Tại sao đánh chắn sân đình không kém mà đánh thật lại thua nhiều thế?

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi nguyennhan_87, 24/3/14.

1. nguyennhan_87

nguyennhan_87 Dân đen

Tại sao đánh chắn sân đình không kém mà đánh thật lại thua nhiều thế? tôi đánh chắn dân đình cũng khá, đánh đc 3 năm rồi nhưng thời gian gần đây đánh thật(30k/1 điểm) lại toàn thua???
    ai biết xin chỉ giáo!!! mấy cao thủ như hà nội mùa thu mod 09 khuong tu nha ... vào giúp với

2. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

^#(^=)) lần đầu tiên có người nói hà nội là cao thủ .
    Cao thủ nộp ông bạn ơi .

3. Returnnow

Returnnow Học chơi

Ngoài đời chơi cả ngày, mấy ván đầu còn tỉnh, sau mệt bạn k nhớ cây nào đánh, cây nào bốc, đương nhiên tính bài sẽ kém, chưa nói đến chuyện say bài và máu ham gỡ:))

4. Lamgiaodau007

Lamgiaodau007 Chánh tổng

=))Cao thủ chắn mạng thì đã là gì ở ngoài.Mấy ông chơi chắn mạng,toàn cài đặt 4đ,thời gian chơi 6s,ra ngoài thua là phải.

XXXCRAZYXXX, Fc GASONCủ khoai lang thích điều này.
  5. Chim Hợi

Chim Hợi Học chơi

Để không thua nhiều bạn hãy luyện thêm như này nhé !
    Tầng thứ nhất: Đánh nhanh = chắn mạng ;)
    Tầng thứ hai: Xếp nhanh = chắn mạng ;;)
    Tầng .....
    Tầng thứ áp chót: Coi tiền nhẹ như bảo của chắn mạng :D
    Tầng cuối cùng: Không để ý đến tiền, chỉ tập trung vào chơi :))

Làm được như vậy có khi còn thắng nhiều, chứ đừng nói là thua.

Chỉnh sửa lần cuối: 25/3/14
    Fc GASON, Củ khoai lang, Returnnow1 người khác thích điều này.
  6. No1HaNoi1988

No1HaNoi1988 Chánh tổng

các bác nói đúng quá em ù bạch thủ chi tám đỏ tôm ngoài đời hô như thế báo luôn mấy anh ạ ngoài đời mới trên mạng khác nhau nhiều quá chơi trên mạng hay hơn là được và mất cũng vui ngoài đời thì hơi buồn chú t chú t ~o) 8->

7. hanhcoi16

hanhcoi16 Học chơi

chán nhể. ko có chiêu nào hay à. toàn đc lúc đầu sau lại thua hết.đến đoạn đen có khi chục ván chẳng đc chờ ù

8. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Đánh ngoài đời chơi ăn tiền là vi phạm pháp luật nhiều rủi ro lắm...LÊN PHƯỜNG Nộp phạt :-&
    ..., Mình thì chỉ thích chơi game thôi. Ngoài đời gặp mấy cha chắn gạo nhiều mưu lắm mẹo bịp bợm thì chỉ có thua..VD như mình biết : cố tình chia bài nhớ cây, đánh dấu, bài thửa, phím nhau .. nhìn trộm, ù xọe ..vv..Nói chung gặp mấy ông hay tiểu sảo .. Mềnh thua là cái chắc.. Tốt nhất là ko chơi.

khoaicoi01 thích điều này.
  9. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Bộ Chắn Thủa đc rao bán công khai trên mạng .:-O. :-B ... mấy Bác hay thích đánh chắn chiếu tham khảo để tránh rủi ro

Chỉnh sửa lần cuối: 27/3/14