Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn thoát ra đăng nhập lại là được nhé.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn gửi cho mình ảnh hoặc thời gian ván chơi đó nhé. Thường những lỗi gửi mod xử lí bạn sẽ không xem lại được ván chơi nhưng tiền vẫn tính bình thường. Đến lần bảo trì định kì của Sân Đình những dữ liệu đó sẽ khôi phục và bạn có thể xem lại.

3. kimvanthin11

kimvanthin11 Chánh tổng

Thua gần hết mãi mới ù được ván thì --> Tổng kết ván có lỗi, Xin vui lòng báo Mod ChanPro2016.3.30.19.28.2. . =((=((=((

4. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Thank mod. Hết tiền để chuyển r. Hihi

5. Ngố Xinh Xinh 1

Huhu. 1 minh 1 cục wifi v
    Huhu. 1 minh 1 cục wifi vẫn k ổn. Thank mod a

6. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã cộng bù lại cho bạn rồi nhé.

7. Ngố Xinh Xinh 1

Ủa cái này là bị sao hả mod hơi. Hôm nay được dịp em phiền mod xíu hooy nhá:-P

Các tệp đính kèm:

8. Mod07

Mod07 Moderator

Thời điểm này bên mình bị lỗi mạng nên một số trường hợp sẽ bị như thế này bạn nhé. Những ai bị bên mình sẽ hỗ trợ để cộng lại cho người chơi.

9. yd1linh7

yd1linh7 Dân đen

anh mod oi. bai van do day. khi em u em da chup anh luon. em vao ngan hang nhung van do ko co trong do. chi co van luc 19h25 (van truoc do) va van 19h30(van sau) chu ko co link cua van nay vi vay ko co link de anh xem

10. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã cộng hỗ trợ cho bạn rồi nhé.

nammt333 thích điều này.
  11. Mễ Trì Thượng

Mễ Trì Thượng Chánh tổng

Trong ván bài mà tôi post theo đường linh dưới đây, soft lập trình bắt báo nhà bỏ cạ ăn cạ là không đúng. Bởi lẽ, nhà mình đã ù rồi thì cây ù đó không nhà nào còn được ăn nữa. Chỉ vì nhà mình bấm nút báo ù chậm 1 chút mà nhà họ mới có thể ăn. Đúng là tại thời điểm nhà họ ăn là bị báo. Nhưng sau đó nhà mình báo ù thì phải "xóa án ù báo" cho nhà người ta.

Đây là ván bài mà mình đề cập bên trên: https://chanphom.com/replay?l=l1o564b2_817

Rất mong BQT phản ánh lại với bộ phận lập trình để soft chắn của chúng ta chính xác như ngoài đời thật.

Trân trọng cám ơn.

12. Ta Ngoc Huan

Ta Ngoc Huan Dân đen

Rất hay, ý kiến của bạn rất chính xác!
    Còn một vấn đề nữa Bqt cũng cần xem xét để sửa đổi cho hợp lý hơn. Đó là:
    Khi người bấm ù tại cửa chì thì vẫn hiện lên "... Xem còn ai ù nữa không"
    Đó là những thiển ý của tại hạ, mong Bqt xem xét!!!

THIÊN_VINH, Nguyễn Tiểu Thươngnammt333 thích điều này.
  13. tintin2204

tintin2204 Dân đen

nhờ mod xem hộ bài này cửa chì mà ko ù dc (thi hương vòng 4 ngày 5/4/2016)

Các tệp đính kèm:

14. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cám ơn bạn, góp ý rất chính xác!
    Tương tự như trên, khi 1 người bấm ù chậm mà lên 2 cây liên tiếp nhau thì làng vẫn phải vào gà nhái.
    Các vấn đề này Sân Đình đã biết từ lâu nhưng chưa chỉnh sửa vì nó không quan trọng lắm và cũng ít gặp X_X
    Mình sẽ ý kiến lên BPKT sửa lại lỗi này.

Cám ơn bạn.
    Khi 1 người bấm ù ở cửa trì vẫn phải chờ xem có ai họ ù cây bài trước đó nữa không bạn nhé, nên để như bây giờ là hợp lý rồi.

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Sau khi gửi ván bài này của anh cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra thì kết quả là anh đã không có thao tác gì sau khi anh bốc cây 7 văn lên. Máy chủ chỉ nhận được duy nhất lệnh ù từ @thanh130103 , có nghĩa là anh đã bị đứt kết nối (ban đầu em nghĩ là anh đã bấm nhầm nút "dưới" nhưng sau khi kiểm tra thì anh cũng không có thao tác gì).

nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  16. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

Trường hợp của tôi thì Bộ phận kỹ thuật của Sandinh.com nên sửa lại ngay cho :Tôi và nhà đối diện cùng chờ ù rộng 5 ,khi cây 5 vạn lên thì tôi và nhà đối diện đều bấm ù ,cây ù lại rơi vào cửa của nhà trên tôi và có nghĩa là : Nhà trên tôi không ù thì tôi có quyền đè nhà dưới và nhà đối diện với tôi .Vậy nhưng phần mềm của Sandinh lại cho nhà đối diện tôi ù ( và Sandinh giải thích rằng : Nhất Trì nhì Chíu ...),mà nếu ở ngoài đời chơi chắn chiếu thì nhà đối diện với tôi còn phải qua mấy cửa nữa mới đến lượt ...Rõ ràng điều này không phù hợp với thực tế .

17. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

Cây bài như thế là hợp lý chú ạ, trước cháu cũng xem bài của chú về ván bài này và các mod cũng đã giải thích rồi. Nếu cây ù của chú nằm ở cửa trên tay mà 2 nhà kia không ai chíu ù thì đương nhiên chú đè được. Đây là họ chíu ù thì nếu chỉ cần không phải cửa chì thì họ đè chú được ạ.

18. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

Dù là phần mềm của Sandinh.com nhưng nó phải đi đôi với thực tế như ở ngoài đời .Chứ còn đánh chắn chiếu ngoài đời thì nhà mình có thể nói câu : "Sang đây mà ngồi " . Và còn nhà dưới mình cũng có thể có câu " Nhà chíu kia còn chưa đến lượt ...".Nghĩa là nhà có chíu kia còn qua 2-3 nhà nữa mới tới lượt mà ù ...

19. akahuy

akahuy Chánh tổng

20. akahuy

akahuy Chánh tổng

cả làng ù được sao em bị phạt oan uổng Mod ơi