thân gửi đến các chắn thủ hải phòng

Thảo luận trong 'Chắn hội Hải Phòng' bắt đầu bởi chanvagai123, 11/3/16.

1. chanvagai123

chanvagai123 Chắn thú chơi tao nhã của người quân tử

lời đầu tiên chanvagai123 xin gửi lời chào lời chúc sức khỏe đến toàn bộ nhóm chắn thủ hải phòng.
    không biết kết quả giải đâu nhóm ra sao rồi chanvagai123 chỉ có nguyện vọng khi nào tranh chung kết diễn ra xin nhận được thông báo và những bạn của nhóm hải phòng dự đoán đúng người vô địch sớm nhất chanvagai123 xin gửi phần thưởng như sau( mỗi nich chỉ được dự đoán 1 chắn thủ tham gia trận trung kết nhé, ai không phải nhóm chắn hội hải phòng không được tính ạ)
    ai dự đoán đúng nhất đầu tiên tặng 100.000.000 bảo
    người dự đoán đúng thứ 2 tặng 50.000.000 bảo
    người dự đoán đúng thứ 3 tặng 20.000.000 bảo
    khi nào trận chung kết diễn ra xin nhận dc thông báo từ chắn hải phòng để chanvagai123 nắm được để trao thưởng.
    tất cả các dự đoán các bạn phải viết ở diễn đàn top bick này theo nội dung sau
    tên nich vô địch:
    tên nich dự đoán:( ghi cả ID nich)
    chanvagai123 chỉ muốn góp vui cùng giải đấu cho trận chung kết diễn ra vui vẻ,
    chúc giải đấu thành công tốt đẹp.
    P/s nếu có gì không phải mong chắn hội lượng thứ.
    xin chân thành cảm ơn chắn hội hải phòng!

Chỉnh sửa lần cuối: 11/3/16
  2. Nobitaviet05

Nobitaviet05 Hội phó Chắn hội Hải Phòng

Không hiểu là @chanvagai123 muốn trao thưởng kiểu gì? Đọc mãi mà không hiểu:(:(:(

3. chanvagai123

có gì đâu mà không hiểu đợi 4 chắn thủ vào chung kết giải đấu chắn hải phòng mở rộng lúc đó vào chung kết trong 4 người bạn nghĩ ai sẽ là vô địch thì đặt cho người đó nếu đúng họ vô địch và bạn là người đặt sớm nhất thì là có 100.000.000 bảo của chanvagai123 và cứ thể tích tiếp đến đủ 3 người thì thôi giúp không khí trận chung kết thêm vui vẻ mà.
    thân ái!

4. Nobitaviet05

Xác xuất ăn 25% thế thì ngon quá. >:D<>:D<>:D<

ANHKHAJ88, vietbaclktnhp, KuBin Love4 others thích điều này.
  5. THÓI ĐỜI HP4

THÓI ĐỜI HP4 Công thần

:)):)):)) Bác này đang muốn PR thương hiệu của mình. Nhưng không sao bác cứ chịu khó giao lưu nhiều với anh em trên Sân Đình, chơi đẹp và cống hiến thì chẳng bao lâu mọi người sẽ đều biết cả. Chúc bác thành công. Trân trọng!

6. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

Không ai đăng đàn nhận thưởng ạ, vậy tôi mở màn cho không khí sôi động tí. Chắn thủ sauuruou sẽ vô địch.

7. Nobitaviet05

Chắn thủ HamVui68 vô địch sẽ là chiếc cúp thứ 2 sau chiếc cúp ở giải lão làng. Hamvui về 1

ANHKHAJ88, PTD0677, Nguyễn Tiểu Thương4 others thích điều này.
  8. Đảo Cát HP

Đảo Cát HP Chắn hội Hải Phòng

9. Đăng đàn sai chỗ chỉ ai là tv CHHP mới đc dự thôi a à

10. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

uh em, anh đăng cho có phong trào để anh em theo thôi chứ không chắn và gái lại buồn =))=))=))

11. chanvagai123

các bạn chắn hội hải phòng tiếp tục dự đoán nhé, chúc giải đấu thành công

KuBin Love, nammt333, Tào Tháo2 others thích điều này.
  12. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

Theo tôi dự đoán @ sondat vô địch

13. Big Man

Big Man Lý trưởng

Mình có cái tính xấu thù lâu nhớ dai
    Ko biết chú @chanvagai123 còn nhớ anh ko ở cái giải đấu của CHLT cũng lâu rồi hồi đó chú đi thi ( chung kết thì phải chú là á quân sau anh @gatre2005) đã đi muộn lại ko mang theo tài liệu anh đã ra tay bơm cho chú để chú thi . Thi song thì chú lặn mất tăm coi như ko có chuyện gì , mấy hôm sau ae LT off ( cũng là lần đầu tiên gặp ace LT ) gặp chú cũng chả thèm mời nhau chén rượu . ....mặc dù nó ko đáng là gì nhưng cái tính mình ko thể chấp nhận được điều đó
    Xin lỗi ace hôm nay thời tiết ko dc đẹp cho lắm

PTD0677, Tào Tháo, Nobitaviet057 others thích điều này.
  14. A ơi chuyện đã qua hãy để nó qua . E thì e ghét cái tính thù lâu nhớ zai cực kì :)):)):))

15. chanvagai123

vâng nếu là vậy a bỏ qua nhé. gặp e mời hết rồi mà e cũng không nhớ a lắm nhưng nếu mà có thể e xin tặng anh ít bảo tạ lỗi a cho cái id cần nhận,tks a, cảm ơn Chắn hội lèo tôm đã cho e tham gia giải đấu đó, chúc lèo tôm ngày càng phát truyển.

16. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Chia sẻ cách chuyển tặng bảo khi không biết ID .Em @chanvagai123 làm theo các bước theo hình ảnh sau em nhé ::D

Trong trường hợp chỉ nhớ tên Nick cần tặng thì làm thêm 1 bước theo hình 4. OK

Các tệp đính kèm:

• hình 1.
      hình 1.png
      Kích thước File:
      344.3 KB
      Lượt xem:
      0
    • hình 2.
      hình 2.png
      Kích thước File:
      1.5 MB
      Lượt xem:
      0
    • hình 3.
      hình 3.png
      Kích thước File:
      1.5 MB
      Lượt xem:
      0
    • hình 4.
      hình 4.png
      Kích thước File:
      647.2 KB
      Lượt xem:
      0
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/3/16
  17. loiquanghp

loiquanghp Chắn hội Hải Phòng

Theo tôi đoán @Sondat2606 la.ngươi vo địch

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  18. chanvagai123

xin BQT chắn hội hải phòng cái danh sách những người vào chung kết khi có nhé

KuBin Love thích điều này.
  19. duydong_1

duydong_1 Chánh tổng

>:D< Choáng váng? dự đoán vậy thì cần 12 người là có được tất cả các giải của chanvagai? cụ thể, rõ dàng? 1 cách pro tên tuổi, anh em, các chú các bác cứ việc lấy cho mình 1 tên. (nên nhường nhau cho nó hết tất cả khả năng nhé ...)
    X_X

Nguyễn Tiểu Thươngchanvagai123 thích điều này.
  20. thuexe888com

thuexe888com Chánh tổng

Cũng là 1 cách tạo hứng thú cho trận CK.
    P/s: thuexe888com ko được vào chung kết, hơi buồn vì ko làm được lời hứa tặng toàn bộ bảo nhận được cho CHHP :(

Tào Tháo, nammt333, Nobitaviet051 người khác thích điều này.