[Chắn] PĐSG có xứng đáng tồn tại?!

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi 123465978, 27/11/18.

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. moachaptat10

moachaptat10 Chánh tổng

Hé hé, anh em mình ngoài cuộc nó minh văn mẫn

2. hoanglangtu280485

hoanglangtu280485 Chánh tổng

moachaptat10 thích điều này.
  3. moachaptat10

moachaptat10 Chánh tổng

Ớ, sắp rồi anh, còn 300 bài nữa :D

_Nguyễn Khuyến_hoanglangtu2804 thích điều này.
  4. hoanglangtu280485

hoanglangtu280485 Chánh tổng

Vậy A chém gió với chú hết 300 bài nữa nha

moachaptat10 thích điều này.
  5. moachaptat10

moachaptat10 Chánh tổng

Thoai anh ơi, người ta đì chết hé hé

6. X2X3X4

X2X3X4 Chánh tổng

Chủ thớt rảnh nhể, tôi thấy chả có liên quan gì đến thớt cả. Mạng ảo, vui vui xả Street tí mà cũng định sàng lọc, trong sạch.

HàNộiMùaThuVàng, ken_arslongzenđa thích điều này.
  7. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

@Mod22 em!
    Thực ra việc này cũng chẳng có gì to tát cả,chẳng qua âm binh(theo quan điểm xuy nghĩ của a:âm binh=âm hộ)
    Âm binh thì a k thèm chấp,âm binh có dựa bóng cây to đến mấy(chắc là cây Đa ngoài nghĩa địa),cũng chỉ là dựa hơi và a dua thôi!
    Cũng nhân tiện nhắc lại bạn @123465978 (hoặc là nick âm hộ của @hoanglangtu2804 )lớn đi-trưởng thành đi,đừng có kiểu như nào nhỉ:tiểu nhân thì k phải(bé hơn tiểu nhân tý ty).
    Có lẽ đây là lời thật lòng của longzenđa,có gì hơi quá cũng mong các Mod thông cảm!
    Các Mod khoá nick vĩnh viễn longzenđa cũng đành chịu,tại cu @123465978 tag tên longzenđa vào,nên mới vào trả lời.
    Chấm hết.

Chỉnh sửa lần cuối: 27/11/18
    Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, iqiqiqiq01ken_ars thích điều này.
  8. ken_ars

ken_ars Thổ địa

Cụ đừng nói cây đa với nghĩa địa... đụng chạm họ Ma nhà em. Thân gửi a da đen ! :)) :))

longzenđa thích điều này.
  9. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

đang sẵn tờ giấy với bao diêm

10. Điệp Già

Điệp Già Thần Ám

Lại say rồi....
    Tôi muốn topic này biến khỏi 4rum yêu quý của tôi!
    Tôi không trả lời là tôi khinh, tôi phỉ nhổ vào, chứ ko phải tôi sợ!
    Tôi không muốn những người anh em của tôi phải đau đầu, phải hy sinh vô ích vì âm binh của những...rẻ rách!

11. Điệp Già

Điệp Già Thần Ám

ngủ đi lão! mai lấy sức đi làm nuôi vợ, con!

ken_arslongzenđa thích điều này.
  12. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em đã có lời nhắc nhở nhưng có vẻ sự việc vẫn cứ tiếp diễn theo chiều không được tích cực lắm. Rất mong các anh em thành viên khi tham gia sẽ chú ý văn phong, từ ngữ của mình vì bài viết của các anh không chỉ có các anh nhìn thấy mà còn rất nhiều thành viên trên diễn đàn Sân Đình cũng sẽ nhìn vào. Em không muốn xóa topic vì thứ nhất là tôn trọng chủ nhân topic. Một câu hỏi mà cần câu trả lời, đánh giá thực sự khách quan từ nhiều góc nhìn khác nhau của các thành viên khác dành cho PĐSG. Thứ hai là em muốn để cho mọi người cùng thảo luận với nhau và qua các cuộc thảo luận đó chúng ta biết đâu lại tìm ra tiếng nói chung để có thể giữ được hòa khí khi giao lưu trên diễn đàn hay trong game Sân Đình. Và cũng biết đâu các góc nhìn tích cực, thiện cảm từ các thành viên khác sẽ là những góp ý mang tính bình chọn cho việc thành lập PĐSG về sau. Nhưng mà những điều em mong muốn thì em chưa thấy đâu, chỉ thấy toàn lời qua tiếng lại khá là gay gắt.
    Vì vậy xin phép khóa topic tại đây. Các anh có giận em đành chịu. Nếu không khóa mà sự việc đi xa thêm nữa sẽ không vui chút nào, mà thực lòng em không muốn như thế.
    Chúc các anh em chơi game vui vẻ nhé.
    Trân trọng!

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.