Tại sao mod xóa bài viết của tôi?

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi hahaha6789, 6/12/12.

1. hahaha6789

hahaha6789 Dân đen

Như tiêu đề.
    Tại sao mod xóa bài của Tôi trong mục "gửi sân đình" mà không thông báo gì cho Tôi cả.
    Cho Tôi hỏi: những bài viết đó của tôi có vi phạm nội quy của diễn đàn hay không mà mod lại xóa??????????????

2. hahaha6789

hahaha6789 Dân đen

Mod nào xóa bài của tôi thì giải thích cho Tôi hiểu cái.

3. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Bài viết đấy tranh cãi không cần thiết, chỉ bắt bẻ nhau lỗi chính tả thôi. Bác Tào góp ý là đúng nhưng bạn cố tình bé xé ra to. Tôi với bạn tranh luận tại đay cho vui ... :) Tôi xóa đi, sai tôi chịu trách nhiêm.

crom1 thích điều này.
  4. hahaha6789

hahaha6789 Dân đen

Nghĩa là bạn được quyền xóa bài của tôi( thay quyền mod ).
    hay bạn là mod ẩn danh?

5. hahaha6789

hahaha6789 Dân đen

Thực ra không phải là Tôi cố tình "bé xé ra to" nhưng Tôi cũng muốn mọi người trong diễn đàn bình đẳng như nhau.
    Ai có thắc mắc thì hỏi,ai biết thì trả lời nhe nhàng chứ đừng ra vẻ .....

6. hahaha6789

hahaha6789 Dân đen

Chủ đề đó còn bị khóa nữa.
    Cũng là bạn khóa hay mod khóa???

7. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Với những đóng góp cho Sân đình về chắn_pro cũng như post rất nhiều các bài viết đấy chất lượng trên diễn đàn của Củ Khoai Lang >
    Sân đình có cấp cho bác ấy 1 quyền đặc biệt là có thể xóa 1 số bài viết ở các box .
    Các mod ở Sân đình nhiều khi làm việc trả lời và quản lý diễn đàn chưa bằng các bác ấy đâu , trong đó có cả bác Tào Duy Nhất supermod ở 1 trang tin học có tiếng .
    Chúc bạn chơi vui !
    Nếu bạn không phục thì mình để cái dòng moderator ở dưới chữ chánh tổng cho bác ấy nhé >:D<

8. Củ khoai lang

Có từ không viết tắt là ko ...ai không hiểu, khác hẳn viết mà không có dấu thiếu tôn trọng người đọc.

9. hahaha6789

hahaha6789 Dân đen

Tất nhiên là không phục.
    Chỉ mod mới có quyền xóa bài của các thành viên( khi bài đó vi phạm nội quy).
    Củ Khoai Lang xóa bài của Tôi khi không phải là mod thì chính bạn ấy đã vi phạm nội quy rồi.
    Mod xử lý thế nào đây?

10. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Khóa là do box đó đã bị loãng , không đúng như tiêu đề của box .
    Sân đình sẽ khóa nhiều box nữa do các chắn thủ lập ra có rất nhiều sự trùng lặp , các bài viết không dấu và loãng diễn đàn .

_Thu Hương_DẾ MÈN 80 thích điều này.
  11. hahaha6789

hahaha6789 Dân đen

Không phải từ đó.
    Bạn đọc lại dòng thứ 2 mà Tào Duy Nhất viết. Sau đó Tôi đã bôi đỏ cho dễ nhìn ấy.

12. Củ khoai lang

Thế bây giờ tôi mở ra cho mọi người xem nhé :)) xem bạn bẻ câu chuỵen đi đến đâu..OK không

13. hahaha6789

hahaha6789 Dân đen

Bạn đừng nói thế.
    Tôi không cần bẻ câu chuyện đi đến đâu cả.
    Tôi chỉ muốn mọi thành viên đều bình đẳng trong diễn đàn như mọi công dân được bình đẳng trước pháp luật thôi.
    và các mod thì công tâm như BAO CÔNG.

14. Củ khoai lang

sandinh rất dân chủ, bạn cứ tranh cãi với tôi, sai tôi chịu hình thức kỷ luật do chính anh em menber phán quyết. Câu hỏi của chủ topic đã được Bác Tào trả lời rất thấu đáo nhưng bạn cố tình khơi sang vấn đề khác, bạn có nhìn ra vấn đề đấy không..?

_Thu Hương_babom thích điều này.
  15. hahaha6789

hahaha6789 Dân đen

Vấn đề khác ở đây theo bạn là vấn đề gi?
    Thực ra Tôi không phải là người có những thắc mắc ở mục đó.
    Tôi chỉ thấy không thoải với cách trả lời của bạn Tào Duy Nhất nên mới viết vài câu thôi.
    Mặt khác, tôi cũng không thích tranh cãi với bạn. Tôi chỉ thắc mắc với mod vì bạn không phải là mod mà lại đi xóa bài của thành viên trong diễn đàn thôi.

16. Củ khoai lang

Bác Tào trả lời như thế là rất nhiệt tình rồi, Bạn cũng muốn là công thần sao bạn không làm như Bác ấy giải thích cho menber thay BQT mà chỉ thích bới lông tìm vết bắt bẻ vớ vẩn, nếu là trang web khác thì bài đấy bị xóa mà không cần phải có lý do mặc dù luật ở đây luật vẫn có, menber tâm huyết họ mới trả lời thôi, mod thì xóa luôn vì đã tua đi tua lại quá nhiều... Đặt tiêu đề cũng như câu hỏi đều không có dấu. Phải trả lời những bài viết đấy chẳng ai đủ kiên nhẫn đc. Từ trong bàn chơi cho đến ngoài diễn đàn bạn luôn tìm cách thể hiện sự hằn học của mình khi luôn tìm cách kích động lôi kéo mọi người để phản đối với giải đấu bằng nhiều nic khác nhau.....[-( . Bạn nên xem lại.=;

_Thu Hương_babom thích điều này.
  17. babom

babom Chánh tổng

mod09 nói rồi mà bạn không để ý à? nguyên văn đây nề (copy dàng hoành nha ;))) "Với những đóng góp cho Sân đình về chắn_pro cũng như post rất nhiều các bài viết đấy chất lượng trên diễn đàn của Củ Khoai Lang >
    Sân đình có cấp cho bác ấy 1 quyền đặc biệt là có thể xóa 1 số bài viết ở các box .
    Các mod ở Sân đình nhiều khi làm việc trả lời và quản lý diễn đàn chưa bằng các bác ấy đâu , trong đó có cả bác Tào Duy Nhất supermod ở 1 trang tin học có tiếng .
    Chúc bạn chơi vui !
    Nếu bạn không phục thì mình để cái dòng moderator ở dưới chữ chánh tổng cho bác ấy nhé >:D<"

Củ khoai lang thích điều này.
  18. Củ khoai lang

Anh xóa hết, hôm nay không đánh chắn nữa, mai chơi.. cứ bắt bẻ nhau lung tung...Lạc đề

duan_china11 thích điều này.
  19. hahaha6789

hahaha6789 Dân đen

Tự bạn nên xem lại mình thì hơn.
    bài của người khác thì xóa không lý do còn bài của bạn thì để.
    Vì thế lúc đọc người ta chỉ có thông tin 1 chiều=> mọi người hiểu sai lệch ý định của người tham gia viết bài. Bài mới nhất của tôi trước bài này bạn cũng xóa là sao?
    Bài đó tôi trả lời thẳng những gì bạn nêu về tôi. .

20. Củ khoai lang

OK...chuyện gì đáng nói thì nói, bắt bẻ lung tung.. cãi nhau chuyện lọ sang chuyện kia, anh là Mod nhưng cũng từ menber mà ra. Cứ kéo dài mãi topic khác gì cái chợ. >:)
    Bạn gì gì cứ kiện tôi thỏa mái nhé ...tôi ủng hộ Bác Tào... Tôi lấy quyền làm Mod tôi xóa

quang72babom thích điều này.