Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp lỗi được tặng thưởng phải là lỗi bạn có thể tái hiện lại được và là người đầu tiên phát hiện ra nhé. Trong những trường hợp không tái hiện được các mod sẽ hỗ trợ trực tiếp.

2. Mod07

Mod07 Moderator

Trong trường hợp bạn ù được và bấm vào nút ù thì ván chơi sẽ dừng lại luôn và không tiếp tục. Trong trường hợp máy bạn bị đơ hay bị treo máy bên mình không hỗ trợ bạn nhé.

3. Mod07

Mod07 Moderator

Rất xin lỗi bạn vì chưa thể trả lời bạn được, hiện tại những ván bài của bạn bị khá nhiều và nguyên nhân lại do mạng của bạn nên bên mình chưa tìm được phương hướng giải quyết. Trong một vài ngày tới bên mình sẽ có biện pháp hỗ trợ hoàn toàn đối với các ván bài như của bạn nhé.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại bên em chưa tìm ra được lỗi trong trường hợp này, tuy nhiên em đã hỗ trợ lại số Bảo cho anh rồi nhé.

5. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này mình chỉ dự đoán thôi, cũng có thể bạn đang mất tập trung vào việc gì đó nên không bấm ù hoặc bấm dưới chứ khi đến lượt bạn sẽ không bao giờ có trường hợp các nút bị tối đi đâu bạn nhé. Các nút chỉ bị tối đi khi bạn chọn 1 hành động nào đó ví dụ như dưới hoặc ù.

thohhtHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

7. thohht

thohht Dân đen

Theo Mod chắc Ae ngủ gật :)):)):))
    Dù sao cũng cám ơn đã lắng nghe và thấu hiểu:-h:-h:-h

8. Mod07

Mod07 Moderator

Có thể trong quá trình xướng cước anh bấm 2 lần nên sau khi chọn ù thì lần 2 là bỏ chọn cước ù. Những trường hợp như thế này rất tiếc là bên em không hỗ trợ được anh nhé.

9. nammt333

Vấn đề là không cần hỗ trợ, nhưng mod phán đoán không đúng. Bài này giống như của Quỳnh anh đấy, không hề kick được mà hết thời gian chờ sướng ù thì tự sướng xuông. Cái này tôi góp ý thôi, khi sướng hộ thì phải tối thiểu đủ điểm, ( ù đúng ) chứ.

10. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Các bạn @Mod01, @Mod07 cho hỏi nếu trường hợp bạn @Minh Dũng 6886 này ví dụ ván này Ù mà được 36 điểm nhưng bị treo tranh thì có được dự thi hội làng không ?

Các member nào biết trả lời hộ nhé. vì bạn @Minh Dũng 6886 bảo vẫn được dự thi hội làng .

1 (1).

11. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Trong các điều kiện tham dự hội làng thì phải có điều kiện "họp lệ". Thế nào là hợp lệ? Đơn giản: ù đúng luật - nôm na la phải có thu hoạch. Treo tranh - trái vỉ thì nghỉ ăn tiền! Suy ra là ko hợp lệ, có nghĩa là ko đủ điều kiện dự thi.

12. Mod07

Mod07 Moderator

Treo tranh vẫn được dự thi hội làng nhưng không được nhận thưởng anh ạ :))

HàNộiMùaThuVàngKuBin_Love thích điều này.
  13. Mod07

Mod07 Moderator

Em hiểu vấn đề này và điều phán đoán chỉ là em đoán như vậy thôi, thực ra cũng có rất nhiều tình huống có thể xảy ra như máy treo hoặc mất mạng theo 1 cách nào đó... Tuy nhiên những lỗi không phải về logic và không xác định được là do lỗi của hệ thống thì bản thân mod muốn cũng không được phép hỗ trợ trong các trường hợp này. Rất mong anh thông cảm.

14. nammt333

OK em, anh chỉ muốn góp ý là: Trong trường hợp vì lí do nào đó chắn thủ không tự sướng được thì khi hỗ trợ phải hô ù đúng, không mặc định hô Xuông.

HàNộiMùaThuVàngthohht thích điều này.
  15. Tam Dao

Tam Dao Chánh tổng

Các Mod giải thích hộ em ván Phỏm này nhé.
    PhomPro2015.9.21.15.19.55.

16. Mod07

Mod07 Moderator

Mình chưa hiểu ý bạn là gì, bạn nói rõ hơn được không?

17. baoktsl

baoktsl Học chơi

Xin phép bác nào cao thủ chỉ giúp em : trên tay em có cạ nhị em xé nhị văn đánh đi, ( đã chờ ù) sau đó lên đúng nhị văn trên cửa chì em có được ù không?( xé cạ ù cạ)

18. Đinh Quang Vinh

Đinh Quang Vinh Chánh tổng

cà chua thối ko nhìn rõ à, nhà dưới họ oánh J bích rồi mà sao bạn @Tam Dao vẫn còn J bích trên tay kìa ;););)

Tam Dao thích điều này.
  19. Mod07

Mod07 Moderator

Em nhìn thấy rồi anh ạ, em đang nhờ kĩ thuật kiểm tra lại ván này rồi.

Đinh Quang Vinh thích điều này.
  20. Đinh Quang Vinh

Đinh Quang Vinh Chánh tổng

đúng tinh thần làm việc nghiêm túc, like cho tomato 1 like =D>=D>=D>