào vòng chung kết thi đình

Mod09 thích điều này.
  10. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bạn vui lòng đợi 1 chút.
    Danh sách chính thức và dự bị tứ kết thi Đình sẽ có trong buổi chiều hôm nay bạn nhé.

11. althonydo

althonydo Dân đen

tôi thi hương được 3 vòng thì hết giờ kết quả có được bảo lưu đến lần thi hương tiếp theo không?

12. Cho mình hỏi. mình thi đỗ tiến sỹ có được quay thưởng k. Nếu có thì phải làm thế nào

Mod09 thích điều này.
  13. Mod04

Mod04 Administrator

Chào bạn!
    Mời bạn tham gia sinh hoạt tại Hội Yêu Chắn để được nhận phần thưởng khích lệ mỗi khi đỗ đạt Khoa Cử. Hội Yêu Chắn là nơi quy tụ của những người yêu mến bộ môn trò chơi dân gian đặc sắc này trên toàn quốc, xin chào đón bạn!
    Thứ Sáu hàng tuần, chúng tôi sẽ tổng kết và tặng quà cho những vị Tiến Sỹ đỗ đạt trong tuần. Việc của bạn chỉ là chụp ảnh chứng minh rồi đăng lên Hội.
    Trân trọng!

Điệp Giàbashkai thích điều này.
  14. blacksunyou

blacksunyou Dân đen

Tôi thấy sếp bai bang tay la khong hay. Vi danh bang may tinh thi duoc . Con danh banh dien thoai di kho cho gem thu quá

15. thanhthi01

thanhthi01 Dân đen

MOD kiểm tra xem tai sao tôi không vào thi hội được mặc dù có đủ các tiêu chí: đã đỗ cử nhân, tài khoản có trên 5 triệu bảo.

Mod09 thích điều này.
  16. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Điều kiện để tham gia thi hội là đỗ: tú tài hoặc cử nhân.
    Và phải có trên 6M Bảo bạn nhé(1M đăng ký, số dư sau khi đăng ký >=5M).
    Chúc bạn chơi vui.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  17. songtinh16587

songtinh16587 Chánh tổng

Mod cho hỏi thi đình tháng này vẫn giống những lần trước là chọn ra 16 người vào vào trong hay đã thay đổi rồi ạh . Vì minh thấy vấn đề này đang rất dc nhiều người quan tâm vì tỉ lệ đỗ tiến sỹ là rất nhiều. Và có nhiều người thi đình nhất vòng loại mà vẫn k dc vào vòng sau . Cảm ơn mod

18. Mod07

Mod07 Moderator

Dạ tháng này vẫn chưa thay đổi ạ, tính năng khoa cử là tính năng rất lớn lên thay đổi sẽ mất thời gian chứ không nhanh được ạ.

19. tuy quyen 1976

tuy quyen 1976 Dân đen

20. tuy quyen 1976

tuy quyen 1976 Dân đen

cho minh hoi thi huong de lam gi