Phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Sân Đình đã khóa nick người chơi "Linh Quang 8822" 03 ngày vì vi phạm nội quy phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi rồi nhé. Cảm ơn bạn đã gửi bài báo cáo. Chúc bạn chơi game vui vẻ!

Thanhhb03HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. manhson1975-1

manhson1975-1 Lý trưởng

MOD cho nick minh chủ chắn phái ra đảo chơi tý nhé. 1567784227444.

3. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Chào bạn.
    Sân Đinh đã khoá nick 3 ngày với người chơi @Minh chủ chắn phái vif hành vi phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi.
    Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ.

nvandung2017manhson1975 thích điều này.
  4. hoangdung6282

hoangdung6282 Dân đen

Mình ù btc ko phải cửa trì chậm. Bạn chơi này có lời gọi mình là con và cho là mình trêu. U chi cũng được mình cho là to chứ đâu phải nhỏ. Hết game cũng có lời xin lỗi nên mình cũng không muốn làm căng. Nhưng nhờ mod thông báo với bạn đó là bức xúc cũng nên dùng lời lẽ cho phù hợp. Mình đăng bài này nhờ các mod nhắc nhở đừng nên coi thường người khác nhé.

Các tệp đính kèm:

5. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh,em sẽ gửi thư nhắc nhở người chơi "@manhcadt15" về vấn đề này,cảm ơn anh đã gửi báo cáo,chúc anh chơi game vui vẻ!

hoangdung6282 thích điều này.
  6. Mong các mod sớm xử lý những bạn nayd

Các tệp đính kèm:

zangteehee1 thích điều này.
  7. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Căn cứ vào hình ảnh bạn cung cấp, đây là hành vi phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi của những người chơi @fb_151155752280036 ; @NHOCUCHI111 ; @cauchien
    Với vi phạm lần đầu này, SĐ sẽ khóa 03 ngày cảnh cáo tài khoản vi phạm theo quy định. Nếu còn vi phạm sẽ xử lý nặng hơn.
    Chúc anh chơi vui vẻ, luôn ủng hộ game bài lá dân gian Sân Đình.
    Cảm ơn anh đã báo cáo, góp phần xây dựng sân chơi giải trí chung được trong sạch.

Trân trọng.

3 Ông Cứ Để Tôi thích điều này.
  8. tôm288

tôm288 Dân đen

1568031441118. Xin các MOD sử lý người nói bậy chửi người chơi!

9. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh,
    Căn cứ vào hình ảnh anh cung cấp, đây là hành vi phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi của người chơi "@0978055678"
    Với vi phạm lần đầu này, SĐ sẽ khóa 03 ngày cảnh cáo tài khoản vi phạm theo quy định. Nếu còn vi phạm sẽ xử lý nặng hơn.
    Chúc anh chơi vui vẻ, luôn ủng hộ game bài lá dân gian Sân Đình.
    Cảm ơn anh đã báo cáo, góp phần xây dựng sân chơi giải trí chung được trong sạch.

tôm288 thích điều này.
  10. chệ phưỡn

chệ phưỡn Dân đen

chị nhờ các mod xử lý giúp trường hợp phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi của njck dungt1

Các tệp đính kèm:

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  11. chệ phưỡn

chệ phưỡn Dân đen

và đây là sau khi đã được chị và njch vợ chú để anh lo nhắc nhở rồi mà vẫn phát ngôn thiếu văn hóa.

Các tệp đính kèm:

12. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào chị! Em đã khóa nick "dungdt1" 03 ngày vì vi phạm nội quy phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi rồi chị nhé. Cảm ơn chị đã gửi bài báo cáo. Chúc chị chơi game vui vẻ chị nhé!

13. hungmaiduc

hungmaiduc Dân đen

Nhờ Ban Quản trị xem xét tài khoản minhbode chửi bậy! Cảm ơn nhiều!

Các tệp đính kèm:

14. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp của anh phản ánh về người chơi @minhbode đã có những phát ngôn không tôn trọng bạn chơi cùng bàn. Sân Đình sẽ khóa nick người chơi này 7 ngày và nhắc nhở tới @minhbode .
    Chúc anh chơi game vui vẻ!

15. nguyễn chiến long

nguyễn chiến long Lý trưởng

Mod xem em vào chơi phỏm mà bị chửi như vậy em cạch ko bao giờ chơi phỏm luôn 1568116675862.

16. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp này và đã có biện pháp kỉ luật là cấm nick 3 ngày với người chơi @tong bui vì những phát ngôn thiếu tôn trọng, đả kích bạn chơi.
    Chúc anh chơi vui vẻ!

17. Chê người khác ít tiền rồi chửi ghê quá [-X 1568117489256. 1568118102634.

18. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp này và đã có biện pháp kỉ luật là cấm nick 3 ngày với người chơi @boddchuyen vì những phát ngôn thiếu tôn trọng, đả kích bạn chơi.
    Chúc anh chơi vui vẻ!

PHUC KHANH HUONG 83 thích điều này.
  19. Quản lý lò gach

Quản lý lò gach Lý trưởng

Nhờ cac mod giải quyết trường hợp người chơi nick phamdampham11 cứ ai ù là bạn đấy chửi bậy rất gây ức chế cho ae trong bàn 1568129906981.

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 10/9/19
  20. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Căn cứ vào hình ảnh bạn cung cấp, đây là hành vi phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi của những người chơi @phamdampham11
    Chúc bạn chơi vui vẻ, luôn ủng hộ game bài lá dân gian Sân Đình.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo, góp phần xây dựng sân chơi giải trí chung được trong sạch.

Trân trọng.

Quản lý lò gach thích điều này.