Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cung cấp chính xác ID bạn báo lỗi nhé, Sân Đình không có người chơi ID 70703993 như bạn báo lỗi.
    Như bạn mô tả thì có thể ID bạn báo lỗi đang sử dụng phiên bản cũ và bị bắt lỗi Địa ù nhé.
    Thông tin tới bạn

2. mrcommander

mrcommander Dân đen

Chào ban quản trị.
    Tôi muốn hỏi về việc ù có cước phá thiên.
    Khi ù có cước phá thiên thì theo luật được tính 30 điểm, nhưng như trong ảnh, khi tôi ù và xướng Thông Trì Phá Thiên Bạch Thủ, thì tôi vẫn chỉ được tính 30 điểm.
    Vậy kính mong ban quản trị xem xét lại trường hợp này giúp tôi, vì cước ù này là một cước ù vô cùng hiếm gặp, và điều tôi mong muốn nhất là nó được tính đủ điểm, để có thể hiện trong bảng thành tích ước ù to nhất của tôi, để lưu giữ làm kỷ niệm.
    Trong lúc luống cuống tay chân, tôi mới chỉ kịp chụp ảnh màn hình chứ không kịp lưu lại ván đấu, khi tôi đang viết dở tin nhắn báo lỗi thì bị đá khỏi bàn, rất mong ban quản trị thông cảm giúp tôi.
    Tôi xin chân thành cảm ơn!
    https://drive.google.com/file/d/141_LN8g6HGki05APp8ArqbUWc92D-dbp/view?usp=drivesdk[​IMG]

Chỉnh sửa lần cuối: 2/10/22
  3. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Theo luật tính điểm của Sân Đình thì Ù Phá Thiên được tính 17 điểm, các cước còn lại chỉ được tính dịch + 2 gà Trì Bạch thủ
    Anh Xướng Ù Thông Trì Phá Thiên Bạch Thủ được tính điểm như sau:
    Phá Thiên (17đ) + Thông (1đ) + Trì(1đ) + Bach thủ (1đ) + 2 gà Trì Bạch thủ (10đ) = 30đ là hoàn toàn chính xác nhé.
    Thông tin đến anh.

Các tệp đính kèm:

Kích thước File:
      456.3 KB
      Lượt xem:
      0
    mrcommanderCỏ Ba Lá thích điều này.
  4. Xóm Hậu

Xóm Hậu Dân đen

xin hỏi Mod, mỗi khi thi xong nó cứ hiện mấy cái thanh công cụ ma ko thể tắt được. Muốn chơi tiếp cứ phải thoát ra vào lại hơi phiền, có cách nào giải quyết dc ko các ngài :)

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Bộ phận kỹ thuật đã tiếp nhận được sự cố bạn phản ánh. Hy vọng trong phiên bản cập nhật sắp tới Sân Đình sẽ xử lý xong lỗi này. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

6. ĐANG CHOI THÌ BỊ KICH RA KHÔNG RÕ NGUYÊN NHÂN
    ChanSD-Web-1.2.3-2022-10-08 16-02-40.

7. CƯỢC 1TR BẢO, SỐ DƯ LÀ 17TR SAO VẪN BỊ KICH RA KHỎI BÀN

8. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Kể từ ngày 17/8/2022 - Ở khu Thương, người chơi vào bàn cần có tối thiểu 50 lần cược, bị kick khỏi bàn khi số Bảo còn dưới 20 lần cược bàn chơi bạn nhé.
    Thông tin tới bạn

9. tuyen12

tuyen12 Dân đen

tai khoan tuyen12 hôm nay mật hai ba muối triệu bao

10. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng kiểm tra lại lịch sử chơi của mình rồi bạn cung cấp thêm thông tin bạn muốn Sân Đình hỗ trợ như thế nào bạn nhé.

Thông tin đến bạn!

screenshot_1665324201.

11. CO_GAI_BAN_SUNG

CO_GAI_BAN_SUNG Dân đen

12. CO_GAI_BAN_SUNG

CO_GAI_BAN_SUNG Dân đen

Cho mình hỏi có còn phần thưởng cước ù to không? Minh xin gửi bài

13. CO_GAI_BAN_SUNG

CO_GAI_BAN_SUNG Dân đen

14. CO_GAI_BAN_SUNG

CO_GAI_BAN_SUNG Dân đen

Qua mình có ù ván này bỏ ù bòn bị bắt lỗi, xin hỏi Lỗi bỏ cước ù bòn cũng bị tính lỗi sao?

15. Mod14

Chào bạn,
    Theo luật Sân Đình thì Ù Bòn là Cước bắt buộc phải xướng nên bạn bị phạt là hoàn toàn chính xác nhé.
    Bạn vui lòng tham khảo thêm về luật Ăn-Phạt trong mục Luật Chắn Pro tại diễn đàn.
    Thông tin đến bạn.

Các tệp đính kèm:

Kích thước File:
      9.2 KB
      Lượt xem:
      0
  16. Mod14

Bạn vui lòng gửi bài viết vào "Hội Làng" tại diễn đàn, sự kiện "Cước Ù To Nhất Tuần" để tham gia cuộc thì nhé,thông tin đến bạn.

17. phamvantuyenannd

phamvantuyenannd Dân đen

mod xem giúp tôi lúc 7 giờ 01 sáng ngày 25-10 tôi ù thông chì lèo lại không được ù là sao lý trưởng

lý trưởng bàn 1 nik phamvantuyenannd

18. phamvantuyenannd

phamvantuyenannd Dân đen

mod xem giúp tôi lúc 7 giờ 01 phút tôi chơi bàn 1 ù thông trì lèo mà không dduocj ù người khác ù là sao ? nik phamvantuyenannd

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  19. phamvantuyenannd

phamvantuyenannd Dân đen

lý trưởng bàn 1

20. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Trong ván bài anh phản ánh, người chơi cùng bàn với anh đã gọi ù thành công Bạch thủ cây Lục Vạn được bốc lên ngay trước cây Cửu Văn ở cửa nhà anh.
    Anh có thể tự kiểm tra lại việc này ngay trong LỊCH SỬ chơi của anh.
    https://sandinh.com/replay3?l=l1rka82d_ffk_v

Chúc anh ngày mới nhiều niềm vui và giải trí sảng khoái cùng chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng.

Chắn Pro 4.0 - 2022.10.25.07.01.25.