Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. khách-420041

khách-420041 Học chơi

bạn oi tôi quyên mât khẩu ních luân105

2. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng gọi điện lên số hotline của Sân Đình 0988153993 (từ 9h - 23h hàng ngày) để cung cấp thêm thông tin nhằm xác nhận nick đó là của bạn.
    Xác minh xong Sân Đình sẽ cấp lại mật khẩu ngay cho bạn nhé.

Trân trọng.

3. vui là chính_123

vui là chính_123 Dân đen

BẤM Ù KHÔNG ĐƯỢC
    Mấy hôm nay SĐ liên tục lỗi.Lúc thì đang chơi bị out,giờ bấm ù ko đc mất ù btc 8 đỏ lại còn bị ù 8đ.Chơi to lỗi thế này chết người chơi...

4. Mod06

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cho biết thời điểm của ván chơi mà bạn phản ánh gặp lỗi bấm ù không được bạn nhé.
    Nếu kiểm tra và xác nhận do lỗi từ hệ thống, Sân Đình sẽ gửi lại đến bạn số Bảo mà bạn thiệt hại ở ván ù có lỗi này.

Trân trọng.

5. socloboy

socloboy Học chơi

6. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Anh vui lòng mô tả cụ thể vấn đề gặp phải để Sân Đình hỗ trợ.
    Thông tin đến bạn.

socloboy thích điều này.
  7. socloboy

socloboy Học chơi

Mình muốn biết sao số dư bảo có ko bị trừ mà mất bảo

8. Mod14

Anh vào phần Ngân Hàng tại Diễn Đàn rồi nhập tên vào để kiểm tra lịch sử biến động số dư nhé.
    Thông tin đến anh

9. 12345__

12345__ Dân đen

đbags cửu ù kucj mà k được

Các tệp đính kèm:

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Theo như hình ảnh bạn cung cấp thì bài của bạn không phải là chờ 9, và cũng chưa có quân 9 hay quân 6 nào được bốc nọc lên. Không biết bạn thắc mắc không ù được là không ù quân bài nào ?
    Bạn có thể xem lại ván chơi của mình tại đây nhé:
    https://sandinh.com/replay3?l=l1rrgojj_fnw_ml
    Thông tin đến bạn!

11. Hoàng King

Hoàng King Chánh tổng

Mod xem lại giúp ván bài. Tôi vừa ù trì bạch thủ. Ván tiếp theo tôi ù thông trì bạch định. Vậy mà bắt lỗi tôi là sai cước Thông, vậy là sao ?

12. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Em đã có trả lời anh ở phần anh gửi báo lỗi. Anh check thông tin giúp em nhé.

13. k bỏ cạ tam mà ăn tam bị báo

Các tệp đính kèm:

14. Mod14

Chào anh,
    Anh bị báo vì đánh cạ ăn cạ nhé (đánh cạ bát vạn bát sách, sau đó lấy tam vạn ăn tam văn).
    Anh vui lòng truy cập đường lịnk: https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-4-chi-tiet-cac-luat-an-danh.22/ để biết thêm về luật chơi Chắn nhé.
    Thông tin đến anh

15. fong1947

fong1947 Dân đen

Tôi cũng bị kiểu này rất ức chế

16. Mod06

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cập nhật lên các phiên bản chắn Sân Đình mới nhất (hiện tại trên hệ điều hành IOS đang là bản 1.4.3) để không gặp phải các vấn đề không vui như bạn phản ánh.
    Nếu bạn gặp các vấn đề lỗi gây ảnh hưởng đến quá trình giải trí bạn hãy báo lỗi cụ thể để BQT Sân Đình kiểm tra và hỗ trợ đền bù thiệt hại về Bảo đầy đủ cho bạn nếu xác minh thật sự có lỗi từ Game.

Chúc bạn cuối tuần vui vẻ và luôn giải trí sảng khoái cùng chắn dân gian Sân Đình.

z4228628567561_26d8091758bdcf0f125cb69d4353224f.

fong1947 thích điều này.
  17. Thắng1952_MinhKhai

Thắng1952_MinhKhai Lý trưởng

Hỏi mod lập trình, xem nọc như thế này thì xem từ trái sang phải hay ngược lại (cụ thể ở đây là cây mở tiếp theo sẽ là cây ngũ văn hay cây nhất văn) ToTomSD-Web-1.22.0-2023-04-10 20-18-36.

18. Mod22

Chào chú. Khi ấn vào xem nọc sau khi ván chơi kết thúc thì các quân bài tiếp theo sẽ tính từ trái sang phải. Như ảnh chú gửi thì quân tiếp theo sẽ là quân Ngũ Văn chú nhé.

19. HUNG 686868

HUNG 686868 Dân đen

THAY DOI ROI A

20. Mod22

Chào anh. Anh cần hỗ trợ vấn đề gì vậy ạ?