Phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

1. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Chắc do ăn ở cả thôi. Được cái mày cũng biết thân biết phận, chứ gặp thằng @Chắn thủ Vương gia nó văng ra cả rổ rồi :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối: 17/2/17
    ANH HYEDấu_Ấn29 thích điều này.
  2. Dấu_Ấn29

Dấu_Ấn29 Chánh tổng

Ngay từ đầu nick này chơi ko đẹp muốn đá nik cùng chơi lại phát ngôn thiếu văn hóa. Tôi cũng chỉ báo lên để mod có biện pháp sủ lý với nick như vậy. Nick đó phát ngôn nhiều về bảo thì tôi mới hỏi có bao nhiêu bảo mà ghê thế. 1 sân chơi vui lành mạnh Tùy mod vì quyền hành ở mod mà. Thấy trả lời Buồn.

3. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào Bạn @HàNộiMùaThuVàng
    Thành viên @yêu chị bát sách Phát ngôn thiếu văn hóa có chủ ý lăng mạ xúc phạm người khác trên diễn đàn.
    bị khóa nick cảnh cáo 03 ngày theo qui định.
    Nhắc nhở thành viên này không vi phạm nữa Nếu tiếp tục vi phạm chúng tôi sẽ xử lý mạnh hơn theo đúng qui định của sandinh.
    Mong tất cả mọi người vui chơi vui vẻ, Xin cảm ơn.

ANH HYE thích điều này.
  4. Các Mod xem nick tân châu 2 (ID: 4064950) ăn nói quá thô tục.
    Mình quên không chụp lại hình nhưng có thể xem trên lịch sử đánh vừa xong của mình.
    Không thể để những đối tượng này trên diễn đàn được.

Cảm ơn các Mod - Hãy để một diễn đàn; một sân chơi văn hóa.

5. Làm sao các Mod xem được các phát ngôn thiếu văn hóa nhỉ.
    Mình xem lại lịch sử chỉ có bài đánh thôi.

6. Dấu_Ấn29

Dấu_Ấn29 Chánh tổng

Lại có đây ko mod16 lại kêu tôi hay kích động người chơi 1487598143178. 1487598704732.

7. Dấu_Ấn29

Dấu_Ấn29 Chánh tổng

Còn cái nick caothuchanhoc79 mod16 ko sử lý tôi thấy có vấn đề. Vì nick đó chơi rất xấu lại còn nói bậy báo lên mod có biện pháp đối với nick đó mà ko cảnh báo nick đó mà lại cảnh báo luôn cả tôi.

8. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh @Dấu_Ấn29 .
    Theo như em thấy thì các nick trên chưa xúc phạm đến bất kì cá nhân nào trên bàn nhưng có phát ngôn thiếu văn hóa thì em sẽ gửi thư cảnh cáo đối với các nick đó, nếu còn tái phạm với mức độ nặng hơn thì sẽ có biện phát xử lý phù hợp.
    Còn một vấn đề nữa là khi em xử lý một báo cáo nào đó là trên tinh thần khách quan và nhìn thấy được chứ không thiên vị bất kì một ai nên anh yên tâm chơi vui vẻ nhé.
    Cảm ơn anh.

ANH HYE thích điều này.
  9. Mod16

Chào anh @Báo Tử Đầu 73.
    Do dữ liệu quá lớn nên khi xem lại ván chơi Sân Đình không lưu lại bảng chát nên em cũng không thể biết được là tài khoản trên phát ngôn thiếu văn hóa như nào, lần sau anh nên chụp lại và gửi lên đây em sẽ xử lý ngay cho anh.
    Cảm ơn anh.

10. trớt quớt

trớt quớt Dân đen

nếu các mod đều bận thì nên cắt cử thay nhau trực cskh trên diễn đàn đi ạ, thông báo khóa acc tôi 3 ngày thì quá 3 ngày phải mở chứ. Phạm luật xử theo luật là đương nhiên, mong SĐ tồn tại lâu dài chứ đừng như các game thoái trào khác

11. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, tất cả xử lí vi phạm khóa nick cảnh cáo đều là hệ thống tự động. Trường hợp của anh khóa 3 ngày thì đúng 72h sau tính từ thời điểm khóa hệ thống sẽ tự mở chứ mod không can thiệp được ạ.

12. abc2017

abc2017 Dân đen

Mod xem cái loại vô văn hoá này có nên khoá nick lại ko

Các tệp đính kèm:

13. Mod16

Chào bạn @abc2017.
    Tài khoản trên đã bị khóa 03 ngày theo quy định của Sân Đình.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

14. manito

manito Lý trưởng

upload_2017-2-25_14-13-45.

Ad xem tri huyện phát ngôn tn đây

15. Mod16

Chào bạn @manito .
    Tài khoản @Thu bon đã bị khóa 03 ngày theo quy định của Sân Đình.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

16. Rockconga

Rockconga Chánh tổng

Nick @boydaiboy có phát ngôn thiếu văn hóa đề nghị các mod xử lý theo điều lệ của sân đình

Các tệp đính kèm:

• 111.
      Kích thước File:
      209.4 KB
      Lượt xem:
      0
  17. Mod16

Chào bạn @Rockconga .
    Tài khoản @boydaiboy đã bị khóa 03 ngày theo quy định của Sân Đình.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

18. Ve_mùa_đông

Ve_mùa_đông Chánh tổng

Nhờ mod cho chú e hoabinh_7997 ChanPro2017.3.1.8.4.38. ChanPro2017.3.1.8.5.44. ChanPro2017.3.1.8.6.1. đi đánh răng cái đã

19. Mod16

Chào anh @Ve_mùa_đông.
    Tài khoản @hoabinh_7997 đã bị BQT cảnh cáo vì có những lời nói khiêu khích người chơi trên bàn, nếu còn tiếp diễn thì sẽ có những hình thức xử lý nặng hơn theo quy định của Sân Đình.
    Cảm ơn anh đã báo cáo.

20. _radas_

_radas_ Dân đen

Bn chơi ù khan...! 1488445953479.