[Cập nhật] Nơi mọi người báo cáo về các hành vi chơi xấu của thành viên Chắn hội MU.

Thảo luận trong 'Chắn hội MU' bắt đầu bởi Lâm Phú Bình, 20/1/18.

1. quoctrungpro3

quoctrungpro3 Thổ địa

Chào bạn! Đây là 1 hội viên group của chắn hội MU nên ko có số định danh!
    Trân trọng!

hailam2009hoang0973988737 thích điều này.
  2. Lâm Phú Bình

Lâm Phú Bình Thổ địa

Avatar này dành cho các thành viên của Group Chắn Hội Mu. Không phải là thành viên của Chắn Hội MU

namdinh0002hailam2009 thích điều này.
  3. Tu Thánh Đạo

Tu Thánh Đạo Lý trưởng

ĐỀ NGHỊ BQT CHẮN HỘI MU XEM LẠI TƯ CÁCH THÀNH VIÊN CỦA THÀNH VIÊN SUOIDOIBV.
    Tối ngày hôm nay, tức ngày 1/6/2018, tôi và 1 anh bạn nữa có giao lưu với 2 anh ở chắn Núi Tổ. Trong quá trình giao hữu thì thành viên suoidoibv vào có nhiều phát ngôn đi ngược lại với tinh thần Chơi Vui - Sống Đẹp của Sân Đình. Những câu nói như "tuổi luồn", "tuổi nùn" đáng lẽ không nên được phát ngôn từ người chơi, nhất là đối với thành viên của 1 chắn hội có tiếng như MU. Thành viên suoidoibv ngoài ra còn có những phát ngôn khác gây mất đoàn kết, chia rẽ các thành viên của Sân Đình, gây kích động và sự khó chịu cho người chơi và khán giả.
    Đề nghị BQT chắn hội MU xem xét lại và có hình thức xử lí đối với thành viên suoidoibv. Và kính mong BQT chắn hội sớm có phản hồi về vấn đề này.
    Best regard !

4. quoctrungpro3

quoctrungpro3 Thổ địa

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã báo cáo những hành vi của hội viên chắn hội MU để giúp BQT Chắn hội MU quản lý hội viên được tốt hơn!
    Trở lại vấn đề bạn nêu đề nghị bạn cung cấp cho chúng tôi những hình ảnh thể hiện nội dung hội viên @suoidoibv phát ngôn thiếu văn hóa, qua đó giúp chúng tôi có bằng chứng xác thực khi xử lý hội viên theo quy chế hoạt động của Chắn hội MU.
    Rất mong được sự hỗ trợ của bạn!
    Trân trọng!

Chỉnh sửa lần cuối: 2/6/18
    bashkai, pham van tinh, thoivodoi995 others thích điều này.
  5. hailam2009

hailam2009 Hội Trưởng CHMU

Thân gửi bạn Tư Thánh Đạo

Vào hồi 23h34 ngày 1/6/2018 chúng tôi nhận được ý kiến phản ánh không hài lòng về thành viên suoidoibv qua kênh thông tin trên diễn đàn Group CHẮN HỘI MU.

Với vị trí là những người lãnh đạo của CHẮN HỘI MU, chúng tôi xin nhận trách nhiệm về những thiếu xót này và với tất cả sự cầu thị của mình, chúng tôi xin tiếp thu những ý kiến đóng góp quý báu của bạn và cam kết sẽ nỗ lực hết mình vì một mục đích CHƠI VUI SỐNG ĐẸP, mang lại tiếng cười sảng khoái cho các bạn chơi và cộng đồng anh chị em chắn thủ SÂN ĐÌNH.

Chúng tôi xin trân trọng cảm ơn bạn đã yêu thương chúng tôi, đã dành thời gian quý báu của mình để đóng góp ý kiến, giúp CHẮN HỘI MU ngày càng hoàn thiện.

Riêng đối với thành viên suoidoibv , chúng tôi sẽ nhắc nhở và có hình thức xử lý, kỷ luật theo nội quy, quy định của CHMU để đảm bảo sự việc này không tái diễn trong tương lai.

Xin cảm ơn và chúc bạn mọi điều tốt đẹp.

Trân trọng !!!

bashkai, pham van tinh, langtudepzaihn16 others thích điều này.
  6. JuniorCary597

JuniorCary597 Dân đen

up bài cho bác tài :D

7. Khuất Quốc Khánh

Khuất Quốc Khánh Chắn hội MU

K ai cấm đeo avata này a ạ. Chỉ khi gắn số định danh vào mới có giá trị. Còn những nik k số thì có lm j bậy m cũng k quản đc ngta.

hoang0973988737, kieneuro1993Cau Le Chi thích điều này.
  8. Nguyễn Ngọc Hoàng

Nguyễn Ngọc Hoàng Chánh tổng

Chú đào mộ sớm thế mới 3 tháng thôi mà =))

Cau Le Chi thích điều này.
  9. Khuất Quốc Khánh

Khuất Quốc Khánh Chắn hội MU

Vào trag chủ chẳng có j làm thành ra tìm mộ để đào a ạ.

10. Nguyễn Ngọc Hoàng

Nguyễn Ngọc Hoàng Chánh tổng

@namdinh0022 ơi mua hải sản nè

11. Ken_ars1

Ken_ars1 Chánh tổng

ChanPro2018.9.7.17.5.5.WEB. xin cho hỏi đây có phải chính chủ @taisao777 ko ạ

hailam2009, namdinh0022, Cau Le Chi1 người khác thích điều này.
  12. Ken_ars1

Ken_ars1 Chánh tổng

đây là lần thứ 2 mình gặp nik này dùng Avt của @taisao777 . lần trước mình đã báo HYMU 1 lần rồi Untitled.

hailam2009, taisao777, Cau Le Chi1 người khác thích điều này.
  13. taisao7771

taisao7771 Phó ban TCSK Chắn hội MU

Chính xác là hàng fake nhé @Ken_ars1 .
    BQT và PC của MU đã thông báo bên phạt vạ!
    Cám ơn bạn đã thông báo!

hailam2009, Ken_ars1, Cau Le Chi1 người khác thích điều này.
  14. quoctrungpro3

quoctrungpro3 Thổ địa

Cảm ơn anh nhé!
    Cụ này đã đi nghỉ mát 3 ngày rồi anh ơi

hailam2009, Cau Le ChiKen_ars1 thích điều này.
  15. quoctrungpro3

quoctrungpro3 Thổ địa

Chào anh!
    Cảm ơn anh đã tương tác với CHMU. Tuy nhiên hình ảnh anh cung cấp không phải là thành viên CHMU. Ở đây chắn thủ đó đeo avata là logo của CLB MU chứ ko phải avata của CHMU (có số định danh và tên nick trong avata) nên không thuộc thẩm quyền xử lý của CHMU.
    Trân trọng!

hailam2009SON_NET_BN thích điều này.
  16. SON_NET_BN

SON_NET_BN Chánh tổng

Cám ơn bạn, mình xem lại thấy không phải lên đã gỡ bài rồi nhé, một lần nữa xin cám ơn

hailam2009namdinh0022 thích điều này.
  17. Đeo avatar chung của MU mà ăn nói tục tĩu thiếu văn hoá. Hơn nữa mới chỉ là thành viên dự khuyết mà đã phát ngôn thiếu văn hoá. Đề nghị ban pháp chế cho tăng thêm thời gian thử thách. Trân trọng 40A8A713-8A02-4811-B6A0-57F4883283E1.
    EA0BC296-04E0-4750-B8B9-10AEF65936C5.

18. Kjep Traj Taj

Kjep Traj Taj Dân đen

Bạn Tình Nhân Của Trà Đá đúng là "Vừa ăn cắp vừa la làng". Tôi thấy bạn nói đâu có lịch sự gì mà nói người ta vậy. Chính bạn mới là người cần xem lại mình đấy.

pham van tinh thích điều này.
  19. hoanglangtu280485

hoanglangtu280485 Chánh tổng

Bác nhìu Fan hâm mộ quá mà ??????????????????????????

20. DiệpVôTình

DiệpVôTình Dân đen

Thành Viên NamHai79 chắn hội MU các bác sem thế nào chứ em và bac ý lẫn bác kiennhnn bên chắn hội lèo tôm choi ban cuoc 10m núc 13h trưa nay. ae góp gà từ đầu tới cuối hết bảo tôi lấy thêm 800m vòa chơi vẫn còn gà đá tôi ra khỏi bàn.Là thành viên chan hội mà ý thức rất là xấu

langtudepzaihn1 thích điều này.