Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Matheous

Matheous Dân đen

Hy vọng lần sau có sự kiện gì thì Mod nên có điều kiện cụ thể để mọi người không phải nhầm lẫn. Ví dụ như sự kiện đón giáng sinh mình bị nhầm là trên 24 điểm là được thưởng. Mod chỉ cần nêu điều kiện là chỉ có ù 24 điểm là được thưởng ko hơn không kém. Như vậy mình ko bị nhầm.

2. Mod07

Mod07 Moderator

Chào bạn, trong luật bên mình ghi rất rõ:
    • Điều kiện bắt buộc: Khi người chơi chắn chơi bàn 4 người, xướng ù đúng, được 24 điểm.
    Còn những sự kiện như cước ù to của tuần bên mình đều ghi rõ bài ù từ 36 điểm trở lên sẽ được thưởng. Mình nghĩ bạn đọc không kỹ thôi chứ không phải bên mình không ghi cụ thể nhé. Hơn nữa còn có ví dụ cụ thể để mọi người không bị nhầm nữa. Chúc bạn may mắn trong sự kiện lần sau nhé :D

3. minhngocquang066

minhngocquang066 Dân đen

mod kiểm tra ko bấm dc ù chì:-&(mạng của tôi rất tốt)
    ChanPro2015.1.7.10.5.6. ChanPro2015.1.7.10.5.6.

4. ĐỨC LÂM 2004

ĐỨC LÂM 2004 Học chơi

mod ơi e nuôi gà suốt buổi tối đến lúc bắt gà chi lên đúng cửa lại không ù được .đang mải trình bày thì bị sút khỏi bàn chơi mong mod xử lý nghiêm 2 nick chơi bẩn này nhé:( ChanPro2015.1.7.0.48.10.

5. Mod07

Mod07 Moderator

Ván chơi này do một lí do nào đó bạn không bấm ù, còn trường hợp bạn bị đá ra thì gà sẽ chia đầy đủ nên xét ra bạn không hề chịu thiệt. Tuy nhiên bên em sẽ cho 2 nick này vào danh sách theo dõi nếu chơi xấu nhiều sẽ có biện pháp xử lí.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. ĐỨC LÂM 2004

ĐỨC LÂM 2004 Học chơi

mod trả lời về 2 nick chơi xấu kia e rất thích nhưng câu trả lời do một lí do nào đó không bấm ù thì e :| không đồng ý
    mod thử nghĩ xem nuôi gà mong mãi con chi mới về cửa chì mà lại không bấm ù>-)
    có mà e đã bấm mỏi tay vẫn không ù được:-&

7. Mod07

Mod07 Moderator

Nếu bạn bấm ù từ phía bạn sẽ gửi một thông báo lên cho máy chủ. Theo như mình kiểm tra trên hệ thống thì không nhận được lệnh bấm ù trong khoảng thời gian chi chi lên cửa của bạn. Có thể bạn đang mải làm gì đó nên không để ý chi chi gần hết giờ rồi nên ấn không kịp.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  8. TÁI_XUẤT_VƯƠNG

TÁI_XUẤT_VƯƠNG Học chơi

:|

9. anelca3

anelca3 Dân đen

ChanPro2015.1.3.15.16.21. ảnh ván bài đó đây.Moi các Mod kiểm tra

10. Nguyen Gia Hung 10

Nguyen Gia Hung 10 Dân đen

Nho mod xemho chi bach thu ChanPro2015.1.9. ChanPro2015.1.9.
    bi nha tren de la sao

11. phuong_0102

phuong_0102 Dân đen

Các tệp đính kèm:

12. Mod07

Mod07 Moderator

13. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như mình kiểm tra thì bạn bị đứt mạng và khi kết nối vào lại bàn thì bạn đã mất ù 8s không hề liên quan đến việc không bấm ù được nhé.

14. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này bạn bốc lục vạn cửa chì nhưng người chơi sau bạn ù con bát là con bốc lên trước con lục nhé.

15. Mod07

Mod07 Moderator

Chào bạn, bài của bạn 6 chắn thì không được chờ chi nhé. Cây bài chi chi là cây bài đặc biệt chỉ được ù bạch thủ.

0966229186 thích điều này.
  16. gerald123

gerald123 Chánh tổng

17. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn bị bắt báo vì đánh đi cạ bát văn bát sách lại ăn cạ tam nhé.

HàNộiMùaThuVànggerald123 thích điều này.
  18. Cụ Lý chờ chi chi

Cụ Lý chờ chi chi Lý trưởng

Mod xem lại tôi ván bài này, lên tam sách tôi ù bạch định tôm cửa trên mà sao nhà chéo cánh lại bấm ù được, sau đó treo bài và đền làng.

Các tệp đính kèm:

19. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Ván này nhà chéo bạn chíu ù tam sách, mà luật sân đình nhất chì nhì chíu nên họ ù đè bạn con 3 sách.
    Họ bị phạt vì không xướng chíu ù, ở sân đình các cước bạch thủ, bạch thủ chi, chíu ù, ù bòn là bắt buộc phải xướng khi ù bạn nhé.
    Chúc bạn chơi vui.
    >:D<

nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  20. minhvyy

minhvyy Lý trưởng

Mod ơi xem hộ mình ván này. Bàn cược 250.000 mà nhà Manh2904 còn có 543.200 vẫn ko bị out.
    Đúng ván ù to . Bắt đền Mod đó.
    Log ván đây:
    13/01/15 21:12 Sân Đình/Bàn 16, cược 250000. minhvyy ăn gà nuôi 2000000, TRỤI THỤI LỤI, truongductrong chỉ còn 6862500, Manh2904 chỉ còn 543200. minhvyy ù [Chì Bạch thủ Chi Tám đỏ 2 Lèo]

Các tệp đính kèm: