Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. tvnb001

tvnb001 Dân đen

bài nhà chéo cánh chíu 3 vạn, tôi không ăn dc nhà chéo đánh 3 sách tôi ăn vậy có phải lỗi không

Các tệp đính kèm:

2. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Sân Đình đã kiểm tra lại ván bài thì thấy bạn khi bốc được quân Tam Vạn cửa trì bạn đã bấm "Dưới" sau đó người kia mới Chíu.
    Khi bạn bấm "Dưới" quân Tam Vạn thì hệ thống ghi nhận là bạn đã bỏ ăn cạ Tam Văn, Tạm Vạn nên khi bạn ăn cạ Tam Văn, Tam Sách nên bị bắt Báo.
    Thông tin đến bạn.

3. liempro1188

liempro1188 Dân đen

tại sao tôi ù mà khong cho ù

4. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cung cấp chi tiết chính xác thời gian và bàn chơi/khu chơi bạn gặp vấn đề cần phản ánh để Sân Đình hỗ trợ kiểm tra giúp bạn nhé!

Trân trọng.

5. *THICHĐUTHU*

*THICHĐUTHU* Dân đen

Mod kiểm tra cho tôi _1HANVEHUU1_ bài tôi chờ ù thất, vậy mà thất sách lên tôi lại không ù được. Dù chỉ là cược nhỏ, nhương tôi nghĩ đã tạo ra sân chơi, dù lớn hay nhỏ không phải là vấn đề.....

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sự cố bạn gặp phải có nhiều nguyên nhân khác nhau. Vì là cược bàn chơi nhỏ nên Sân Đình chủ động hoàn lại cho bạn số bảo bạn bị thiệt hại luôn và chuyển sự cố bạn gặp phải sang bộ phận kỹ thuật để kiểm tra và sửa lỗi nếu có.
    Trong thời gian này bạn nên sử dụng chắn 5G để trải nghiệm vì đây là phiên bản chắn mới nhất của Sân Đình. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

7. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Nhờ Mod kiểm tra giúp ván bài này: Kho lên Chi chi cửa dưới NGOC BINH 1950 mình đã bấm ù nhưng máy báo "Bạn chưa ù được", Khi lên Chi chi sau mình ấn máy nhận ù và phạt bỏ ù? Chắn Pro 4.0 - 2022.11.06.21.02.56 (1). Chắn Pro 4.0 - 2022.11.06.21.02.56. Chắn Pro 4.0 - 2022.11.06.21.02.56.

8. Mod14

Chào anh,

Sân Đình đã kiểm tra lại ván chơi anh báo cáo:

- Hệ thống không nhận được lệnh ù của anh với quân Chi bốc trước.
    - Với hình ảnh xem lại thì không xác định được lý do tại sao anh không bấm ù được quân Chi bốc trước.

Tuy nhiên, với lần này, Sân Đình đã hỗ trợ Bảo ván chơi này vào tài khoản của anh. Lần sau, anh vui lòng chụp ảnh trong bàn chơi tại thời điểm gặp lỗi để Sân Đình kiểm tra và bồi hoàn, nếu không có hình ảnh trong bàn chơi sẽ không hỗ trợ được anh nữa.

Thông tin đến anh!

doantheanh72 thích điều này.
  9. thohht

thohht Dân đen

Mod xem lại giúp ván bài này Thohht bấm ù đúng luật nhưng SĐ không cho ù, cửa dưới ù chi lại được. Xin cám ơn.

Các tệp đính kèm:

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @thohht
    Vì bạn chơi trên chắn 4 nên tạm thời bộ phận kỹ thuật chưa xác định được nguyên nhân bạn không gọi ù được. Vì thiệt hại của bạn không lớn nên bộ phận CSKH chủ động bồi hoàn cho bạn luôn.
    Trong thời điểm này bạn vui lòng sử dụng phiên bản chắn 5G để trải nghiệm sản phẩm để tránh những sự cố đáng tiếc và thiệt thòi cho mình. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

11. Alex9995

Alex9995 Dân đen

Mod cho mình hỏi tại sao lại khoá nick: Sandinh.net@ của mình lại bị khoá vì tk ko đúng với quy định của SĐ là sao nhỉ?

12. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Tài khoản của bạn bị tạm khóa vì tên tài khoản có thể gây hiểu lầm là tài khoản của Sân Đình. Bạn vui lòng liên lạc tới hotline: 0988153993 hoặc để lại số điện thoại để Sân Đình hỗ trợ bạn đổi tên nick hoặc chuyển Bảo sang tài khoản khác nhé.
    Thông tin tới bạn

13. Alex9995

Alex9995 Dân đen

Xin mod chuyển bảo của tk: Sandinh.net@ vào tk: Alex9995: ID 6117294

14. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình đã hỗ trợ bạn chuyển Bảo từ tài khoản bị khóa sang tài khoản Alex9955 - ID: 6117294 rồi nhé.
    Chúc bạn chơi vui.

15. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

OK Mod. Tuy nhiên việc chụp lại hình ảnh lúc ko cho ù rất khó vì chỉ hiện lên vài giây. Hơn nữa đến khi lên quân chi sau bấm ù thì bị bắt lỗi bỏ ù. Khi xem lại ván đấu lại ko hiện lên chứ đó nên tình ngay lý gian Mod ạ

mod02Mod01 thích điều này.
  16. khách-408763

khách-408763 Học chơi

sao tôi không đăng nhập được vậy

17. Mod14

Chào bạn.
    Bạn vui lòng cung thấp thêm thông tin về vấn đề mình gặp phải để Sân Đình hỗ trợ nhé.

18. aehagiang2

aehagiang2 Dân đen

Các mod kiểm tra hộ em với sao em ấn ù mà lại không được ù 3EF9F06C-67D6-42A3-A729-42A8A328B341. A18BE57B-0652-4175-89EC-C7E3637CDF79.

19. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình đã kiểm tra và xác nhận đây là lỗi của Game và đã cộng bù Bảo cho ván ù này của bạn rồi nhé.
    Chúc bạn chơi vui

aehagiang2 thích điều này.
  20. aehagiang2

aehagiang2 Dân đen

Thsk mod 02 nhé

mod02 thích điều này.