Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

mod cho tôi hỏi : tôi đang chờ chíu ù bạch thủ chi . bốc cây 3 cửa tôi , chéo cánh chíu rồi trả chi chi, tôi có được hô chì chíu ù bạch thủ chi ko ?

2. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Ù được bạn nhé.. vô tư hô chíu ù chì bạch thủ chi . bạn đang đợi chíu ù thì thì cây làng đánh ra hay bốc nọc cứ có cây xuống chiếu là ù.. ok

Chỉnh sửa lần cuối: 16/1/15
    HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

cám ơn khoai , tôi biết là dc ù , chủ yếu là có dc hô chì bạch thủ hay thôi

4. Củ khoai lang

Cửa chì thì bạn hô chì .. luật nào dám bắt báo bạn. :D
    Ta về ta ù cửa ta
    Trên đe dưới búa nhờ xa kệ làng ..

Chúc bạn vui nha :)

5. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Anh Khoại ơi , em cũng có 1 câu hỏi giống bạn hoang ca loc nhưng khác 1 tí .

Em ăn tứ văn đánh tứ sách để đợi chíu ù chi , kính tứ chi . nhà chéo cách chíu tứ sách và trả cửa cho em lại con chi . em có được hô chì , chíu ù bạch thủ chi , kính tứ chi không anh ?

Ngoài đời thì em không được hô chì vì đã hết cửa , chỉ hô chì khị bốc nọc bị chíu . Còn ở Sân Đình thì thế nào ?

6. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Vẫn được chì chíu ù bạch thủ vô tư anh ơi, đã có nhà ù rồi
    ChanPro2014.9.30.11.11.42.

Củ khoai lang thích điều này.
  7. Củ khoai lang

Ở sandinh Chơi bóng bổng kiểu này bố cháu ù thỏa mái :D .. Báo tôi chịu trách nhiệm :x.. Chíu ù Bạch thủ Chi kính tứ tứ chi.. Ù tại cửa chì nhà mình ko xướng chì thì hơi phí..Mấu chốt vấn đề ở đây là chíu ù nhé.
    Ai Sợ ko ù ăn hay chíu, vào ù con khác lúc ù bị bắt báo lỗi bỏ ù thì đừng có kêu :D
    Ngoài đời ở đâu ma trường hợp trên, ù tại cửa chì mà không đc hô chì là luật của hội ngoại đời đây ^#(^...cái này mình chịu..
    P/S : Anh em lưu ý thêm về các quyền ưu tiên, thứ tự đc ù trong chan pro khi đợi trùng
    Nhất Chì, Nhì Chíu, Thứ ba đến vòng
    Ván bài tham khảo

Chỉnh sửa lần cuối: 16/1/15
  8. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

modd ơi 2015.1.17.0.29.51.
    mod ơi . em rình ~:> của anh say :"> mà bị mất mạng :(( bắt đền mod 1 :(( bị mất hoài mất hoài mất hoài .......... đc ván ngơ màn hình ............ :((( huhuhu

nammt333 thích điều này.
  9. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

quái lạ e vừa post bài mà giờ cứ ko thấy thôi :-??

10. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

modd ơi 2015.1.17.0.29.51.
    nhờ mod kiểm tra giùm . e vào rình ~:> của a Say :"> đc ván mất mạng hoài mất hoài mất hoài :(( :(( :(( :((

11. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

modd ơi 2015.1.17.0.29.51. Nhờ mod kiểm tra e bị mất mạng :(( :(( mà sao post mãi ko đc

12. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

13. whynone

whynone Chánh tổng

https://chanphom.com/replay?l=l1nic5z3_fg7
    Mod coi lại ván này hộ mình cái vừa ăn còn chưa kịp chi vào con đánh tự dưng máy đánh mình bị báo mất ván ù to. Phần mềm vẫn lỗi quá.

14. vespa7777

vespa7777 Chánh tổng

Lỗi mod này nhatnam0303 ù bát vạn mà hệ thống báo ù cửu vạn. 2.

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào em, Sân Đình đã hỗ trợ cộng Bảo cho ván bài bị đứt kết nối internet của em rồi nhé.

khánhblue thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, em đã chuyển trường hợp của anh cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra thì không có lỗi của Sân Đình anh nhé. Trong quá trình click chuột khi chọn cây 5 vạn để hạ và a cũng click cây 5 vạn để chuyển sang ghép với cây 5s thì hết thời gian đánh nên hệ thống đã đánh cây 5 vạn anh click chuột để di chuyển nên anh bị báo nhé.

17. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

Thế bài của mình thế nào 01 nhỉ ?

18. Mod01

Mod01 Administrator

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

vâng ạ .....e cảm ơn anh mod 1 . hiehoha.......

20. whynone

whynone Chánh tổng

Bạn nói thế là sai rồi mod ah vì mình chơi ở lý khi ăn thì hệ thống tự động xếp bài nên trường hợp mod nói không thể say ra mà chơi mình cài 8s thời gian rất thoải mái nếu có phải xếp, mà dân trong nghề cả không phải như mới tập đánh, dù có phải xếp thì ăn xong đánh con mình muốn đánh rồi mới xếp bài đúng không ? còn thực tình mình chơi tự dưng bị như vậy thì báo lại để mod biết lỗi và khắc phục lại lỗi chơi cho đỡ ức chế. mod sem lại hộ mình cái vì như ở trên đã nói mình chơi ở lý nên hệ thống tự đọng xếp bài.