Thảo luận về cách chọn cây ù và các ngón nghề

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi khuongtunha, 29/11/11.

1. chanthu_9933

chanthu_9933 Chánh tổng

Tôi cũng ù một ván bài nữa cũng có thể nói là tỷ lệ thành công Bạch thủ là cao, khi có 2 nhà ăn cạ, chụp lại đc hình pot lên
    (Rủi ro Làng ăn treo tranh, cắp tráp, "nhà trên xén chắn, xé 3 đầu...cái này khó vì ăn cạ nhiều" làng ăn láo....... )
    Tôi ù con Tam vạn

ChanPro2012.5.5.10.16.42. ChanPro2012.5.5.10.17.4.

mod09 thích điều này.
  2. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bắt chuẩn rồi bác >:D< nhà sau đánh 3 sách -> không cầm 3 đầu tam vì nếu cầm 3 đầu tam đã đánh tam văn
    Tam vạn chỉ hết khi nhà sau triết chắn tam sách cài tam vạn 8-X

3. hà văn sơn

hà văn sơn Hoa rơi cửa phât

Cao thủ mà nhận xét thì làm sao mà sai đc. =))

4. khuongtunha09

khuongtunha09 Dân đen

chanthu_9933 thích điều này.
  5. Hải Trung Kim

Hải Trung Kim Dân đen

Nhu nhin vao' trai dat, chiuj ...:(

6. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

úi cùng 1 seri anh ạ :))

7. Mình cũng góp vui 2 ván bài liền nhau này, xem trình độ dự đoán cây chờ ù thập thành của mình có đẳng cấp ko nè, 99% thành công và mình suýt ù thập thành thông 2 ván liền nè, anh em xem và nếu yêu thích thì nhấp vào mình xin cảm ơn,

Các tệp đính kèm:

8. Ván này các cụ gọi là trong họa có phúc nè, thật là may mắn.:x

Các tệp đính kèm:

9. Còn đây là 3 ván liên tiếp mình có duyên với 9 đặc biệt là 9 vạn, chỉ vì mình bỏ 9 vạn vì tham con tôm nên phút 89 mình bị sút tung lưới vì cây 7 văn nè, hi hi...

Các tệp đính kèm:

10. Các bạn xem mình rình chíu ù thập thành bạch định 7 sách thì lại lên 7 văn nè, ván thứ 2 mình rình bạch thủ 7 vạn từ đầu thì nọc nảy 4 cây 7 sách và 7 văn, phút 89 mình tưởng là sút vào ko ngờ 7 sách nằm cuối nọc, dc 99% rồi mà ko ù, ván thứ 3 thì rình chì bạch thủ chi an gà 100% nè, khi chi vừa nảy lên lập tức một cây 2 văn của nhà dưới bị ngã xuống luôn, buồn cười quá h ih iii ChanPro2012.5.6.22.59.49. ChanPro2012.5.6.22.59.49.

Các tệp đính kèm:

11. Mod09

Xác suất bắt bạch thủ 1 cây bài kín gần 58% (nọc có)
    Thập thành thì thấp hơn nhiều !
    Chúc các bác thành công :-*

12. chanthu_9933

chanthu_9933 Chánh tổng

Ván bài này Bắt bạch thủ cửu sách cũng rất rõ ..chỉ tiếc không ù đc...:))

ChanPro2012.5.7.11.8.42. kou.JPG

13. Chì bạch thủ

Chì bạch thủ Dân đen

Kác pác thò chi chi ra chưa đau tim bằng em thò 9 ra để dợi ù 8 đỏ nè. Ván bài này mình rình mãi mới bắt được 9 sách, dự định là đánh 8 văn đi để đợi ù 2 có 8 đỏ, đúng lúc 9 sách nảy cửa chì mình thò ra rồi thụt vào mãi mà không sao ăn được, 8-} mình vội ra nhanh để vào lại thì ôi thôi...2 vạn đã nảy luôn thế là mình pó tay luôn mạc dù tỷ lệ đoán nọc của mình đúng 100% rồi. Thật là ván bài đau tim quá, hi hiiii=((
    Kác pác xem xong thưởng cho em xin mấy cái huân chương để em chiến tiếp nha>:D<. Ước gì các MOD thông cảm cho mình vay chục triệu bảo thôi khoảng 100k VND nhỉ thì vui quá, thế nào em cũng trả đủ vốn cho MOD và có tý vốn chiến tiếp8->

Các tệp đính kèm:

14. Chì bạch thủ

Chì bạch thủ Dân đen

Nếu ai kũng quyết tâm như em ván này thì tỷ lệ ù bạch thủ là 100%, vấn đề là nọc có chiều của chì để bắt gà hay ko mà thôi, kác pác cố lên nhé!>:D<

Các tệp đính kèm:

15. Mod09

Đáng tiếc con bác chạm là con người ta ù :((

16. Chì bạch thủ

Chì bạch thủ Dân đen

Kòn kái này là trong họa có phúc, ko mún ù kũng phải bắt gà, em đã né được cây 9 vạn, ăn 8 văn, đánh 9 sách và 8 sách thì nọc bắt ăn 8 vạn, thế là cái số em phải đợi ù bạch thủ chi rồi ko đỡ được, và tất nhiên nọc đã nảy cửa chì, tỷ lệ thành công của em lại là 100%X_X . MOD và kác pác cho em mấy điểm?:-* Vừa bị đau tim thế là xả được street, vui thật!!!\m/

Các tệp đính kèm:

17. chanthu_9933

chanthu_9933 Chánh tổng

Còn ván bài này tuy đơn giản nhưng theo mình cũng căn bản cho những người mới học ;) ...nhà trên ăn cạ bỏ thất, cộng lập trình ra mặt tam văn :-/
    Mình chọn ù thất sách..thành công

ChanPro2012.5.7.12.19.59. ChanPro2012.5.7.12.20.38.

18. Mod09

Bạn bắt 3 sách tỉ lệ thành công chưa đến 60% , đây không phải là cây bài nhìn rõ !
    Bạn chạm chờ nhanh ưu điểm của chạm nhanh là được mở cửa chì nhiều hơn nhà khác ,lúc bạn chờ bạch thủ cây tam sách cũng khá chuẩn vì cây 7 văn XS nọc còn chưa đến 50% và cây tam sách là cây bài kín (chưa suất hiện cây tam sách nào) -> xác xuất nọc có gần 58% thôi !
    Mình chỉ thích tỉ lệ trên 70% !
    Chúc bạn thành công !

19. Mod09

Chúc mừng bác đã bắt được cầu nọc :-SS
    Để hôm nào em viết bài tổng hợp các quân bài ù và xác suất nọc có bác vào góp ý nhé >:D<

2tay3sung___ thích điều này.
  20. Chì bạch thủ

Chì bạch thủ Dân đen

Vậy mod và kác pác dự đoán xem ván này em có ù 8 đỏ được không khi súng đã lên nòng mà em póp kò mãi ko sao bắn được chắn 9 sách vì mạng đơ luôn, khi em vào lại thì ôi thôi...2 văn đã lên rồi khi mà 8 đã ra gần hết.:">

Các tệp đính kèm: