Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. akahuy

akahuy Chánh tổng

Screenshot_2016-03-29-22-04-01. chì bạch thủ ko hiện bảng xướng cước này Mod ơi

2. PENGUINS2

PENGUINS2 Dân đen

oh. hay nhi. Toi da bao la bat loi pham mem roi co ma, sao cu noi den viec bam nham voi u to, ga to thi cuong nhi.
    Ro rang la bat bao toi: cuoc sai "Bach thu" la k dung.
    Nhac lai lan nua nhe: Bat bao van nay phai la: Cuoc thieu - Bach thu chi. chu k the nao bat cuoc sai "Bach thu'' dc nhe.
    Noi nhu mod toi k phuc dau ChanPro2016.3.27.23.6.24. ChanPro2016.3.27.23.6.24.

mod09 thích điều này.
  3. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cám ơn bạn đã báo cáo và nhắc nhở.
    Mình hiểu ý bạn, về logic câu từ thì dùng từ thiếu cước là khá hợp lý trong trường hợp các chết là bắt buộc phải hô.
    Tuy nhiên nếu là hô thiếu cước thì sẽ không thể bị phạt, đúng logic và như ngoài đời thiếu cước thì kẹ họ thôi... Hô thiếu mất ăn.
    Ngay trong trường hợp của bạn thì rõ ràng là cước sai "bạch thủ", nếu bạn xướng "xuông" hoặc "chì" thì cước thiếu mới là "bạch thủ chi" :-??.
    Còn để cho thông báo thật chuẩn thì rất dài: "Cước sai bạch thủ, không xướng cước bắt buộc bạch thủ chi"... Quá lằng nhằng và rối mắt không cần thiết khi hiện lên bảng tổng kết.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. yd1linh7

yd1linh7 Dân đen

can mod kiem tra van bai nay. chi bt ko dc cong. he thong bao can doi mod kiem tra. Nho mod kiem tra. cong lai cho minh nhe. ca u va ga
    ChanPro2016.3.30.19.27.21.

Chỉnh sửa lần cuối: 30/3/16
  5. meha76

meha76 Dân đen

kiem tra ho toi u maf ko duoc tinh diem
    cho phien ban 28 vao hoi 19 h 30 ngay 30/3 2016 nhe

6. meha76

meha76 Dân đen

toi u
    thong 2 leo 1 tom ma ko dc tinh tien
    cuoc 5'000'000 toi ko chup lai anh dc

7. meha76

meha76 Dân đen

khi tôi ù máy báo lỗi '' không tổng hợp được nhắn cho mod để được trả lời ''

8. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Mod giải thích trường hợp này cho Ngố vs. Sao Ngố k ù đc. Mà lại nảy nọc bạn kia ù 6văn. Không bị mất mạng nhé. Huhu . Gà của e đấy

Các tệp đính kèm:

9. yd1linh7

yd1linh7 Dân đen

10. RồngThiêngGiángThế

RồngThiêngGiángThế Chánh tổng

Mình gửi báo cáo này để MOD giải quyết, ván chơi mình chiết 4 ù bạch định tự dưng báo lỗi, không được tiền. Yêu cầu MOD giải quyết xử lí lỗi này và bồi thường tổn thất. Nếu do chương trình thì các bạn chú ý xử lý lỗi bug này nhé.

Thân ái

Link ván chơi: ngày 30/3 giờ 7h33 hoặc 34 Sân Đình/Bàn 18, cược 50000 sau khi hoangvan 82 ù chì bạch thủ. Kiểm tra link ván chơi không xuất hiện nhưng do kinh nghiệm mình chơi nhiều lần rồi nên phải chụp lại ghi rõ.

Trình tự ván này là nọc nảy nhà trên 8văn, mình ăn né 8 đỏ đi chờ bạch định, sau tiếp tục nhà trên có đánh thì mình chiết 4 chuyển chờ ù 4, nọc nảy 4 vạn mình báo ù tự nhiên hiện thông báo báo lỗi MOD. không hiểu ra sao, vừa ù được ván gỡ ván họ ù chì bt mà ra như thế, các bạn cập nhật và sửa lỗi chứ không rất gây hiểu nhầm và ức chế cho người chơi, mình chơi trên SANDINH không bao giờ chơi bơm vá, đánh đội cả

Chắc chắn ván này có lỗi, trước mình chơi thi thoảng vẫn bị hiện tượng này, mất tiền mà lại mất cả dây ù.

Chỉnh sửa lần cuối: 31/3/16
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Vào tối hôm qua Sân Đình đã sảy ra một lỗi nhỏ là lỗi tổng kết ván chơi. Em đã cộng bù Bảo vào nick của anh rồi ạ.
    Rất mong anh thông cảm vì sự bất tiện này.

12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Theo luật được áp dụng trên Sân Đình thì thứ tự ưu tiên người được ù sẽ như sau: nhất trì - nhì chíu - thứ ba chỗ ngồi.
    Có nghĩa là người ù ở cửa chì thì không ai đè được, tiếp theo là người ù chíu ù và thứ 3 mới đến chỗ ngồi là tay trên, tay dưới bạn nhé.
    Chúc bạn chơi vui vẻ trên http://sandinh.com

13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã cộng bù Bảo do lỗi tổng kết ván chơi của bạn rồi nhé. Rất mong bạn thông cảm vì sự bất tiện này.
    Thanks.

KuBin LoveHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra ván bài này của bạn. Bạn đã bị đứt kết nối trước khi cây 4 văn được bốc lên bạn nhé. Việc đứt kết nối rất thường xuyên sảy ra nếu bạn dùng 3G ở khu vực kết nối sóng yếu & dùng wifi với đường truyền tốc độ thấp..

HàNộiMùaThuVàngKuBin Love thích điều này.
  15. Ngố Xinh Xinh 1

Là sao ạ

Các tệp đính kèm:

16. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn chuyển phải có số Bảo nhiều hơn số chuyển 6% nhé.

17. yd1linh7

yd1linh7 Dân đen

anh oi neu la luat thi tai em chua biet. em con 1 van bai u chi bt cay that sach. em da kich u va da kich cuoc. he thong bao cho mod su ly nua anh a

18. Ngố Xinh Xinh 1

82m có chuyển đc k ạ

19. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

@mod07 trả lời khách hàng như này là sai , hanoimuathuvang chuyển bảo sang các Nick khác vẫn được khi số bảo còn lại ít hơn 6%. dẫn chứng qua các hình (1 , 2 , 3 )dưới đây .

Rất mong mod hãy cập nhật các tính năng mới và các quy định của sân đình ra mới nhất để tư vấn cho khách hàng được đúng nhất và tốt nhất :D

P/s : Qua đây anh cũng xin hỏi em mod07 là việc anh báo lỗi phần thi cử Sân Đình , bên em đã sửa xong lỗi này mà vẫn chưa thưởng bảo cho anh theo quy định của Sân Đình

báo lỗi.

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 31/3/16
  20. Mod07

Mod07 Moderator

Rất xin lỗi anh vì lỗi anh báo cáo đã được cập nhật nhưng bên kỹ thuật quên gửi cho em nên em không có danh sách. Em sẽ cộng thưởng cho anh ngay.

Còn việc phải nó lớn hơn 6% cũng là nhầm lần của em do tính năng chuyển bảo sửa đổi giảm phí giao dịch xuống 5%. Chỉ cần có lớn hơn hoặc bằng số tiền chuyển 5% là chuyển được ạ.