[Cập nhật] Nơi mọi người báo cáo về các hành vi chơi xấu của thành viên Chắn hội MU.

Thảo luận trong 'Chắn hội MU' bắt đầu bởi Lâm Phú Bình, 20/1/18.

1. Lâm Phú Bình

Lâm Phú Bình Thổ địa

Đây là nơi dành cho tất cả mọi người báo cáo về các hành vi chơi xấu, chưa được đẹp của các thành viên Chắn hội MU, cũng như các hành vi vi phạm quy chế của Chắn hội.

2. Dieu Thuyen01

Dieu Thuyen01 Dân đen

Thành viên @langtudepzaihn của chắn hội MU tức Hà Đăng Nhất lần trước đã bị khoá nick vì bơm bài lần này chơi lại có hành vi xấu! Đang chơi 2 điểm tự ý cài sang 3 điểm! Tôi nói lại còn thách thức hỏi địa chỉ! Một lần nữa tôi đặt câu hỏi là thành viên này có xứng đáng là thành viên của chắn hội MU không? ChanPro2018.1.26.10.18.27.

taisao777, namdinh0022, dangbotot1 người khác thích điều này.
  3. quoctrungpro3

quoctrungpro3 Thổ địa

Cảm ơn bạn đã báo cáo! Ban pháp chế Chắn hội MU sẽ làm việc và xử lý vấn đề của bạn và thông báo kết quả xử lý ở đây.
    Trân trọng
    TB Pháp chế
    namdinh0022

4. dang_tap_yeu_a1

dang_tap_yeu_a1 Chắn hội MU

Thứ Nhất bạn không phải người chơi nên bạn không thể nói là chơi xấu cả, 3 người trong bàn đồng ý chơi 3 điểm để tăng gà thì sao, bạn cần nói rõ chỗ này chứ không phải tăng 2 điểm lên 3 điểm để trục lợi. Thứ hai mình không thấy có gì là thách thức hỏi địa chỉ cả, bình thường quan tâm cũng hỏi địa chỉ được. Và nhatnhatdeptraicute9x vì sơ xuất đã bị kẻ gian lợi dụng mang đi bơm bài đã bị Chắn Hội MU chúng tôi trục xuất khỏi hội. Cám ơn bạn đã góp ý. Mong bạn lần sau góp ý thì lên có những chứng cứ xác đáng chứ không phải quy chụp như thế này. Trân Trọng

5. langtudepzaihn1

langtudepzaihn1 Chắn hội MU

Chào Bạn !Mong bạn đừng đặt điều mà vu khống cho tôi cùng chắn Hội MU. Trước khi thay đổi cược tôi có nói rõ là "gà to nhé" chứ không phải tôi thay đổi điểm để trục lợi đâu . Thứ 2 tôi quan tâm tôi hỏi địa chỉ xem có đồng hương không ,tôi hỏi bạn là “ cho tôi xin điện chỉ nhé”cũng là thách thức bạn à, còn tớ nghe câu “thách thức “ thì tớ thấy hơi buồn bạn ạ, còn lúc đó tớ cũng chưa ù ván nào , mình hãy đơn giản câu chuyện đi , không nên “ lợi dụng từ ngữ VN phong phú để mình chuyển nghĩa” Thân ái !

6. Dieu Thuyen01

Dieu Thuyen01 Dân đen

Chào bạn! Tôi là người chơi trong bàn nhé! Cậu trai trẻ ấy không nói gì đổi luật nhé, nếu cậu ấy mà hỏi trước thì tôi góp ý làm gì? Hỏi địa chỉ hỏi điện thoại tuỳ trong ngữ cảnh nhé! Tôi thấy các bạn lập topic này ra để anh em góp ý thì tôi góp ý để chắn hội MU rút kinh nghiệm.
    P/s Thấy chị quân hà 77 hỏi tại sao lại biết là Hà Đăng Nhất! Thì tôi xin trả lời chị rằng: mọi thôi tin các thành viên của chắn hội MU được thông báo rõ ràng từ số điện thoại đến năm sinh nhé!

Chỉnh sửa lần cuối: 26/1/18
    trai nha que 1986HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  7. dang_tap_yeu_a1

dang_tap_yeu_a1 Chắn hội MU

8. QUÂN HÀ 77 (nick cũ)

QUÂN HÀ 77 (nick cũ) TB đối nội - đối ngoại Chắn hội MU

Chọn bạn mà chơi - chọn nơi mà về !
    Để tránh gặp những thành phần "chim lợn" !
    Tôi cho cậu câu hỏi nhé :
    Họ là ai mà biết cậu là Hà Đăng Nhất đã từng bị kẻ gian lợi dụng tới mức bị khóa nick vì bơm bài ?
    Tránh voi chẳng xấu mặt nào , lần sau chơi nên thận trọng !
    Thực ra kẻ xấu không đáng sợ - đáng sợ nhất là người giả vờ tốt với mình...

9. PhiêuDu1989

PhiêuDu1989 Dân đen

ối giời ơi tưởng chuyện gì to tát. chỉ là anh em đùa nhau thôi.có việc gì đâu mà to chuyện nhỉ.là do tôi kêu cài 4 điểm gò cho nhanh để bắt gà đy ăn cơm.còn trươc đó thì bác cũng khơi chuyện cũ và thách thức bác nhất trước.với lại bản thân tôi ù do ko để ý cũng bị phạt mà có nói j đâu.toàn chuyện bé xé ra to

10. Dieu Thuyen01

Dieu Thuyen01 Dân đen

Bạn nói không đúng nhé! Cài xong rồi bạn mới bị phạt! Đồng thời bạn kêu cài 4 điểm nhé! Tôi không thách thức gì nhé! Tôi biết bạn và Nhất quen nhau! Bạn không nên bóp méo sự thật nhé!

mr việt kim thích điều này.
  11. langtudepzaihn1

cảm ơn PhieuDu1989 đã có bạn vào bl sự thật

12. langtudepzaihn1

Quen gì đâu bạn tôi biết Phiêu Du ít tuổi nên tôi gọi = em thôi

13. PhiêuDu1989

PhiêuDu1989 Dân đen

ai bảo thế.trước khi chuyện đó xảy ra bạn có nói câu mày có phải là hà đăng nhất ko. mày có tin tao nêu trên diễn đàn MU.
    còn bạn bảo bơm bài. thì cứ hỏi cac mode xem lich sử. cac thành viên cho nhau hang chục m bảo ko cần trả. vậy bơm bài làm j

Caodungtb, langtudepzaihnQuân Hà 77 thích điều này.
  14. PhiêuDu1989

PhiêuDu1989 Dân đen

toàn ae ngồi với nhau.còn tôi nói thật nhá thành viên MU va CH leotôm toàn cac bác cao tuổi. chưa đâu vào đâu bạn đã mày tao khơi lại chuyện a nhất bị hach nick thì ai trả tức.

Quân Hà 77 thích điều này.
  15. Dieu Thuyen01

Dieu Thuyen01 Dân đen

Còn tôi, tôi nói rõ quan điểm của tôi: Tôi nói để anh em tham gia góp ý, còn nếu các cậu nghĩ là đúng thì tôi cũng không có gì để nói! Quan điểm của tôi là dám làm dám chịu, ai cũng có cái sai. Nếu sai thì sửa! Không ai nắm tay được từ sáng đến tối! Trực ngôn thì nghịch nhĩ! Tôi không có thời gian đôi co với các cậu! Tóm lại tôi nói gì tôi biết, không phải đến lúc lú lẫn mà cậu nói lời lẽ không đúng, điêu toa @PhiêuDu1989 à. Qua việc này tôi càng thấy các cậu có vấn đề về nhân cách đấy!

mr việt kimHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  16. PhiêuDu1989

PhiêuDu1989 Dân đen

mà tôi quên mất hình bạn chụp vẫn nguyên câu nói của tôi kìa. '''''mải nói chuyện éo để ý.'''vậy theo bạn tôi nói là đúng hay sai. mà kêu bóp méo sự thật

17. quoctrungpro3

quoctrungpro3 Thổ địa

Trước hêt BQT chắn hội MU rất cảm ơn các bạn đã trao đổi tại đây.
    Sau khi nghe ý kiến của các bạn liên quan để có được cái nhìn đa chiều về vấn đề bạn Dieu Thuyen01 góp ý, Ban pháp chế Chắn hội MU nhắc nhở hội viên langtudepzaihn trong quá chơi hãy sử dụng ngôn ngữ chính xác trong quá trình chát, tránh những hiểu nhầm không đáng có cho bạn chơi, tạo được sự thống nhất về luật chơi với mọi người.
    Ban pháp chế Chắn hội MU yêu cầu tất cả các hội viên luôn nâng cao tình thần xây dựng chắn hội MU trong sạch, vững mạnh. Tạo phong cách chơi vui sống đẹp. Mọi hình thức vi phạm nội quy, quy chế chắn hội sẽ được xử lý nghiêm theo đúng nội quy, quy chế đã được ban hành.
    Trân trọng!
    TB pháp chế
    namdinh0022

Chỉnh sửa lần cuối: 27/1/18
  18. hoanglangtu280485

hoanglangtu280485 Chánh tổng

19. taisao7771

taisao7771 Phó ban TCSK Chắn hội MU

Anh thấy 2 ván này bình thường mà em !
    Có hay chỉ là nhà dưới của em họ thừa bài thôi !
    Nhưng anh thấy 2 ván em đánh đều THAM bài quá ! Lẽ dĩ nhiên mỗi người 1 cách đánh !

mr việt kimthuongpro_gamethu thích điều này.
  20. Nguyễn Ngọc Hoàng

Nguyễn Ngọc Hoàng Chánh tổng

BAn pháp chế kiểm tra xem đây có phải thành viên Chắn hội MU không mà đeo avatar nhưng không có số.CHức sắc mới đề hạt .

Các tệp đính kèm:

• MU.
      Kích thước File:
      360.7 KB
      Lượt xem:
      0