[Sự kiện] Ra mắt phiên bản Open Beta Chanpro 3.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod09, 2/6/17.

1. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Anh/Chị/Em Thành viên Sân Đình thân mến.
    Như vây là chúng ta đã cùng nhau trải qua, cùng nhau xây dựng và hoàn thiện xong phiên bản thử nghiệm Alpha Chắn pro 3.0.
    Sau gần 2 tháng phiên bản thử nghiệm được mở ra, Sân Đình đã nhận được rất nhiều sự quan tâm góp ý từ Anh/Chị/Em, giúp Sân Đình xây dựng Game chắn pro 3.0 ngày càng hoàn thiện.
    Thay mặt BQT Sân Đình xin chân thành cảm ơn Anh/Chị/Em đã nhiệt tình quan tâm và đóng góp ý kiến giúp Sân Đình cải tiến và hoàn thiện hơn cho Chắn Pro 3.0.

Để tiếp tục quá trình hướng tới một sản phẩm hoàn thiện, Sân Đình trân trọng giới thiệu phiên bản:

Open Beta Chắn 3.0.

Phiên bản này dự kiến sẽ được mở vào 09h00 ngày 05/06/2017
    Sân Đình rất mong sẽ nhận được nhiều hơn nữa những góp ý, phản hồi của đông đảo các anh/chị/em thành viên để giúp chúng tôi sớm đưa ra bản chính thức trong thời gian sớm nhất.

So với Phiên bản Alpha test thì phiên bản lần này đã có rất nhiều sự cải tiến, các lỗi về giao diện đã cơ bản được sửa xong. Các lỗi về logic và các lỗi ăn đánh dưới sự góp ý của ACE đã cơ bản hoàn thành.

Đây là phiên bản gần nhất, là tiền đề để Game Chắn Pro 3.0 chính thức ra mắt.
    Các thay đổi logic, giao diện, các tính năng quan trọng sẽ được dần hoàn thiện và đưa vào trong qua trình mở phiên bản VD như:
    Thi Đình, đổi chỗ bàn chơi, cài lại logic Địa ù, lỗi bị báo, nhái, chíu cây ù và các cây sau ù sẽ được sửa ...

Đặc biệt: ở phiên bản này Sân Đình xin gửi đến ACE các sự kiện hấp dẫn như:
    Báo lỗi tặng Bảo
    Đua Top kinh nghiệm nhận Bảo hàng Tuần.
    Trạng Nguyên Chắn Test.

Tất cả các ván chơi trên 36 điểm trong bàn chơi 4 người đều được quyền tham gia sự kiện: "Cước ù to nhất tuần" trong Hội Làng.

Lưu ý:

• Phiên bản thử nghiệm hiện tại chỉ chơi được trên Web (sau khi chạy thử nghiệm xong Sân Đình sẽ ra mắt ứng dụng trên mobile)
    • Chắn 3.0 sẽ dùng chung tài khoản trên Sân Đình. Và được cấp một số Bảo không hạn chế, nhưng Bảo này sẽ chỉ chơi được trên game Chắn 3.0 và sẽ được reset (thu hồi) hết khi hết thời gian chạy phiên bản thử nghiệm
    • Dựa vào thành tích thử nghiệm của người chơi sẽ được nhận những phần thưởng tương ứng khi ra mắt bản chính thức (thử nghiệm càng nhiều thưởng càng lớn).
    • Sẽ tặng thưởng lớn cho những người báo lỗi và đóng góp ý kiến hay xây dựng game Sân Đình nói chung và game Chắn 3.0 nói riêng.
    BQT kính mong nhận được nhiều sự hưởng ứng, nhận xét và góp ý của toàn thể Anh/Chị/Em

Trân trọng!

Last edited by a moderator: 4/8/17
  2. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Phiên bản này có chơi trên dt dc ko mod

3. nguyenlieu1

nguyenlieu1 Dân đen

rat tot

4. Ong Trum

Ong Trum Dân đen

Các MOD đã làm việc rất tốt, xin cám ơn!
    Có nên thêm phần "Báo chờ" khi lên bài đã đủ điều kiện chờ ù, người báo chờ sẽ không được ăn bất kỳ cây nào nữa, cước ù không cao, nên cho đủ 4 dịch, phù hợp với các bàn không ù dưới 4 và đỡ thiệt thòi cho các bài lên đã có 6 chắn mà không thể gò xuống Bạch thủ được!

DONGSAY1 thích điều này.
  5. TOMA KhamThien

TOMA KhamThien Dân đen

tốt lắm. cảm ơn mod.

6. giang hoa hai

giang hoa hai Dân đen

em muốn hỏi em ko vào đươc bằng trình duyệt coc coc là do máy của em hay là game sân đình ko hỗ trợ trên trình duyệt coc coc. chứ em chơi bên chrome thì vẫn chơi đuợc nhưng hơi lag và em lại chơi mấy game lên mở 2 trình duyệt khác nhau thấy bất tiện quá

7. giang hoa hai

giang hoa hai Dân đen

thôi em bó tay rồi luc truớc ko chơi được trên coc coc nhưng còn chơi dc trên chrome giờ chrome cũng chả chơi dc. mod cho luôn cai flas o phiên bản cũ vô cũng được hay la cho luôn cai flas để a e click cái la chơi được luôn. chứ thế này phiền phức quá. em vào bằng cả 2 trinh duyệt coc coc với chrome cũng chả thấy dc.phiên bản cũ thi vân chơi được. phiên bản 3.0 thì vào chơi phỏm hay mấy game khác thì đươc mà riêng cái game chắn lại ko được, bó tay

8. giang hoa hai

giang hoa hai Dân đen

à thì ra đang bao trì ko chơi được hả bó tay zậy ma ko loa loa cho anh em biết cứ loay hoay hôm qua đến giờ

9. tuhu_09

tuhu_09 Dân đen

sau ko choi dc the

10. ngaymaitoiden

ngaymaitoiden Dân đen

sao k choi dc

11. hoang181080

hoang181080 Dân đen

không bình luận

12. thuyduong2016

thuyduong2016 Dân đen

làm thế nào để chơi được chắn 3d

13. Vũ Văn Hoạt

Vũ Văn Hoạt Dân đen

hay day mod

14. nhatvietdoan

nhatvietdoan Dân đen

saovanchuachoiduoc

15. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

ku này nói đúng này.nhiều ván lên bài 6 chắn ù xuông mà bàn cài 4đ ....không chạm để xé hoặc cây chờ lên luôn coi như bỏ ván bài...các mod xem xét vấn đề này xem...:D

16. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào hai bạn.
    Vấn đề là luật chơi suông hay 4 điểm là do người chơi cài đặt.
    Hiện nay thi xu hướng người chơi mong muốn giống ngoài đời nên các khu cao cấp, thương, vương và các giải đấu, khoa cử thì luật chơi vẫn cài đặt Suông.
    Người chơi chọn luật 4 điểm thì bài lên chờ luôn mà không địa ù được thì xác định là bỏ ù thôi, vì chấp nhận chơi 4 điểm là chấp nhận luật chơi của nó.
    Nếu cài thêm cước này thì nó phức tạp và mất cái hay của chắn truyền thống, hiện tại ở Sân Đình đang để 1 chút khác biệt với ngoài đời đó là khi cầm cây chi chi, nếu bạn có trên 6 chắn vẫn giữ đc chi để ăn chi hoặc ăn cây khác đánh chi mà không bị lỗi..

Mình xin phép là giữ nguyên như cũ ạ, Ở Sân Đình người chơi có quyền chủ động bấm ù thế nên tình huống này không ảnh hưởng nhiều đến quyền lợi của người chơi.
    Bỏ bài hay bài xấu, không có cước nếu chọn chơi 4 điểm thì phải chấp nhận,, chiến thuật chỉ là bỏ và bốc hoặc là ăn láo xé linh tinh là quyết định của người chơi.

Cảm ơn hai bạn.

17. Em không vào chơi được để đua top cầy cấp lĩnh thưởng, nhờ các mod hỗ trợ . em dùng điện thoại iphon7

Mod04 thích điều này.
  18. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

vâng.chẳng hạn như ván này ngoài cách chữa thập thành hay ù bòn thì hết thuốc.vâng luật là luật .cảm ơn mod

19. trai nha que 1986

trai nha que 1986 Chánh tổng

hom nay ko choi chan 3.0 duoc a mod