Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. minh hồng 69

minh hồng 69 Dân đen

Mod cho mình hỏi ván này mình đền có oan không.

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @minh hồng 69
    Trước ván bài bạn ù có một ván chơi Hòa, cho nên bạn xướng Thông là xướng sai, bị hệ thống bắt lỗi là chính xác bạn nhé. Bạn có thể xem lại các ván chơi của mình trực tiếp trong game ở phần lịch sử hoặc sử dụng tính năng ngân hàng để kiểm tra lại toàn bộ các ván chơi của mình.

Screenshot_2.

Thông tin đến bạn!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  3. minh hồng 69

minh hồng 69 Dân đen

Thường thì lúc xướng ù hay nhìn cửa sổ chat nhưng trước ván hòa lại ko có thông báo thành ra xướng nhầm vì vậy mình nghĩ là lỗi của hệ thống

Mod01 thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn. Đây không phải là lỗi hệ thống. Cũng giống như ngoài đời thực bạn cũng phải nhớ là ván trước mình có ù hay không để xướng thêm cước Thông cho ván ù tiếp theo bạn nhé. Thông tin đến bạn!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. minh hồng 69

minh hồng 69 Dân đen

Dân den toàn bị phạt giở muốn phạt lại . Mọi người xem mod xem

Các tệp đính kèm:

6. minh hồng 69

minh hồng 69 Dân đen

Trên bảng chat có ván hòa đâu

7. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Có thể có sự cố hiển thị nên không có dòng chữ "ván hòa" hiện lên. Tuy nhiên khi mình chơi, ngoài việc các thông báo mà game hiển thị nhằm giúp người chơi phần nào thì mình cũng tập trung vào ván bài mình chơi. Mình không được phép ăn cước thông mà muốn game phải tính cước thông thì nghe cũng không hợp lý lắm anh nhỉ. Cũng như mình giao lưu đánh thật, mình phải nhớ ván trước như thế nào mà ván sau hô cho đúng tránh bị phạt. Lần sau anh chú ý hơn để tránh gặp sự cố tương tự anh nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ.

8. thành nhiên tb

thành nhiên tb Dân đen

Mod xem lại giúp ván bài này.
    Nhà dưới thắng 1952 bỏ ăn 8 vạn ăn 4 vạn
    Sau lên ù lành làng.
    Hỏi luật ko ăn cây trc ăn cây sau đc sao?
    D
    ToTomSD-Android-1.22.0-2022-06-23 13-36-19. ToTomSD-Android-1.22.0-2022-06-23 13-37-34. ToTomSD-Android-1.22.0-2022-06-23 13-36-19.

9. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Trong hình ảnh bạn gửi thì bài của người chơi Thắng1952_MinhKhai không bị bắt lỗi "Không ăn quân trước mà ăn quân sau" là hoàn toàn chính xác nhé. Bài đã có phu 567 vạn, thì có thể chọn ăn hoặc không ăn 8 vạn. Nhưng nếu có phu 567 vạn, không ăn 8 vạn mà sau đó đánh 9 vạn thì bị bắt lỗi.
    Lỗi không ưu tiên ăn phu đến trước chỉ áp dụng khi bài người chơi không ăn quân trước để tạo phu, rồi lại ăn quân sau tạo phu. Ví dụ: Không ăn 8 vạn tạo phu 678 vạn mà ăn 5 vạn tạo phu 567 vạn.
    Thông tin tới bạn.

Chơi hay thua 1 thích điều này.
  10. konghung_71

konghung_71 Hội Chắn Ninh Bình

mod ktra ho xem tai sao an u ko cho u va cuoi cung van bai bi den 8d tom

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn kong hung_71
    Sân Đình đã hỗ trợ lại cho bạn số Bảo bạn bị thiệt hại và chuyển sự cố bạn gặp phải sang bộ phận kỹ thuật để kiểm tra. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

12. Langthangtimquen

Langthangtimquen Dân đen

Tôi báo ù ko cho ù .Mà cho nhà dưới ù là sao?

Mod01 thích điều này.
  13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @phuong_bac_72
    Kiểm tra nội dung bạn báo cáo Sân Đình nhận thấy vạn và nhà dưới cùng chờ ù quân Tam. Tuy nhiên vì nhà dưới là Chíu ù cho nên được ưu tiên ù bạn nhé.
    upload_2022-6-28_15-17-46.

Bạn có thể tham khỏa thêm luật chơi chắn Sân Đình Tại đây
    https://chanphom.com/threads/cac-luat-rieng-trong-chan-pro.69/
    Trân trọng!

14. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Nhờ Mod ktra giúp ván này mình xướng ù cửa trì mà sao cuối cánh lại ù bạch định? Chắn SĐ 24.6.

Mod01 thích điều này.
  15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh @doantheanh72
    Sự cố anh gặp phải đã được chuyển sang bộ phận kỹ thuật để kiểm tra. Sân Đình sẽ phản hồi lại anh khi có kết quả cụ thể anh nhé. Thông tin đến anh!

doantheanh72 thích điều này.
  16. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Thanks Mod nhiều nhé

17. khách-263770

khách-263770 Dân đen

k u duoc

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn. Bạn vui lòng miêu tả rõ sự cố bạn gặp phải để Sân Đình hỗ trợ bạn nhé!

19. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Nhờ Mod kiểm tra giúp ván bài

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh @doantheanh72
    Bộ phận kỹ thuật kiểm tra sự cố anh phản ánh và kết luận: Server không nhận được lệnh gọi ù của anh trong thời gian qui định anh có thể gọi ù. Có thể thời điểm đấy anh đã bị lag dẫn đến không thể gọi ù. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!