Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Rất tiếc bạn không chụp được hình ảnh thì rất khó để mod có thể hỗ trợ được. Hơn nữa việc hỗ trợ trên khung chat chỉ là một phần tính năng hỗ trợ người chơi, bản thân bạn khi chơi phải nhớ để xướng đúng nhé.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. 2CA_007

2CA_007 Dân đen

0" class="" style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; background-color: rgb(255, 255, 255); width: 747.2px; border: 0px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: "Helvetica Neue", Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px;">
    03/12/16 11:11 Xó bếp/Bàn 18, cược 2000. 2CA_007 vào gà 2000, kodomo2022 vào gà 4000, Nguyễn Bung Lụa vào gà 2000. 2CA_007 thoát trước khi xướng, ù đúng và đủ điểm 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); vertical-align: middle; text-align: right; color: green;">+13.200 65.200

3. 2CA_007

2CA_007 Dân đen

Ván bài này tôi xướng rồi mà, tôi không thoát ra trước khi xướng mod à

4. 2CA_007

2CA_007 Dân đen

bực quá mất thôi

5. Mod01

Mod01 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Tình huống này là do bạn bị đứt kết nối internet nên bị out nick ra ngoài nên hệ thống đã thông báo bạn "thoát trước khi xướng" bạn nhé.

maithuyanh0205 thích điều này.
  6. Gia_Cat_Du2012

Gia_Cat_Du2012 Lý trưởng

Vỉa hè bàn 14 sắp đánh nhau Mod vào giải quyết nhanh.

7. trai nha que 1986

trai nha que 1986 Chắn hội Hải Phòng

Em ko biết lỗi kiểu gì đang chơi ở tiền lên miền nam lại bị trừ bảo bên chăn là sao a Screenshot_2016-11-30-17-47-42-18.

maithuyanh0205Mod09 thích điều này.
  8. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Đây là do lỗi: chơi được 2 game cùng lúc bạn nhé.
    Có thể là bạn lưu mật khẩu ở điện thoại hay máy tính nào đó hoặc bị lộ mật khẩu -> khi bạn chơi tiến lên lại có người khác vào nick bạn chơi chắn hoặc là bạn treo mở nick bên chắn và chơi cả tiến lên.
    Cám ơn bạn đã báo lỗi, BPKT sẽ sửa lỗi này ngay bạn nhé.
    Trong thời gian này các bạn nên chú ý và tránh mở cả 2 game cùng lúc, muốn chơi game tlmn thì xem kỹ lại xem mình đã tắt hết game chắn và game phỏm đi chưa.

trai nha que 1986maithuyanh0205 thích điều này.
  9. trai nha que 1986

trai nha que 1986 Chắn hội Hải Phòng

Ko thể nào anh à em chỉ chơi trên điện thoại của em mà mật khẩu thì em còn không biết nữa là bị lộ mật khẩu là sao. Em chơi tiến lên miền nam một lúc lâu thì có ván bài tới trắng em ko đuợc cộng bảo và ko có tổng kết ván chơi lên em vào Ngân hàng thì lại có 1 van chặn em bị trừ tiền mà van tới trắng em vẫn đuợc công bảo

HàNộiMùaThuVàngMod09 thích điều này.
  10. Jacky89

Jacky89 Dân đen

Hom nay toi dang thi hoi ki 4 luc 21h30 bi uot ra ngoai va ko vao thi duoc nua nho mod kiem tra ho minh nik zacky89

11. thị hến

thị hến Dân đen

Các tệp đính kèm:

12. thị hến

thị hến Dân đen

Mod ơi tôi đã tìm thấy ảnh đây. Rõ ràng hệ thống bị lỗi, không báo ván hòa nên tôi đã nhìn vào ô hội thoại và hô thông. Cái này không phải lỗi của tôi.

13. oitoiloithat

oitoiloithat Dân đen

Xin chào BQT Chanphom. Sao mình gửi bài nhờ BQT xem giúp mà không thấy trả lời nhỉ?

14. Mod07

Mod07 Moderator

Anh gửi bài ở mục nào nhỉ, có thể nhiều bài viết được phê duyệt nên bỏ sót mong anh thông cảm và gửi lại để bên em có thể trợ giúp nhé.

15. oitoiloithat

oitoiloithat Dân đen

Nhờ BQT xem giúp sao không nhấn ù được ( Mạng kết nối tốt, không bị dán đoạn). Xịn trân trọng cảm ơn

Các tệp đính kèm:

16. Mod09

Chào bạn.
    Những trường hợp như thế này là do bạn bị mất kết nối đúng lúc ù.
    Mạng kết nối tốt, không bị gián đoạn không thể kết luận ngay được.
    Mình sẽ trợ giúp cho bạn 1 lần duy nhất ở ván này thôi nhé, vì đây ko phải là lỗi của Sân Đình mà là lỗi của đường truyền.
    Cám ơn bạn.
    Chúc bạn chơi vui.

17. oitoiloithat

oitoiloithat Dân đen

Xin cảm ơn BQT ChanPhom. Chúc ACE luôn mạnh khỏe và có những niềm vui trên Chanphom.Trân trọng

18. haltv76

haltv76 Dân đen

19. Mod09

Chào bạn.
    Sau khi xem lại ván chơi thì đúng là bạn đã bị đơ hình, đứng máy hoặc là mất kết nối khi lên cây 9 sách.
    Sân Đình đã cộng bù lại bảo cho bạn rồi nhé.
    Các bạn nên thông cảm và nhiều khi phải chấp nhận: Chơi online sẽ có những trường hợp bị đơ, bị lỗi do mạng chậm.
    Lỗi này không thuộc về Sân Đình mà là lỗi của nhà mạng, của các bạn vì máy đơ, mạng cùi..
    Tuy nhiên thì trong trường hợp này mình đã linh động bù lại bảo cho bạn.

Cám ơn bạn.
    Chúc bạn chơi vui.

trungkienxd1, ANH HYE, DONGSAY11 người khác thích điều này.
  20. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

trước em có 1 ván bài như này ;ván trước em ù .ván sau chờ chi mở lên đúng cửa em bấm ù rồi ...máy đã nhận ..thì em bị bay ...kết quả là ;thoát trước khi xướng 4đ.vẫn phải nhăn nhở :D:D:D

choicctt60Mod09 thích điều này.