Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này anh thử tắt wifi đi bật lại, nếu vẫn không được thì anh lên kho ứng dụng điện thoại tải bản mới nhất về nhé.

2. congaidangyeu

congaidangyeu Chánh tổng

Ok men. Người có lúc còn lỗi huống chi máy móc.
    Thanhk you!
    P/s: làm sao phải :(
    ;):D

3. akahuy

akahuy Chánh tổng

Mod kiểm tra giúp em kỳ thi hương em đứng thứ 2 kỳ4 báo đỗ Tú Tài sao giờ vẫn báo chưa đỗ kỳ nào ạ

4. tuanas55

tuanas55 Chánh tổng

5. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bạn cho mình xin khoảng thời gian bạn thi nhé.
    Nếu là hôm 7/3 thì bạn mới đỗ kỳ 2 thôi chứ không phải kỳ 4.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. Mod09

7. akahuy

akahuy Chánh tổng

E ko nhớ ngày nhưng kỳ 4 thi xong e về nhì báo đỗ tú tài. Nên e mới thắc mắc

8. Mod09

Qua kiểm tra thì không thấy lỗi.
    Cách đây vài tuần thì Khoa cử có 1 chút lỗi: Hiển thị thông báo sai kết quả đến máy con, bạn phải f5 mới có được thông báo đúng nhất.
    Lỗi đấy chỉ là thông báo sai, nó không ảnh hưởng đến kết quả thực sự của của các kỳ thi.
    Có rất nhiều sỹ tử nhận được thông báo đỗ tú tài, cử nhân... nhưng thực ra họ mới chỉ đỗ vòng 1 hoặc vòng 2.
    Hiện nay lỗi này đã được sửa.
    Cám ơn bạn rất nhiều.

KuBin LoveHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. captnam88

captnam88 Dân đen

E mới học chơi chắn,các cu cho e hỏi, khi mình ù, Hoa rơi của phât hay cá lôi sân đình, m có phải hô thêm chì ko

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Khi bạn ù được những cước này thì không cần phải xướng thêm "chì" vì bản thân trong những cước: Cá lội sân đình, Hoa rơi cửa phật, Ngư ông bắt cá, NLXH hoa rơi cửa phật đã bao gồm cước "chì bạch thủ" rồi nhé.
    Chúc bạn chơi vui vẻ và may mắn.

Tào Tháo, captnam88HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. captnam88

captnam88 Dân đen

cảm ơn mod nhé

12. tieuphong49

tieuphong49 Dân đen

...nọc bôc lên con nhị văn, cửa đối chíu trả cửa con chi chi,tôi đang chờ chíu ù chi chi vậy tôi vẫn được xướng chì, chíu ù bạch thủ chi chứ ?

13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn hoàn toàn ù được vì "chíu ù" là cước mà có thể ù được khi bốc nọc và do người khác đánh ra bạn nhé.

lehieubt, timesaver, Tào Tháo1 người khác thích điều này.
  14. thói đời73

thói đời73 Chánh tổng

cho toi hoi mod. toi dang chanh tong ham nhi pham sao bay gio tut xuong luc pham vay

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Vì bạn viết không có dấu nên mình cũng không rõ ý của bạn. Mình tạm dịch là bạn thắc mắc vấn đề là: bạn đang ở Phẩm hàm là Nhị phẩm và bây giờ thấy lại là Lục phẩm?
    Theo Tính năng Công Thần thì điểm Công Thần sẽ bị trừ dần theo tháng. Bạn tìm hiểu rõ hơn tại topic này nhé:
    https://chanphom.com/threads/cap-nhat-tinh-nang-cong-than.3802/

16. cine2015

cine2015 Dân đen

Thế cho mình hỏi: nếu trên bài có sẵn chắn chi, ngũ thuyền, rồi ăn được tiếp cạ ngũ vạn dưới chiếu, sau đó ù chì bạch thủ bát vạn thì có được hô là: Ngư ông bắt cá, cá lội sân đình không?

17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn hoàn toàn có thể ù khi đáp ứng đầy đủ yêu cầu của các cước ù được áp dụng nhé.
    https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/

18. NguVanNhinBatSach

NguVanNhinBatSach Dân đen

Các tệp đính kèm:

19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bài bạn mới được 5 chắn và chờ chíu ù bạch thủ bạch định cây 5 văn. Vậy nên khi bốc nọc cây 5 vạn thì chưa ù được nhé.

20. cửa chì mà bị đè. mạng ko lang. ấn 3 lần vẫn bị đè
    0" class="" style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; width: 746px; border: 0px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: 'Helvetica Neue', Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px; line-height: 20px; background-color: rgb(255, 255, 255);">
    23/03/16 20:50 Thi Hương/Bàn 100, cược 20000. nhimcoi1113 ù [Tôm] 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); vertical-align: middle; text-align: right; color: red;">-80.000 124.357.500