Nơi tập hợp nick chơi xấu để ae biết mà tránh!

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi vipmap, 24/10/15.

1. vipmap

vipmap Chánh tổng

Hiện tượng bị mất mạng rồi vào lại bị đa hoặc ko cho chơi vì con gà khiến ae bức xúc!
    Mình lập topic nàu để ae nào có bức xúc như mình vào xả!kkkkkkk image.
    Nick doitruongtam sẽ mở hàng topic những kẻ chơi xấu vì con gà mà chơi ko đep!Cầm key vào lại chia rõ nhanh vì con gà quá to.

nammt333, thuongpro_gamethu, KuBin Love9 others thích điều này.
  2. vipmap

vipmap Chánh tổng

Đêm hôm lọ mọ gặp 2 thằng chơi bẩn 555ThanOOBai555 và nick white horse 007.Có 80 m vào chơi thua còn 7m thì bị 2 thăng hùa nhau sút mình ra khỏi bàn.Ức lòi mắt mà ko đu bảo vào lại bàn.Bảo mà đem ra mua vàng đc thì hẵn chơi thế chứ.

muathuvang_vt, nammt333, thuongpro_gamethu7 others thích điều này.
  3. loigilai

loigilai Lý trưởng

Thua hơn 1 tỷ chơi chưa đầy 20 ván bọn nó hùa nhau chạy mới tức này

Các tệp đính kèm:

nammt333, thuongpro_gamethu, KuBin Love2 others thích điều này.
  4. Thế Phiệt

Thế Phiệt Chánh tổng

1448041201222. Không ù thì bay, ù thì lượn. Sau một dây không ù, mới ù được 6. 7 ván bạch thủ liên tiếp màn hình hiển thị : Bạn bị đá khỏi bàn .

Chỉnh sửa lần cuối: 8/12/15
    bolatatca77, nammt333, KuBin Love1 người khác thích điều này.
  5. vipmap

vipmap Chánh tổng

Hnay lại thêm người nữa chết vì gà mà mất tư cách.ts mang tiếng tỷ phú.còn gặp nhau nhiều! image.

bolatatca77, nammt333, thuongpro_gamethu3 others thích điều này.
  6. Cường tài sửu

Cường tài sửu Chánh tổng

toi hom nay cung co mat o do nhung nhung thang chet vi ga do cung chang giu duoc bao lau dau ma con mang tieng choi xau nua sau nay ai choi voi chung no day:-&:-&:-&:-&:-&:-&

nammt333, KuBin Lovevipmap thích điều này.
  7. vipmap

vipmap Chánh tổng

Hic ai cũng nghĩ đc như thế đâu a.Chơi bài lá hôm đỏ hôm đen đc thua là thường tình.con gà 162m=250.000vnd.Tư cách quá thấp.

nammt333, thuongpro_gamethuKuBin Love thích điều này.
  8. tuan290914

tuan290914 Tiêu Dao Hội

Vip sống sao để ace họ sút nhiều thế=))=))=))trc khi đánh chắn đã bảo rồi...ù vừa thôi không là bị sút đó...lâu lâu hổ báo phát để thay đổi không khí nữa mà k nghe...cứ thích bấm ù cơ8-X8-X8-X

9. vipmap

vipmap Chánh tổng

Hic đc ù thì nói làm gì.Đằng này mình vào họ ko cho chơi lại sau đó a lephu82 out để mình vào.Họ cũng ko cho chơi nốt.Xong 2 thằng nó chia rồi out chứ ko chơi để chia gà.Như kubin nói đấy: bảo lúc được lúc mất chứ tư cách mất thì khó lấy lại lắm.Chắc vàng hạ giá nên nó gom tiền ôm vàng cũng nên:)):)):))

10. tuan290914

tuan290914 Tiêu Dao Hội

~x(~x(~x(trò với bè...dạy 1 câu mãi không thuộc...nói lại lần cuối thôi nhé...mai kiểm tra không thuộc thì bắt đứng quay mặt vào tường đóX-(X-(X-(
    "Bảo hết có thể nạp lại nhưng tình hết thì không bao giờ lấy lại đc...Bảo đến từ đâu thì rồi sẽ quay về lại nơi SẢN XUẤT...ace chơi luôn vui và giao lưu là đc" \m/\m/\m/

11. vipmap

vipmap Chánh tổng

Ờ quên mịa mất nhưng đại khái ý là thế.Kakakaka

12. 61laodautroc

61laodautroc Chánh tổng

Hôm nay đầu tuần rồi BQT đã có gì mới ở khu vương gia chưa nhỉ ...

nammt333, pdhien, KuBin Love1 người khác thích điều này.
  13. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Em cũng đang chờ đợi kết quả, cũng háo hức giống anh đây. Mạnh bảo hôm nay họp, không biết kết quả thế nào. Hy vọng BQT lắng nghe những lời tâm huyết của anh em mình !

Nguyễn Tiểu Thương, nammt333, pdhien2 others thích điều này.
  14. evret17774

evret17774 Chánh tổng

Chào BQT và các MOD theo tôi chắn thủ muốm chơi ép ù 4 điểm vì những lý do sau
    1 - Chơi nhanh và ù to
    2 - Đang bận vẫn chơi được
    3 - Muốn thể hiện đẳng cấp hiện đại ( quay bài xén bài)
    Mà tôi thấy ở lý bàn cược to chơi ù 4 điểm là nhiều .Các bạn lưu tâm tý nhé .Nếu được thì ở khu thương gia sẽ đông vui hơn nhiều
    Cám ơn các bạn đã xem ....

15. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Đẳng cấp gì anh. Chơi 4 điểm là kiểu chơi May hơn Khôn mà thôi. Mỗi người một sở thích em cũng ko phản đối. Anh em mình đề nghị tách riêng ù Suông và ù 4 điểm để mọi người dễ chơi, anh em dễ tìm nhau thôi.

cau_ut_mai_choi_1102, nammt333, pdhien3 others thích điều này.
  16. KuBin_Love

KuBin_Love Chánh tổng

Hì, em thì cũng thấy chơi 4 điểm cũng may hơn là khôn...em 3 năm đến với Sân Đình chỉ đc 1 ván ù to duy nhất là 42đ...chì ù bòn btc kính 4 chi...cũng là ở bàn ù 4 điểm...Sau đó em hay lên chánh hoặc ở lý thì chỉ chơi ù xuông...Nói 1 cách đa chiều nếu như chơi giải trí thì đánh 4 điểm vì các chắn thủ đánh giải trí hay thích gò và ù to "nãy đĩa"...còn mà chơi giao lưu và học hỏi với ace thân thì em nghĩ ù xuông mới thích hợp...nếu 4 ace tầm đánh ngang ngay...chơi ù xuông thì rất thú vị...có gà thì bắt đc con gà đó là nọc đã ủng hộ 1% may mắn cho mình rồi...bắt đc con gà có thể nói là vã cả mồ hôi hột ấy chứ...Nhưng theo em cũng nên phân khu + cược...như thế phân bố dàn trải...thứ nhất là "nhòm đẹp con mắt" cái đã...Thứ 2: ace tìm nhau dễ và thuận tiện hơn....Thứ 3: vì khi ta vào Sân Đình cũng có các khu rồi nên ý định của các MOD cũng là phân ra các khu từ đầu như làng hạ, làng thượng,lý trưởng, chánh tổng và vương gia...giờ thì vẫn nguyên đai nguyên kiện, chỉ cần sắp xếp điều chỉnh lại hợp lý là OK hết thôi...

aikikai, Nguyễn Tiểu Thương, nammt3335 others thích điều này.
  17. evret17774

evret17774 Chánh tổng

A hỏi e bài lên tay 6 chắn què 3 ba đầu hay 7 chắn què 3 .....Theo a nghĩ 4 điểm là chắn hiện đại . Sẽ nhiều người chơi .

Chỉnh sửa lần cuối: 30/11/15
    nammt333KuBin_Love thích điều này.
  18. evret17774

evret17774 Chánh tổng

Anh thì mới chơi ở Sân Đình thôi đây là a nghĩ thế này . Chơi ù xuông lên chánh ,4 điểm xuống thương gia còn lăng nhăng thì xuống lý ... Mà bây giờ thương gia có ai đâu .=))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối: 30/11/15
    Tào Tháo, nammt333KuBin_Love thích điều này.
  19. KuBin_Love

KuBin_Love Chánh tổng

Đang chơi ù 4 điểm mà 6 chắn hay 7 chắn rồi thì đương nhiên phải xe chắn sau đó bắt lại con đó ù bạch thủ hoặc là ù liều tôm nếu có 6 đỏ rồi thì ôm liều để gò 8 đỏ hoặc bỏ ù anh à....nói chung đánh chắn thì mục tiêu là phải ù tùy theo cách xử lý của mọi người, nhanh chậm và +1% nọc chiều thì sẽ đc ù...k thì "thôi ta đành chia tay" vậy=))=))=))

nammt333 thích điều này.
  20. KuBin_Love

KuBin_Love Chánh tổng

Các khu thì theo em thấy cũng có thế này thế nọ...như em đọc từ đầu điến cuối bài này thì ace cũng như ý kiến cá nhân em là nên chia đều các khu ra để "không lãng phí đất nhà nước" thôi...mà đất đang rộng thì có nhà chắc chắn sẽ là nhà mặt tiền có nhà thì có người có người lại đông đúc thành phố:)):)):))

Tào Tháonammt333 thích điều này.