Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Bạn gửi ở đây và đọc rõ điều lệ dự thi đc hay ko chỉ bạn biết mà..hướng dẫn sử dụng tại đây, chào thân ái và quyết thắng...:-h

2. tientao144

tientao144 Dân đen

Uh nha lau xe hoi uh nhu the nao nhi? Uh ngu Ong bat ca thi uh the nao? Ca loi san dinh uh nhu the nao?

3. tientao144

tientao144 Dân đen

Cac bac jup e voi
    TK

4. Củ khoai lang

bạn xem ở đây

5. toanruoi12

toanruoi12 Học chơi

Các bác chả chịu đọc luật, chả chịu xem lệ làng ntn rồi cứ vào hỏi những câu nghe bùn cười quá. May mà cụ khoai còn kiên nhẫn đó!

Củ khoai langcrom1 thích điều này.
  6. do ngoc oanh79

do ngoc oanh79 Dân đen

lam j ma cang the, tai minh u dc cuoc "thong ca loi sd nguong bat ca" ma ko biet lam ntn de gui len nen moi hoi ma. :(( mat dc linh thuong

7. Củ khoai lang

Vào log xem lại các ván đấu, ở đó cũng có chụp ảnh, gửi ảnh vào hội làng, kèm theo log ván đấu đó nếu hợp lệ vẫn đc dự thi.OK
    Đây chính là nét mới rất hay của sandinh đấy. Chúc vui
    Lưu ý : lần viết bài lên diễn đàn có dấu nhé, thể hiện mình là người lịch sự tôn trọng mọi người. OK

Thần Chết Em thích điều này.
  8. luongthuytien

luongthuytien Lý trưởng

Các cao nhân cho em hỏi chút:
    * Trường hợp1: phòng không cho ù xuông, bài em 6 chắn què 3 văn, lên 3 em không ù, sau đó em ăn 9 văn, chờ 9 sách: 9 vạn lên em ù lèo thì vậy có bị bắt lỗi bỏ ù không?
    * Trường hợp2: phòng không cho ù xuông, bài em 6 chắn què 3 văn, lên 3 em không ù, sau đó em ăn thêm 3 vòng nữa và cuối cùng chờ ù thập thành, lên luôn con chính chữ đang chờ ù, vậy em có được ù thập thành không???
    * Trường hợp3: phòng không cho ù xuông, bài em 6 chắn(có chắn 6 vạn và 6 sách) què 3 văn, lên 3 em không ù, sau đó em ăn 6 vạn đánh 6 sách xén bớt 1 chắn, lên lại 3 văn em có được ù bạch thủ không ạ???
    Mong các cao nhân chỉ giáo. Thank

9. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Mình thấp nhân : nhưng cũng xin cảnh báo với bạn
    Cả 3 trường hợp của bạn đều phải bỏ bài , bỏ cho nhanh càng cố níu kéo càng bị đau , kiểu gì bạn cũng bị lối cố níu (bỏ ù) !
    Bạn làm theo 3 cách trên đều bị phạt đền 8 đỏ 2 lèo nhé !

10. hoaithien

hoaithien Học chơi

cach da 1 nguoi trong ban nhu the nao nhi???

11. honey

honey Dân đen

cho hoi tai sao toi ko vao choi duoc sau khi da kich vao chu choi chan.

12. honey

honey Dân đen

13. Mod09

Bạn viết bài bằng tiếng việt có dấu nhé !
    Không thể luận nổi :-O

14. amateur6789

amateur6789 Học chơi

Có thể lúc đó máy của bạn bị lỗi kết nối, hoặc bạn đã hết tiền....
    bạn thử lại vào một lúc khác xem sao!

15. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn vào đây để xem hướng dẫn cài flash player.
    Nếu có thể bạn mở bằng trình duyệt chrome đã có sẵn flash rồi thì không phải down về và cài nữa nhé.

16. denvll

denvll Học chơi

Dear Mod

Cho minh hoi ti: Minh muon biet quy dinh boc loc la tu tren xuong duoi hay nhu the nao?
    Khi co nguoi u roi va minh xem loc thi cay cuoi loc se duoc tinh la cay o gan dia loc nhat hay xa nhat?

Thanks

17. Mod09

Cây cuối cùng là ở phía tay phải bạn !
    Bạn vào ngân hàng -> các ván chắn pro rồi xem lại ván chơi sẽ nắm được ngay !

18. Cong Tu Kho Ua

Cong Tu Kho Ua Dân đen

Câu hỏi như tiêu đề. Mỗi khi đang chơ mà mình là người chu\ia bài nhưng muốn thay dổi mức cược thì nhân vô cài đặt rồi thay đổi: Khôg ù dưới 4 điểm hay đặt mật khẩu nhưng không làm được là sao? Mọi người chỉ giúp nhé. Cảm ơn nhiều!

19. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

bạn nhấn vào nút thu nhỏ màn hình (có 4 mũi tên ở gócdưới bên trái ) nhé.vì màn hình phóng to sẽ k đổi đc cược đâu.:D

20. thuyloi003

thuyloi003 Dân đen

Bài của tôi đang chíu ù bạch thủ chi. Đến lượt bốc thì bốc được con 2 vạn cửa chì. Có nhà chíu và họ trả cửa lại con chi chi. Bài như vậy có được hô Chì, chíu ù, bạch thủ chi không vậy mod??