Thac mac

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi pqk294, 14/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. pqk294

pqk294 Dân đen

tai sao toi ko vao dc phong choi

Các tệp đính kèm:

2. Mod01

Mod01 Administrator Ban quản trị

cụ thể ban vào phòng thì báo như nào vậy ?

3. chipchip

chipchip VITCON

Trước tiên bạn xem qua các video hướng dẫn chơi trong mục này nhé!
    Sau đó nếu vẫn không vào được thì bạn mô tả thêm chi tiết lỗi, nếu được bạn hãy cung cấp thêm cho chúng tôi ảnh chụp màn hình!
    Chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn để có thể chơi được Chắn Pro.

4. khuongtunha

khuongtunha Nghề chơi cũng lắm công phu!

hỏi mod chút
    tài khoản test game thì có ưu đãi gì khác với tài khoản thường vậy?
    nếu có thì mình xin 1 chân test nhỉ

5. chipchip

chipchip VITCON

Hiện tại bác đang tham gia vào đợt chạy thử nghiệm này thì cũng chính là bác đang test đó ạ!
    Bên em sẽ có chính sách ưu đãi ( như kinh nghiệm, cấp độ được giữ nguyên, có ưu đãi về số Bảo tặng khi chính thức mở cửa Chắn Pro) đối với những người đã mở tài khoản và chơi trong thời gian này ạ!

6. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

:d dev ơi, rảnh không.? :d
    Chém gió tý không nào :d

7. chipchip

chipchip VITCON

Chém gió trong bàn thôi a!
    Với lại chém gió với em thì tạo hội thoại! Anh không nên viết bài dạng này ở khu hỏi đáp! [-O<

8. bong_hong_denq

bong_hong_denq Dân đen

cho em hỏi tí mod ơi. Lọc mình cài đặt là bốc từ trên đỉnh lọc xuống hay từ dưới đáy lọc lên thế mod ơi?

9. Mod01

Giống như chơi ngoài đời bạn nhé ! bốc từ dưới lên

10. ChanCa_MienTay2

ChanCa_MienTay2 Dân đen

Dev ơi. Với cước Hoa rơi cửa phật, Cá lội sân đình. Buộc phải ăn chắn ngũ vạn dưới chiếu và ù chì bạch thủ nhị vạn và bát vạn mới thành những cước như trên mới đúng em ah. ( ăn cạ ngũ có ngũ vạn không thể tạo thành cước trên được). Còn cước Nhà lầu, xe hơi hoa rơi cửa phật anh thiết nghĩ bỏ đi em ah. Nếu có giữ lại thì giữ cước "Nhà lầu Xe hơi" thôi, nếu muốn ù cước này thì cũng buộc phải ăn chắn Ngũ vạn dưới chiếu và ù chì bạch thủ tứ vạn. Anh góp ý thế nhé, mà đúng là phải như thế em ah.B-)

11. Mod01

Cảm ơn Anh đã góp ý !
    Cước Hoa rơi cửa phật không phải là cước thông dụng có nơi chơi và có những nơi thậm chí không biết đến cước này như nào nữa . nên mỗi nơi có một cách hiểu khác nhau về cước này nhưng đại đa số là hay chơi điều kiện để ù cước Hoa rơi cửa phật là như Chắn Pro đang để .
    Còn với Cước nhà lầu xe hơi hoa rơi cửa phật thì ngoài đời chưa chơi .Nhưng cước này cũng đã có rất lâu rồi trước khi có Sân Đình cơ . Thiết nghĩ Chắn học nó cũng giống như một cơ thể sống , luôn có sự vận động và phát triển chứ không phải bất biến. Việc thêm một vài cước không phải là không chấp nhận được. và hiện tại mọi người chơi chắn trên Sân Đình đã quen với luật ù cước này như vậy rồi .
    Chắn Pro đang xem xét có thể đưa thêm một số cước mới nữa vào cho thêm sinh động và hấp dẫn ( cước Cá vọt mạn thuyền , Cuốc đất trồng hoa ). Hy vọng mọi người sẽ thấy thích và ủng hộ .=D>

12. bong_hong_denq

bong_hong_denq Dân đen

Thế có nghĩa là khi làng ù, mình xem lọc, lọc xòe ra, con ngoài cùng bên phải của lọc là con trên cùng của lọc khi úp lọc phải không mod?

13. mod02

mod02 Moderator Ban quản trị

Đúng rồi bạn. Khi bấm vào 'Xem nọc' những quân bài dưới nọc được lật lên và xòe ra, quân nọc bên trái xếp lên quân bên phải, quân bên phải ngoài cùng chính là quân trên cùng của bài nọc, hay còn gọi là đốc nọc

14. ducduc31

ducduc31 Lý trưởng

admin oi ban co biet danh chan ko vạy?
    neu biet ban tra loi minh nhe?minh vua lam 01 viec dung ma bi phạt dau qua admin oi.thế này có phải là địa ù ko vậy??/??/??/???nếu đúng đền cho mình 10 lần nhé?thế mới là bạn,còn ko thì bạn ko là bạn mình nữa đâu,vì không ai chơi với ngươi xấu đâu

Các tệp đính kèm:

15. ducduc31

ducduc31 Lý trưởng

bạn xấu hổ quá nên trả vờ như ko có ở đó phai ko?thôi khỏi tra lời minh đi.đền thì giữ lại tình bạn của chúng mình đi,nếu mát tình bàn của chúng mình thì tiếc lắm.chác ban co nhieuf bạn nên mình chỉ là hạt bụi thôi phải ko?
    oke,chaoadmin...

Các tệp đính kèm:

16. Mod01

~x(Bài của bạn là bài cái thì chỉ có thể Thiên ù thôi chứ làm gì có cước Địa ù nữa chứ . Bạn vào ĐÂY đọc thêm đi nhé !

17. Mod01

Tất cả các góp ý , báo lỗi của các bạn chúng tôi đều phải kiểm tra , phân loại trước khi gửi qua bộ phận khác ,vì vậy đôi khi có thể chưa trả lời các bạn ngay được nên rất mong các bạn kiên nhẫn chờ và thông cảm cho .
    @ducduc31 : chú ý lần sau khi báo lỗi hay góp ý đề nghị bạn không post những ảnh không liên quan đến vào nhé !

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.