Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Người cất vó

Người cất vó Dân đen

Đang đánh thì bị lag mạng

Các tệp đính kèm:

2. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Trong hình ảnh bạn gửi thì bạn bị mất kết nối đến Game server (biểu tượng chất lượng mạng của bạn là dấu x màu đỏ). Bạn vui lòng kiểm tra lại kết nối hoặc đóng bớt các tab không sử dụng để trải nghiệm game tốt hơn nhé.
    Mặt khác, bạn dùng máy tính thì có thể chơi trên Chắn 5 với nhiều tính năng hơn.
    Thông tin tới bạn

3. CongChinh6780

CongChinh6780 Lý trưởng

Nhờ mod hỗ trợ lại số bảo đã thiệt hại , mình chơi trên chắn 5g . Máy iPad .
    Khi 3 vạn lên mình kích ù không , kích ù rất nhiều lần . Mạng ổn .
    Thời gian 21g43p . Thanks IMG_1657033343200_1657034100989.

Chỉnh sửa lần cuối: 5/7/22
    Mod01Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  4. Tôi chơi chắn trên bản 5g, thiết bị chơi ipad . hiện tượng khi 3 văn lên không hiện nút chíu. báo mod để kiểm tra, không yêu cầu bồi hoàn bảo.
    Thời gian 18g25 IMG_1657034513872_1657034527449.

Mod01 thích điều này.
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh Sân Đình là số 1
    Cảm ơn anh đã trải nghiệm game và gửi phản ánh báo lỗi. Sự cố anh gặp phải sẽ được chuyển sang bộ phận kỹ thuật để tiến hành kiểm tra và sửa lỗi nếu có nhé. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh @CongChinh6780
    Cảm ơn anh đã trải nghiệm game và gửi phản ánh báo lỗi. Sự cố anh gặp phải sẽ được chuyển sang bộ phận kỹ thuật để tiến hành kiểm tra. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh @CongChinh6780
    Bộ phận kỹ thuật xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống và Sân Đình đã hoàn lại cho anh số Bảo anh bị thiệt hại cũng như số Bảo đúng ra anh được nhận nhé. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

8. CongChinh6780

CongChinh6780 Lý trưởng

Nhờ mod hỗ trợ giúp đỡ và hỗ trợ bảo thiệt hại . Đây là lần thứ 2 tôi gặp lỗi này. Tôi chơi iPad , đã cập nhật bản chắn mới nhất.
    Khi cây 3 sách lên tôi kích ù nhiều lần mà không được.
    Thời gian lỗi lúc 21g30 IMG_20220721_222308.

Mod06 thích điều này.
  9. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào anh @CongChinh6780
    Sau khi kiểm tra, bộ phận kỹ thuật xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống và Sân Đình đã hoàn lại cho anh số Bảo anh bị thiệt hại cũng như số Bảo đúng ra anh được nhận nhé.
    Thông tin đến anh.
    Chúc anh giải trí vui vẻ cùng chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng

CongChinh6780 thích điều này.
  10. phieudieuchanhoc

phieudieuchanhoc Dân đen

Thưa Ban Quản trị Sân Đình! Vừa rồi khoảng 16h 03p ngày 25/7/2022, tôi có chơi 04 người tại bàn Dân Làng Thượng - Bờ sông - Bàn 7. Tôi hô ù Thông Thập thành thì bị bắt báo vì cước sai là thập thành. Tôi cho rằng đây là lỗi khiến tôi bị đền ván đó với số bảo là 1.020.000 bảo. Vậy kính đề nghị Ban QT xem xét và xử lý trường hợp này của tôi.

Các tệp đính kèm:

11. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Anh có thể xem lại ảnh anh gửi. Bài anh có cạ Bát Vạn + Bát Sách, do đó anh ù cước Thập Thành là sai. Hệ thống bắt lỗi là hoàn toàn chính xác anh nhé. Anh nên xem kỹ lại bài của mình trước khi hô để tránh hô nhầm.

Còn nếu anh chưa biết về cước Thập Thành, mời anh xem kỹ hơn về cước ù ở bài viết sau (mục số 13)
    https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/

12. Hà Nguyễn

Hà Nguyễn Lý trưởng

Ngày 02/8/2022 trong thời gian từ 12h12' đến 12h21' tôi có chơi solo với Nick bocruoc2 (là chủ bàn) tại Bàn 1 Chợ phiên, ù Suông, cược 10M, có nuôi gà. Khi gà được gần 500m và tài khoản của tôi chỉ còn khoảng 47m thì tôi bị văng ra khỏi bàn vì số bảo trong tài khoản không còn đủ 5 lần cược . Do tiếc gà nên tôi đổi nick định vào chơi tiếp nhưng bàn chơi đã giải tán. Nhờ Mod kiểm tra giúp xem gà bị bắt như thế nào và có hợp lệ không vì thời gian tôi đổi nick diễn ra rất nhanh (chủ bàn có cài tính năng Xin chơi sau vài ván đấu). Nếu chủ bàn cũng thoát ra ngay sau đó thì gà đã được chia đều cho các chắn thủ đang chơi theo quy định của Sân Đình. Cảm ơn các Mod.

13. Chào bạn,
    Sân Đình đã nhận được báo cáo của bạn về hành vi chơi xấu của nick @bocruoc2:
    - Liên tục cầm số Bảo tối thiểu (5 lần cược) ngồi bàn chơi và luôn không đủ cược để trả. Nếu thắng thì chuyển đi.
    - Sử dụng 2 nick để trục lợi gà nuôi khi bạn chơi bị out khỏi bàn: Ngay khi bạn chơi bị out bàn thì lấy 1 nick khác của mình vào => chia bài => cùng thoát và chia gà.
    Sau khi kiểm tra thì Sân Đình nhận thấy các nick @bocruoc2 @bocruoc3 @bocruoc4 đã liên tục thay nhau chơi theo cách chơi không đẹp này. Đồng thời nick @donhatnam là tài khoản trung chuyển Bảo cũng như tham gia vào việc trục lợi gà nuôi.
    Mặt khác, người chơi này còn có tài khoản @bocruoc1 cũng đã từng bị cảnh cáo và khóa trước đây về hành vi tương tự.
    Do vậy, Sân Đình quyết định sẽ khóa vĩnh viễn các tài khoản:

Cảm ơn bạn @Hà Nguyễn đã gửi báo cáo để giữ gìn sân chơi chung được trong sạch, lành mạnh.
    Trân trọng!

Hà NguyễnChơiVuiSốngĐẹp thích điều này.
  14. hoaroicuaphat009

hoaroicuaphat009 Dân đen

Trì U bòn bạch thủ mà quên sướng ù bòn mà chỉ trì bạch thủ là bị phạt hả mod
    upload_2022-8-5_12-26-51.

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Các cước Bạch thủ, bạch thủ chi, chíu ù, ù bòn là những cước bắt buộc phải Xướng nếu ù khi chơi chắn ở Sân Đình bạn nhé. Thông tin đến bạn!

16. *THICHĐUTHU*

*THICHĐUTHU* Dân đen

Mod kiểm tra xem bài tôi ù Thất vạn, vậy mà thất vạn lên tôi bấm ù không được

Các tệp đính kèm:

mod02 thích điều này.
  17. mod02

Chào bạn,
    Ván bài này của bạn đã được chuyển sang đội kỹ thuật kiểm tra lỗi phát sinh và Sân Đình sẽ trả lời bạn khi có kết quả nhé.
    Thông tin tới bạn

18. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình đã kiểm tra và xác nhận có lỗi trên bản Chắn 4 dẫn đến việc không bấm ù được của bạn. Số Bảo của ván ù đã được bồi hoàn vào tài khoản của bạn rồi nhé.
    Rất mong bạn thông cảm cho sự cố ngoài ý muốn này.

19. atonio199x

atonio199x Dân đen

Tại sao tôi bị phạt bỏ ù ván này, đề nghị xem xét

Các tệp đính kèm:

20. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Ở bài bạn phản ánh, Sân Đình đã kiểm tra và thấy có lỗi hệ thống ở chỗ: khi Thất văn lên cửa Trì, bạn đã bấm dưới rồi lại có thông báo gọi ù thành công rồi hệ thống bắt lỗi bạn bỏ ù cây Thất Văn. (logic đúng của game khi bạn đã bấm dưới thì bạn không thể gọi ù lại cây đó nữa)

Chắn Pro 4.0 - 2022.08.17.16.48.57 (1).

Chắn Pro 4.0 - 2022.08.17.16.48.57 (2).

Do ván này bạn đã bị treo tranh do lỗi ăn cây Lục Văn, Sân Đình sẽ hoàn lại bạn số Bảo bạn đã phải trả do gặp lỗi ở hệ thống.
    Bạn vui lòng cung cấp thông tin thêm về: bạn đang chơi trên thiết bị nào (PC/Máy tính bảng/điện thoại IOS hoặc android) và chơi ở phiên bản chắn bao nhiêu (VD: ở Anđroid bản mới nhất là 2.18.43) để Sân Đình có cơ sở kiểm tra sâu hơn và sửa những lỗi như vậy sớm nhất bạn nhé!
    Cám ơn bạn nhiều.

Trân trọng!