thân gửi các bạn tổ chức sự kiện giỗ tổ hùng vương

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi Ngư_Ông_Câu_Cá, 28/4/18.

1. Ngư_Ông_Câu_Cá

Ngư_Ông_Câu_Cá Soái Ca Thủy Tinh 2017

vâng tôi đã nhận được thông báo của BTC . Tôi Đã Đọc Thông Báo . Hình Như Các Bạn Có Sự Nhầm Lẫn Thì Phải . Tôi Đã Cố Gắng Sao Cho Đủ Số Linh Vật Dự Thi . Hình Ảnh Dõ Dàng Bài Gửi Đúng Luật . Vậy Tại Sao Tôi Lại Không Được Giải . Tôi Đã Xem Hết Những Bài Dự Thi Sự Kiện Thì Tôi Có Thấy 1 Người Được Trước Tôi . Vậy Tôi chỉ Ko Được Giải Sơn Tinh Thôi . Cũng Như Năm Ngoái Thì Tôi Thấy Bài Của Tôi Đúng Hình Ảnh Chuẩn . Bài Của Tôi Về Thứ 2 . Thì Cũng Phải Được Thủy Tinh . Tại Sao Lại Trao Cho Tôi Giải Hồn Nhiên . Tôi Đã Thi Năm Nay Là Năm 2 . Tôi Đã Cất Công Thức Khuya Từ 1h Sáng Đến 9h Sáng ko Chợp Mắt Để Săn Sao Cho Đủ Mà Lại Nói Tôi Hồn Nhiên Tham Gia . Tôi Xin Phép Các Bạn Tôi Xin Không Nhận Cái Giải Này . Tôi Đã Cất Công Mà Lại Nói Tôi Hồn Nhiên . Thân

Mạnh Đức, vuanopprohnmtv100 thích điều này.
  2. Mod07

Mod07 Moderator

Anh thông cảm do cơ cấu giải quá nhiều bài gửi nên tổng kết khó có thể tránh được sai sót. @Mod09 sẽ kiểm tra lại cho anh nhé.

Mạnh Đứchnmtv100 thích điều này.
  3. Ngư_Ông_Câu_Cá

Vâng tôi sẽ đợi câu trả lời của các bạn

4. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào A.
    Bài của A về thứ 3.
    A xem lại nhé.
    Ở diễn đàn có 1 người gửi bài trước anh đó là @benzeman89.
    Và người gửi bài sớm và nhanh nhất là @thanhtuan67, anh này gửi bài trên Hội Yêu Chắn.

5. Ngư_Ông_Câu_Cá

Vâng tôi đã xem rất kỹ . Chỉ có bạn benzeman89 là trước bài của tôi . Còn bạn thanhtuan67 tôi ko biết . Bạn lên xem lại thì hơn

mai_hoa_thon thích điều này.
  6. Mod09

Chào A.
    Thực sự là sự kiện năm nay tôi không làm, nên Mod16 có làm và cho phép gửi bài tham gia ở cả diễn đàn và HYC...
    Nếu tôi không ý kiến kịp thời thì có khi năm nay sự kiện này còn ko được gửi bài trên diễn đàn rồi đấy X_XX_XX_X
    Người về nhất họ gửi bài ở đây A nhé: https://www.facebook.com/groups/chanphom/permalink/451394605295336/
    Ông về nhất năm nay siêu lộc lá, chỉ mất 4h30 phút là săn đủ 3 linh vật.

Mạnh Đứcmai_hoa_thon thích điều này.
  7. mai_hoa_thon

mai_hoa_thon Lý trưởng

Gửi bạn @Ngư_Ông_Câu_Cá Soái Ka Thủy Tinh năm 2017

Là 1 người đam mê diễn đàn nên mình rất hay vào diễn đàn để xem : đây là 3 ván bài Ù của bạn thanhtuan67 bạn có thể tham khảo thời gian. Quyết định của MOD là hoàn toàn chính xác

P/ s : Bạn có thể nhầm vì sự kiện này Sân Đình có mở bên Hội Yêu Chắn, bạn thanhtuan67 hoàn thành bài trong 4g30 phút và 36 giây

thanh tuấn 1. thanh tuấn 2. thanh tuấn 3.

Chỉnh sửa lần cuối: 28/4/18
    Mạnh Đức thích điều này.
  8. Ngư_Ông_Câu_Cá

Tôi chơi sân đình từ năm 2012
    Vâng Cảm Ơn Bạn . Tôi Chơi Sân Đình Từ Năm 2012 Đến Nay . Chỉ Biết Chơi Thông Qua Diễn Đàn . Các Sự Kiện Tôi Cũng Theo Dõi Qua Diễn Đàn Để Chơi . Năm Ngoái Tôi Cũng Biết Sự Kiện Giỗ Tổ Hùng Vương Qua Diễn Đàn Và Tham Gia . Theo Tôi Biết Thì Diễn Đàn Là Trang Chính Của Sân Đình Mà Tôi Biết . Vậy Mà Mod Nói Năm Nay Nếu Ko Có Sự Can Thiệp Thì Sự Kiện Không Được Gửi Trên Diễn Đàn Thì Bọn Tôi Biết Tham Gia Các Sự Kiện Ở Đâu . Còn Hội Yêu Chắn Mà Bạn Nói Tôi Không Biết Là Hội Nào Trên Sân Đình Mà Quan Trọng Hơn Diễn Đàn Sân Đình Từ Năm 2012 Đến Giờ . Cảm Ơn Các Bạn Đã Giải Thích Cho Tôi . Nhưng Tôi Xin Không Nhận Giải Hồn Nhiên . Tôi Tâm Huyết Cố Gắng Mà Lại Nói Vậy Thì Tôi Hơi Buồn . Tôi Xin Ko Bình Luận Thêm Gì Nữa . Cảm Ơn Và Mong Mod Đọc Xong Xóa Bài Viết Này Hộ Tôi Với Tks

9. Mod09

Cảm ơn A đã chia sẻ.
    Quả thật cái công sức cày kéo, thức đêm gò cước nó sướng lắm..
    Giải thưởng danh hiệu chỉ có 2, muồn đạt được nó ngoài sự tính toán cố gắng cày kéo thì còn yếu tố may mắn nữa.
    Hôm qua tôi tổng kết xong phần diễn đàn cứ nghĩ là A lại là Thủy Tinh cơ, cho đến hôm nay mới vào và tổng kết bên HYC thì A lại tụt xuống vị trí thứ 3..

Sân Đình cũng hay làm các sự kiện kiểu như này, VD như sự kiện Táo Quân vừa rồi. Đấy cũng là sự kiện có kịch bản có tranh đua cày kéo.
    Hi vọng A sẽ tham gia và đạt được các kết quả tốt trong các sự kiện tới đây Sân Đình tổ chức.

Chúc A thành công và may mắn hơn.

Taichenhot, Mod21Mạnh Đức thích điều này.
  10. benzeman89

benzeman89 Chánh tổng

E tuy đc giải nhung tiếc mong rằng sau này các bác thống nhất sự kiện bên nào. Để event ơr đâu a e tiện tham gia . Cả để e ngắm bên d đ. Ko có ai posst bài đủ 3 quân. Nên ung dung đi nghỉ sáng cày vì ko có ai post bài. Sáng ra thấy báo bài đăng bên hyc rồi. Buôn

_Tàn Chi Lệnh_, Mod09, Dachem_Pro1 người khác thích điều này.
  11. ngonhatlam09

ngonhatlam09 Chắn hội Hải Phòng

CHÀO CÁC BÁC CÙNG CÁC MOD ,TÔI CŨNG SĂN NHƯNG HÔM ĐẦU ĐƯỢC VOI SANG HÔM SAU MỚI ĐỦ CŨNG CHẲNG ĐỂ Ý CÓ GIẢI GÌ KHÔNG NỮA .MINH ĐAM MÊ LÀ GIẢI RỒI . THÂN GỬI

Các tệp đính kèm:

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  12. Ngư_Ông_Câu_Cá

Mong bạn rút lại danh hiệu của tôi và xoá bài viết này dùm

13. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

@Mod16 ghi nhận góp ý của khách hàng nhé.

14. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, có thể mỗi năm Sân Đình đều cần thay đổi. Quan trọng là sự khi bắt đầu sự kiện bên em đăng thông báo có link trực tiếp dẫn đến facebook để đăng bài. Cá nhân em thấy cơ cấu giải không hề mập mờ và rất rõ ràng, ai cũng có thể thấy được. Có một câu nói rất hay mà sáng nay em vừa đọc được: " Cuộc sống là 10% sự kiện xảy ra với bạn và 90% là cách bạn phản ứng với nó". Những suy nghĩ tiêu cực sẽ làm mình buồn và thay vì thế tại sao anh không nghĩ chơi là để vui, miễn sao mình vui là được. Như vậy ngoài niềm vui ở Sân Đình em tin cách anh nhìn cuộc sống, nhìn những công việc khác cũng thấy vui hơn rất nhiều.
    Chắc chắn em ít tuổi hơn anh rất nhiều, câu chuyện này chỉ là chia sẻ và không có ý gì khác. Nếu có gì anh đừng để tâm nhé mà hãy nghĩ theo chiều hướng tích cực lên :D

Taichenhot, Mạnh ĐứcHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  15. Ngư_Ông_Câu_Cá

Mình ko tiêu cực gì đâu . Chỉ là cái danh hiệu hồn nhiên nó ko được hay cho lắm khi mình cố gắng . Còn yêu cầu xoá bài viết là do mình thấy mấy ae có đăng bài nhầm vào đây các bạn lên chỉ dẫn họ đăng bài vào đúng mục hơn . Thân

HàNộiMùaThuVàngMod07 thích điều này.