Qui Chế - Mẫu Đơn - Nơi Đăng Kí Thành Viên Tiêu Dao Hội

Thảo luận trong 'Tiêu Dao Hội' bắt đầu bởi Tiêu Dao Hội, 11/2/17.

1. Dachem_Pro

Dachem_Pro Thổ địa

Tối nào anh chẳng lang thang Chợ phiên đến khoảng 2-3 giờ sáng. Còn đấu giải thì sau vòng 1 chú sẽ khó mà gặp được anh...:D

2. pham van tinh

pham van tinh Thổ địa

ối á

quanguoc1970, ken_arsDachem_Pro thích điều này.
  3. ken_ars

ken_ars Thổ địa

Hắn đang nói ông Jbond007 kia mà , cơ mà lại đụng chạm danh " thánh chém" :)) :))

quyettimvopham van tinh thích điều này.
  4. JBond007

JBond007 Chánh tổng

dạ vâng, em toàn chơi dưới làng thôi anh ạ, chắc chả bao giờ gặp được các anh ở đấy...

lê lập 89, quyettimvo, Mạnh Đức2 others thích điều này.
  5. songlo56

songlo56 Chắn hội MU

pham van tinh thích điều này.
  6. Đơn Xin Đăng Kí Thành Viên
    Họ và tên :nguyễn huy anh
    Ngày tháng năm sinh :20-02-1988
    Số điện thoại : 0961306483
    Nick đăng kí thành viên :nguyễn huy anh8x88
    Id :5044140
    Tôi tự nguyện đăng kí tham gia sinh hoạt cùng hội . Cam kết tuân thủ nội qui và thực hiện đầy đủ nghĩa vụ của một thành viên Tiêu Dao Hội.

7. Ken_ars1

Ken_ars1 Chánh tổng

" Chào bạn... rất hoan nghênh bạn có nhã ý gia nhập TDH , bạn hãy tìm hiểu thêm về văn hóa TDH nhé, tiện thể bạn trả lời giúp mình , bạn quê đâu, njk lập lâu chưa, cấp độ nào, uống được nhiều rịu ko...". đấy , nếu mình là ông trưởng ban pháp chế mình sẽ hỏi vậy... còn mình chỉ là khách qua đường thôi, chia sẻ đến bạn....

8. chipcoivltq

chipcoivltq Chánh tổng

Chào bạn.!
    Rất vui vì bạn đã có nhã í muốn tham gia vào @Tiêu Dao Hội chúng Tôi. Là một thành viên trong hội. Cá nhân Tôi rất hoan nghênh. Nhưng có lẽ bạn chưa đọc kĩ nội quy, quy định của Tiêu Dao Hội. Vì Tôi thấy bạn cũng đã viết đơn xin gia nhập vào Chắn hội Lèo Tôm ngày 14/10/2018. Bạn kiểm tra lại xem thật sự bạn muốn xin gia nhập vào chắn hội nào nhé. Vì một nick không thể cùng lúc xin gia nhập 2 chắn hội được. Vài lời chia sẻ với bạn. Chúc bạn khỏe, vui vẻ nhé.

E5F5E3ED-6E57-4E21-8BD6-B5C858AA6165.

Chỉnh sửa lần cuối: 15/10/18
    Mạnh Đức, quyettimvo, Tào Tháo3 others thích điều này.
  9. hieuchienhc

hieuchienhc Chánh tổng

sao em đăng kí lâu rồi mà ko có thông báo gì vậy ạ

pham van tinh, quyettimvoKen_ars1 thích điều này.
  10. Ken_ars1

Ken_ars1 Chánh tổng

Chắc đang tắc đường thôi bạn, cứ bình tĩnh chờ thôi...theo như chia sẻ của 1 vài ace thì hôm off Đêm hội "Lăng Trì" là cơ hội cho bạn, nhưng bạn ko tận dụng... bạn chú ý cơ hội lần sau... thông tin trên góc độ người chơi.

Chỉnh sửa lần cuối: 15/10/18
    bashkai, pham van tinh, quyettimvo2 others thích điều này.
  11. hieuchienhc

hieuchienhc Chánh tổng

vâng em hôm đó em muốn tham gia quá mà đúng lúc điều kiên ko cho phép thôi để cơ hội lần sau vậy

pham van tinhquyettimvo thích điều này.
  12. quyettimvo

quyettimvo Chánh tổng

Lần nào cũng gáy, mà gáy xong éo đạp được mái. Thế mà cứ to còi =)) =)) =))

pham van tinh thích điều này.
  13. Tịnh_Đế

Tịnh_Đế Thổ địa

Đề nghị ae không chém gió ở topic này. Mỗi topic đều thể hiện chủ đề rõ ràng. Mong mọi người thông cảm và tôn trọng. Thân.

bashkai, longzenđa, lê lập 895 others thích điều này.
  14. hieuchienhc

hieuchienhc Chánh tổng

Cái khác thì em ko nói nhưng rượu em uống chỉ biết no

15. TCSK_TDH

TCSK_TDH Tiêu Dao Hội

Tôi cảm giác bạn hình như đang thử độ kiên nhẫn của mọi người. Bạn nên hiểu rằng một khi muốn tham gia Hội đều cần một khoảng thời gian để BQT cùng mọi người đánh giá. Không phải quá khó như tham gia những club, tổ chức chính thống xã hội, song những chắn thủ đã và đang là thành viên của Hội đều được mọi người tôn trọng và quý mến. Vậy nên đối với bạn, ngày từ đầu, có thể bạn không biết hoặc chưa hiểu, đã đăng ký vào 2 hội cùng một thời điểm. Dù sau đó 3 tháng, tức là tháng 7, bạn đã rút đơn bên kia, đến lúc này cũng chưa đến 3 tháng để xét duyệt, rồi những lùm xùm của bạn từ Hội Yêu Chắn cũng theo bạn về diễn đàn. Đối với một số trường hợp đặc biệt, với cái tâm, sự nhiệt tình, chân thành, chúng tôi luôn chào đón và nhanh chóng kết nạp. Cũng mới đây thôi, cũng có 1 bạn sau gần 1 năm cũng mới được vào Hội, bởi có gặp trực tiếp mới rõ ràng.
    Như đã có bài của Tv Tịnh_Đế nhắc nhở mọi người, mục này chỉ để các chắn thủ đăng ký và BQT trả lời, mọi bài viết không liên quan đều sẽ bị xóa mà không cần báo trước. Bạn vẫn có thể quote bài ở đây rồi đăng sang mục tiêu dao luận.
    Điều cuối cùng và quan trọng nhất, tiêu chí của Tiêu Dao Hội lấy vui là chính, song lại rất nghiêm túc, đó cũng là điều kiện tiên quyết để Hội phát triển bền vững. Đã có lần offline mới đây mà bạn lại không đi tham gia, xong xuôi bạn mới báo bận, thật khó để thấy được sự nhiệt tình của bạn. Hãy cứ chơi vui, thể hiện là chính mình khi giao tiếp với bạn chơi trên chanphom.com, chúng tôi vẫn theo dõi bạn.
    Thân.

16. công ty phúc

công ty phúc Dân đen

Đơn xin đăng kí thành viên
    Họ và Tên : Ngô Thanh Hải
    Ngày, tháng, năm: 01/06/1980
    Số DD: 0988.268.297
    Nick đăng kí thành viên: Công ty Phúc
    ID:5072229.
    Tôi tự nguyện dăng kí tham gia sinh hoạt cùng hội. Cam kết tuân thủ nội quy và thực hiện đầy đủ nghĩa vụ của một thành viên Tiêu Dao Hội. Xin chân thành cảm ơn.

17. haiphongpro2015 - 1

haiphongpro2015 - 1 Chắn hội Hải Phòng

Đơn xin đăng kí thành viên
    Họ và Tên : Ngô Thanh Hải
    Ngày, tháng, năm: 01/06/1980
    Số DD: 0988.268.297
    Nick đăng kí thành viên: Haiphongpro2015
    ID:3948094
    Tôi tự nguyện dăng kí tham gia sinh hoạt cùng hội. Cam kết tuân thủ nội quy và thực hiện đầy đủ nghĩa vụ của một thành viên Tiêu Dao Hội. Xin chân thành cảm ơn.

18. Ken_ars1

Ken_ars1 Chánh tổng

dường như là 1 người, xin thưa với cụ 1 người chỉ đăng ký được 1 nik thôi nhé.

pham van tinh, bashkai, quyettimvo5 others thích điều này.
  19. haiphongpro2015 - 1

haiphongpro2015 - 1 Chắn hội Hải Phòng

vậy ạ. Mình không biết thành thật xin lỗi. mong mọi người thông cảm. Mình sẽ đăng kí 1 nick haiphongpro2015 ạ.

pham van tinh, Mạnh Đứcquyettimvo thích điều này.
  20. tuanas55

tuanas55 Chánh tổng

nick này ở CHHP rồi mà

pham van tinh, longzenđa, haiphongpro20154 others thích điều này.