[Sự kiện] Ra mắt phiên bản thử nghiệm Tiến Lên Miền Nam

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod14, 4/7/16.

1. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Xin chào các bác, các anh chị em cùng toàn thể các thành viên Sân Đình thân mến!

Với mong muốn đa đạng các sản phẩm văn hóa trên Sân Đình để phục vụ được đầy đủ nhu cầu giải trí của các ace. BTQ Sân Đình sẽ ra mắt game Tiến Lên Miền Nam (TLMN) trong thời gian sắp tới.

Sự kiện ra mắt phiên bản thử nghiệm TLMN (từ ngày 08/07/2016 tới 07/08/2016) là mong muốn người chơi được trải nghiệm những tính năng mà Sân Đình sẽ đưa vào trong game sắp ra mắt, đồng thời cũng mong muốn người chơi đóng góp ý kiến, phát hiện ra lỗi những vấn đề còn tồn đọng để đội ngũ kỹ thuật & phát triển của Sân Đình sẽ sửa và cải thiện nhằm đưa tới người chơi một sản phẩm hoàn thiện.

Trong thời gian sự kiện đưa ra phiên bản thử nghiệm. Các bạn tham gia chơi Tiến Lên Miền Nam (TLMN) cần lưu ý:
    • Phiên bản thử nghiệm hiện tại chỉ chơi được trên Web (sau khi chạy thử nghiệm xong Sân Đình sẽ ra mắt ứng dụng trên mobile)
    • Game TLMN sẽ dùng chung tài khoản trên Sân Đình. Và được cấp một số Bảo không hạn chế, nhưng Bảo này sẽ chỉ chơi được trên game TLMN và sẽ được reset (xóa) hết khi hết thời gian chạy phiên bản thử nghiệm.
    • TLMN sẽ chạy thử nghiệm trong vòng 1 tháng bắt đầu từ 08/07/2016
    • Sau thời gian thử nghiệm thì số kinh nghiệm đạt được trong thời gian thử nghiệm sẽ được cộng thêm vào điểm kinh nghiệm trong game TLMN khi ra mắt thật. Với mỗi 1000 điểm kinh nghiệm khi chơi TLMN trong thời gian thử nghiệm bạn sẽ được tặng tương ứng với 1 triệu bảo khi hết thời gian thử nghiệm.
    • Sẽ tặng thưởng lớn cho những người báo lỗi và đóng góp ý kiến hay xây dựng game Sân Đình nói chung và game TLMN nói riêng.
    Game TLMN ra mắt, sẽ là một thay đổi lớn về mặt giao diện đối với người chơi đã quen thuộc trên Sân Đình. Chúng tôi mong muốn mang đến một cái nhìn trẻ trung hơn, thân thiện với trải nghiệm người dùng hơn. Không những thế hỗ trợ tối đa thao tác người dùng. Hy vọng sẽ không làm các game thủ thất vọng.

Về mặt tính năng TLMN Sân Đình sẽ có những tính năng đặc sắc mà ít các game khác có được.
    • Cho phép cài đặt tính năng “đút 3 bích”
    • Cho phép lựa chọn cách chơi: đếm lá hoặc nhất - nhì - ba
    • Cho phép tới trắng láo (và sẽ bị phạt).
    • Chỉ xòe bài (để đếm số quân) của những người trong bàn khi đánh.
    • Cho phép chặt 4 đôi thông khi không cần vòng.
    • Và những tính năng đặc sắc đã có ở các game Sân Đình (như tua lại ván chơi, tính năng bạn bè, tính năng công thần, hệ thống khoa cử) sẽ dần được đưa vào trong quá trình hoàn thiện game
    Tất cả những tính năng này các bạn có thể xem chi tiết các bài viết ở đây.

Hy vọng với sự ra mắt và cập nhập liên tục những game mới, chức năng mới, event mới. Các bạn sẽ thấy được sự khác biệt cũng như tâm huyết của Sân Đình dành cho sản phẩm của mình.

Last edited by a moderator: 6/7/16
  2. Tải về thế nao mod oi chỉ em với

detayem thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Game TLMN sẽ chính thức chạy vào 10h sáng thứ 6 ngày 08/07/2016 bạn nhé. Và hiện tại phiên bản thử nghiệm chỉ chạy trên web, chưa có app điện thoại.

4. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

BQT SĐ xem nghiên cứu cho ra thêm sản phẩm game sâm lôc nữa thì càng hay!

Hưng Yên 8989HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  5. HoangBien103

HoangBien103 Chánh tổng

Tuyệt. MiềnTrung có môn nào k các bác xây dựng luôn cho nó thống nhất:))

6. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chơi tiến lên miền nam có cài đặt chơi đút 3 bích (luật 3 mù) là luật miền trung bác nhé.

Hưng Yên 8989 thích điều này.
  7. Mod13

Mod13 Moderator

Cảm ơn bác. BQT cũng đang có kế hoạch rồi. Hy vọng sẽ ra mắt người chơi trong năm nay bác ạ

Hưng Yên 8989ANH HYE thích điều này.
  8. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

À há cái này là sở trường của e nè;;);;) @ANH HYE a 2 ơi út và 2 solo nhé

Hưng Yên 8989ANH HYE thích điều này.
  9. Hưng Yên 8989

Hưng Yên 8989 Chánh tổng

Em chờ sốt ruột quá

10. Tô Hoàng Hân

Tô Hoàng Hân Dân đen

Nôn quá nôn quá =]]z :">

11. Game mới tặng mỗi ng chơi quà đê các mod

12. vuong66666

vuong66666 Dân đen

mon nay toi cho lau lam roi

13. Tiếng.trống.năm.30

Tiếng.trống.năm.30 Lý trưởng

Vậy thì hay nhưng có game TLMN các mod cũng phải tính đến phương án những ng đánh cặp, ở game chắn và phỏm thì " bơm " ở TLMN thì ko bơm mà nhường nhau rồi xé sảnh đúng miếng nhà dưới... Nhân tiện đây tôi cũng góp ý với các mod như thế này: ở giao diện chắn và phỏm mỗi khi tôi bật lên đều hiện thông báo khuyến mại khi nạp thẻ mặc dù ngày ấy qua từ lâu rồi. Theo cảm tính của tôi mỗi khi hiện lên là tôi tắt ngay vì nghĩ qua rồi nên nhiều khi bỏ lỡ ngay cả đợt khuyến mại mới. Vậy khi khuyến mại đã hết mình cắt ngay thông báo đi thì hay hơn

14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Cảm ơn bác đã đóng góp ý kiến. Sân Đình sẽ khắc phục vấn đề thông báo k/m để tránh những bất cập như bác nêu.
    Thân.

15. để chơi xem , rồi có gì mới đóng góp í kiến dc

16. Em va

17. E
    m vào máy tính mà không tim dduoc link chơi mod à

18. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bạn đợi đến 10h nhé.

19. assdung

assdung Dân đen

được chơi chưa mod ơi :X