[Hướng Dẫn] Tải game Sân Đình trên điện thoại và máy tính bảng

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod01, 21/7/15.

1. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Hiện tại trên IOS bên em đang xảy ra chút lỗi, yêu cầu xác minh. Hiện tại kĩ thuật bên em đang xử lý vấn đề này trong thời gian sớm nhất. Rất mong anh thông cảm ạ.

2. minhtham12

minhtham12 Dân đen

Tôi dùng ipX sao ko thể tải ứng dụng sân đình từ App về vậy

3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Hiện tại đang có sự cố trong việc tải game trên hệ điều hành iOS, bộ phận kỹ thuật Sân Đình đang khẩn trương khắc phục rồi anh ạ. Mong anh thông cảm nhé. Cảm ơn anh!

4. chanvuongvtcl01

chanvuongvtcl01 Chánh tổng

Mình mới cập nhật phiên bản 2.9.78 hôm qua chơi được hôm nay lỗi ; kiểm tra phần cài đặt theo hưỡng dẫn thấy ko có phần ” quản lý thiết bị”
    Mod cho hỏi có phải điện thoại bị lỗi ko

Các tệp đính kèm:

5. chanvuongvtcl01

6. chanvuongvtcl01

7. chanvuongvtcl01

8. Mod22

Chào anh. Hiện tại đang có sự cố trong việc tải game trên hệ điều hành iOS, bộ phận kỹ thuật Sân Đình đang khẩn trương khắc phục rồi anh ạ. Mong anh thông cảm nhé. Cảm ơn anh!

9. minhtham12

minhtham12 Dân đen

10. Trai Thị Thành

Trai Thị Thành Dân đen

Người đăng nhập Smartphone không chơi được với người chơi trực tiếp trên web, giao diện khách, phòng khác nhau, xin hỏi đúng là vậy ko ad, tks

11. Mod22

Không phải đâu anh. Anh chơi trên điện thoại thì anh chơi được với tất cả các người chơi trên game Sân Đình cho dù người đó dùng thiết bị nào đi nữa. Trừ trường hợp chơi chung 1 địa chỉ IP mạng thì không chơi chung 1 phòng được anh nhé. Thông tin đến anh!

12. Trai Thị Thành

Trai Thị Thành Dân đen

Mình chơi trên web: giao diện cổ xưa. Mình chơi trên androids giao diện là phố cổ hà nội (hiện đại) thì ko biết làm sao để gặp nhau 1 bàn được. Khác hoàn toàn. Mong mod giải thích giùm tks

Mod07 thích điều này.
  13. Mod07

Mod07 Moderator

Các khu này có tên khác nhau thôi chứ mọi người chơi hoàn toàn có thể gặp nhau bạn nhé :D