[Sự kiện] Thưởng khi phát hiện lỗi TLMN phiên bản thử nghiệm

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod14, 5/7/16.

1. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Với mong muốn đưa đến cho người chơi trải nghiệm những tính năng mới trên game TLMN sắp ra. BQT Sân Đình đưa ra phiên bản thử nghiệm của TLMN nhằm thu hút những ý kiến đóng góp của đông đảo anh chị em Sân Đình về tính năng, cũng như phát hiện ra những lỗi mà trong quá trình xây dung. Chúng tôi sẽ mở phiên bản thử nghiệm trong vòng 1 tháng bắt đầu từ ngày 10h00' ngày 08/07/2016 đến 08/08/2016
    Trong thời gian phiên bản thử nghiệm Các bạn tham gia chơi Tiến Lên miền nam (TLMN) cần lưu ý:
    • Game TLMN sẽ dùng chung tài khoản trên Sân Đình. Và sẽ được cấp một số Bảo không hạn chế, nhưng với mỗi lần cấp 500,000 bảo. Khi số bảo của người chơi dưới 50,000 sẽ xuất hiện hộp quà người chơi muốn tiếp tục nhận Bảo thì ấn vào hộp quà để nhận thêm 500,000. Chú ý: Bảo này sẽ chỉ chơi được trên game TLMN và sẽ được xóa hết khi hết thời gian chạy phiên bản thử nghiệm.
    • Sau thời gian thử nghiệm thì số kinh nghiệm đạt được trong thời gian thử nghiệm sẽ được cộng thêm vào điểm kinh nghiệm trong game TLMN khi ra mắt thật. Sau khi thời gian thử nghiệm kết thúc Sân Đình xin tặng mỗi bạn từ 5M đến 15M Bảo tùy theo số điểm kinh nghiệm mà bạn đặt được
    Quy định về thưởng Bảo khi phát hiện ra lỗi.
    • Khi phát hiện ra lỗi, người chơi chụp lại màn hình, bằng chức năng chụp hình có trong game Sân Đình hoặc chụp ảnh màn hình trên máy tính và giữ nguyên tên file.
    • Gửi hình đó và mô tả lỗi cho BQT trong chuyên mục này.
    • Với mỗi lỗi mới được phát hiện lần đầu, BQT sẽ thưởng cho người đầu tiên phát hiện ra lỗi số tiền từ 10 triệu tới 100 triệu Bảo. Những lỗi mà sau đó sẽ được bộ phận kỹ thuật chỉnh sửa và cập nhật.

Rất mong nhận được nhiều ý kiến đóng góp, phản ánh của các bạn để Sân Đình có thể hoàn thiện tốt nhất sản phẩm của mình.

Trân trọng cảm ơn!
    __BQT Sân Đình__

Last edited by a moderator: 6/7/16
  2. cá nhân mình thấy giao diên rút cây đánh k đẹp, nhìn giống như miệng con cá há ra ,( k đẹp) còn thì đẹp , nhanh ,

3. 110kvgangthep

110kvgangthep Lý trưởng

bàn 1 lag không thoát được nicks treo luôn ne mod oi

Các tệp đính kèm:

4. Mran275

Mran275 Chánh tổng

cung ID vào cùng 1 bàn được? TienLen2016.7.8.19.16.22.

5. Mran275

Mran275 Chánh tổng

và choi được 2 loại game cùng lúc ChanPro2016.7.8.19.23.55. TienLen2016.7.8.19.16.22.

khánhblue thích điều này.
  6. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

sao không thấy giao điện bạn bè như của phỏm và chắn nhỉ :-<

7. mod10

mod10 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Hiện tại Tiến Lên Miền Nam đang chạy thử nghiệm nên đang hỗ trợ cho người chơi được trùng IP. Khi chạy chính thức thì sẽ bỏ tính năng này đi.
    Trân trọng.

KuBin Love thích điều này.
  8. mod10

Vì game Tiến Lên Miền Nam đang dùng Bảo tạm thời nên không ảnh hưởng đến game Chắn, Phỏm hiện tại nên Sân Đình vẫn hỗ trợ người chơi 2 game cùng lúc.
    Trân trọng

9. mod10

Hiện tại Tiến Lên Miền Nam chưa tích hợp tính năng bạn bè. Khi chạy chính thức sẽ có bạn nhé

10. mod10

Hiện tại lỗi treo bàn chơi đã được thông báo cho bộ phận kĩ thuật. Sân Đình sẽ đưa bản sửa lỗi trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã báo lỗi.

11. mod10

Cảm ơn bạn đã góp ý. Sân Đình sẽ cải thiện giao diện trong bản cập nhật gần nhất.
    Trân trọng.

12. 110kvgangthep

110kvgangthep Lý trưởng

Gửi MOD
    mình thấy trong cách choi cài đánh đút 3 bích ván đầu tiên lại phải đánh cây nhỏ nhất,mà bài lại có 3 bick dẫn đến không đút được 3 bicks, trong luật choi cài đút 3 bích vậy chưa hợp lý lắm

13. Bắt Cá Tay_0_

Bắt Cá Tay_0_ Dân đen

- Hôm nay mình có test thử TLMN:
    1) Từ sáng -> tối gặp 2 lần ( ko biết do mạng lag hay do lỗi ). Kiểu như đơ ko rút đánh dc bài, thoát ra vào lại cũng ko đánh dc... F5 lại cũng ko được. Nói chung là vào vẫn như vậy ko làm gì dc. đành bỏ đi chơi chắn.!
    2) Luật chơi đút 3 bích. ( Ván đầu tiên phải đánh cây nhỏ nhất " tức nếu cái có 3 bích thì phải đánh " => ko đút dc, như z k hợp lý. Nếu phòng trường hợp người lạ vào ăn gà. Nên có chế độ kick người chơi )
    3) Như trên nên thêm chế độ kick: vì mình gặp hiện tượng người chơi AFK + bỏ bài vài lần, nhưng ván đầu họ bỏ bàn chơi ván sau vẫn dc ngồi chơi ( trong tình trạng bỏ bàn ), sau ván thứ 2 người chơi đó mới bị đẩy ra ngoài.
    4) Mình k nhớ rõ lắm. nhưng khi chơi mình thấy đôi 2 hơn chặt đôi 2 không thấy + tiền khi phần tổng kết ván. ko nhớ lắm có được + thẳng vào id ko thì k rõ. z thì luật chơi phải sửa ở đoạn này ^^.
    PS: Nếu thấy có gì bất hợp lý hơn thì sẽ lại thông báo
    - À bên chắn pro từ khoảng 1h30 ngày 9/7/2016 toàn bộ các bàn chơi chắn bị lỗi. Mọi ng ù mà ko được + bảo, (Toàn bộ các bàn luôn ^^). mình cũng bị 2 quả ù k dc gì nhưng thôi kệ vì cước nhỏ. Nhưng các ông ù ở cược lớn thì sẽ phiền lắm nha...!

14. db777879

db777879 Dân đen

Gửi MOD!
    Tôi ù 1 ván lèo và 1 ván chì bạch thủ tôm khi gà đang có 540.000 mà không được ăn.
    MOD coi lại giùm nhé.
    Thanks!

15. tungem85

tungem85 Dân đen

Ù toàn bị báo lỗi lại bị mất tiền???0

16. mod10

Chào bạn.
    Việc ván đầu tiên phải đánh quân nhỏ nhất là luật chung của Tiến Lên Miền Nam nên Sân Đình áp dụng luật này. Vì ván đầu tiên phải đánh 3 bích, nên nếu bạn có hàng (3 đôi thông, tứ quý) chứa 3 bích (quân nhỏ nhất làng) thì bạn có thể Tới Trắng luôn.
    Việc chơi đút 3 Bích mà ván đầu tiên không thể đút 3 Bích cũng giống như một số nơi chơi ván đầu tiên không đánh được cây nào cũng không bị tính cóng, đó là luật nhân đạo ván đầu tiên, tránh trường hợp người chơi ván đầu đã thua quá nhiều, bị tâm lý ...
    Trân trọng.

17. mod10

Chào bạn, mình trả lời từng ý 1 nhé.
    1. Lỗi này kĩ thuật đã được thông báo và đang tiến hành sửa bạn nhé.
    2. Mình đã trả lời ở bài viết trên
    3. Hiện tại vẫn có chế độ kick bạn nhé. Giống như Chắn, Phỏm. Bạn bấm vào nút Menu(3 gạch ngang) rồi bấm vào biểu tượng Đá để kick người chơi.
    4. Đôi 2 chặt đôi 2 hoặc 2 lớn chặt 2 nhỏ không được tiền bạn nhé. Chỉ có hàng chặt Heo hoặc hàng chặt hàng mới được tiền. Không rõ ngoài đời có nơi nào cho chặt đôi heo bằng đôi heo được ăn tiền không, vì hiện tại Sân Đình đang làm theo luật chung phổ biến của Tiến Lên Miền Nam

Ngoài ra, Sân Đình rất cảm ơn các bạn đã tham gia thử nghiệm và góp ý cho game. Mong các bạn có những giờ phút thư giãn vui vẻ :D.

18. Ngố Xinh Xinh 1

10 ơi cho Ngố hỏi hộp quà đc kích 10 lần 1 ngày đúng k. thế nhưng hok hiểu mình lag hay game lag mà hok nhận được

19. Ngố Xinh Xinh 1

Gà bự quá =P~=P~=P~ gà.

HàNộiMùaThuVàngmod10 thích điều này.
  20. mod10

Tối đa là 9 lần / ngày thôi bạn ơi

Ngố Xinh Xinh thích điều này.