Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @29c69565
    Kiểm tra nội dung bạn phản ánh Sân Đình nhận thấy: Sau khi bạn ăn được ngũ vạn đánh đi quân 7 sách quân bài chi chi đã được mở lên luôn ở của nhà dưới. Bạn không bấm ù mà để nhà dưới ăn chi chi đánh đi quân Nhị vạn, nhà cửa trên bạn không ăn được mở Nọc tiếp quân 5 vạn bạn mới gọi ù. Lúc này thời gian ù quân Chi Chi đã hết nên hệ thống mặc định bạn gọi ù láo là đúng bạn nhé:

a1.

Bạn có thể xem lại ván chơi của mình tại đây: https://chanphom.com/replay3?l=l1r6u5eg_uvc_5s
    Thông tin đến bạn!

29c69565 thích điều này.
  2. 29c69565

29c69565 Dân đen

Xếp bài mà như thế thì nhanh quá không kiểm bài kịp

Mod01 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn bạn đã trải nghiệm game và gửi ý kiến. Bạn có thể yêu cầu chủ bàn hoặc chủ động tạo bàn chơi (Vào 1 bàn chơi mới) để cài đặt bàn chơi mức cược và thời gian đánh phù hợp nhé:

a2.

Chúc bạn năm mới vui vẻ và may mắn!

4. satbai

satbai Dân đen

yêu cầu mod check lại nhé... này thì chơi gì

Các tệp đính kèm:

5. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Sân Đình sẽ gửi ván bài này sang đội kỹ thuật kiểm tra lại và trả lời bạn sớm nhất nhé
    Cảm ơn bạn đã trải nghiệm game và báo lỗi.

6. Mười 9X

Mười 9X Học chơi

xem lại hộ mình trận Làng Thượng/Bụi Chuối lúc 21h03-22h06, mình chì bạch thủ nhị vạn, sao ko ù được

7. mod02

Chào bạn,
    Để biết chính xác được lỗi do đâu thì Sân Đình cần người chơi hỗ trợ bằng hình ảnh tại thời điểm xảy ra lỗi. Ví dụ như: phiên bản game, nền tảng chơi, kết nối mạng của người chơi... Do ván bài này có giá trị không lớn nên Sân Đình sẽ hỗ trợ bạn nhé. Lần sau bạn vui lòng gửi đầy đủ hình ảnh thì mới được hỗ trợ hoặc bồi hoàn.
    Chúc bạn chơi vui.

8. phamha09

phamha09 Dân đen

Muốn báo lỗi nhưng ko tải được file ảnh ad ơi

9. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào bạn!
    Để tải ảnh thì bạn cần chụp ảnh màn hình bằng tính năng chụp ảnh của Sân Đình hoặc bức ảnh tải lên phải có dung lượng nhỏ hon 1,2mb nhé.

10. phamha09

phamha09 Dân đen

Nhờ mod kiểm tra giúp ván bài này. Hệ thống báo tôi được ù con Thất xách nhưng nhà chéo cánh lại được hô. Mặc dù đã qua cửa. Ván của tôi 8 đỏ lèo tôm. Trận lúc 14h29p ngày 20/02 khu Lý Trưởng - Tửu Điếm bàn 22. Tôi đã chụp lại ảnh bằng tính năng chụp của Sân Đinh rồi nhưng lỗi ko up lên được. Tôi đã gửi link ván chơi và ảnh vào Mesenger của Sân Đình.

Mod01 thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Kiểm tra nội dung bạn báo cáo Sân Đình nhận thấy ở ván bài của bạn cả bạn nhà nhà chéo đều chờ ù quân Thất. Theo luật chơi của Sân Đình, thứ tự ưu tiên khi ù sẽ là Nhất Trì, Nhì Chíu, Thứ Ba Theo Vòng . Nhà chéo của bạn Chíu Ù quân Thất sách nên sẽ được ưu tiên bạn nhé:
    https://chanphom.com/replay3?l=l1r7le5i_fr9_i
    a1.

Chi tiết các Luật lệ của Chắn Sân Đình bạn có thể tham khảo thêm Tại đây:
    https://chanphom.com/threads/cac-luat-rieng-trong-chan-pro.69/
    Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

12. nminhchau1921

nminhchau1921 Hội chắn Hà Tây

Mình chơi ơ thương gia chợ phiên bàn 5 ngày 28 tháng 2 lúc 12 giờ 33 phút.bài lên lục văn bị lỗi game ko hiện chỗ ấn ù mình mất ù ván bạch thủ tám đỏ lèo.nhờ mod sem lại giúp mình với

13. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào bạn!
    Để cụ thể hơn về lỗi này, bạn vui lòng cho mình xem hình ảnh trực tiếp trong bàn chơi tại thời điểm bạn đang trong bàn lúc 12h33 ngày 28 để mình gửi cho bộ phận kỹ thuật xem và xử lý cho bạn nhé!
    Trân trọng!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  14. tankichi

tankichi Dân đen

Hôm qua mình chơi hoài mà điểm nhiệm vụ tuần không thấy thay đổi là sao? choi mấy tiếng đồng hồ mà vẫn thấy 1421điểm, đến đêm muộn quá thôi đành bỏ, nay vào thì thấy mất luôn.

15. mod02

Chào bạn,
    - Mỗi người chơi 1 ngày tối đa sẽ nhận được 300 điểm nhiệm vụ từ tất cả các nguồn. Do vậy, khi bạn chơi đạt điểm số 300 rồi thì tiếp tục chơi điểm nhiệm vụ cũng sẽ không tăng nữa.
    - Nhiệm vụ hàng ngày sẽ được reset về 0 khi bắt đầu tuần mới. Hôm qua là ngày Chủ nhật bạn được 1421 điểm, sau 12h00 đêm hôm qua, đã hết tuần nên sáng nay bạn vào sẽ không còn điểm nhiệm vụ tuần trước nữa.

Bạn có thể tham khảo lại tính năng nhiệm vụ hàng ngày ở link này nhé: https://chanphom.com/threads/chan-5g-nhiem-vu-hang-ngay.22242/

Thông tin tới bạn.

16. Quả đấm thép

Quả đấm thép Dân đen

Mod06 thích điều này.
  17. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Sân Đình đã nhận được phản ánh của bạn và xin trả lời đến bạn như sau:
    Bài bạn có 3 cây Thất Sách, khi xướng ù bạn đã không xướng Chíu Ù
    Điều lệ của chắn Sân Đình có ghi rõ: Cước Chíu Ù là 1 trong những Cước Ù chết, bắt buộc phải xướng Ù nếu có.
    Vậy việc hệ thống phạt Báo bạn như vậy là hoàn toàn chính xác.

Bạn vui lòng đọc thêm một số thông tin về các cước Ù ở bài viết này: https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-5-tinh-diem-an-phat-tien.23/
    để không gặp phải trường hợp đáng tiếc như trên nhé.

Trân trọng

upload_2022-3-8_20-57-6.

18. Hoàng King

Hoàng King Chánh tổng

Mod xem giùm ván bài tôi ù ván trước là bạch thủ lèo, và ván tiếp theo tôi ù , khi tôi sướng thông tôm, thì lại bắt tôi sướng sai cước ù Thông, ván đó tôi bị đền. Vậy là sao ??? 1646819739482.

19. mod02

Chào anh,

Sau ván anh ù Bạch thủ Lèo là ván hòa, do vậy anh xướng Thông sẽ bị bắt lỗi anh nhé.

Thông tin tới anh.
    upload_2022-3-9_17-17-11.

20. hoiyeuchanhyls

hoiyeuchanhyls Lý trưởng

Mong mod kiểm tra giúp, bài bấm ù cây bát sách rồi nhưng chưa kịp sướng thì mất mạng a1. a2.