Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Sân Đình đã tiếp nhận báo lỗi của bạn và gửi sang đội kỹ thuật kiểm tra, sau khi có kết quả sẽ trả lời bạn tại đây nhé.
    Thông tin đến bạn.

Lưng còng thích điều này.
  2. mod02

Chào bạn,
    Sau khi kiểm tra, Sân Đình xác nhận ván bài này bạn bị đẩy ra khỏi bàn do lỗi Game và đã bồi hoàn 1/2 Gà (do bạn đã được chia gà ngay sau ván đó) cộng với Số Bảo ván ù Trì Bạch thủ Chi.
    Rất mong bạn thông cảm cho sự cố ngoài mong muốn này.
    Cảm ơn bạn đã trải nghiệm game và báo lỗi.

3. Mong ban quản trị sớm khắc phục tình trạng này. Chờ chi 6 chắn, Chi lên ko ù mà ăn. Ăn xong xé 9 ù 9 mà ko bị báo

Các tệp đính kèm:

4. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Đây là luật riêng của Chắn Sân Đình đã được công bố từ năm 2013, cụ thể ở bài viết sau (mục 4), mời anh xem thêm thông tin ạ:
    https://sandinh.com/threads/chan-hoc-bai-7-cac-di-luat-khong-ap-dung-tren-san-dinh.3130/

Anh có thể tìm hiểu thêm về luật chơi Chắn Sân Đình ở bài viết sau:
    https://sandinh.com/forums/luat-choi-chan-pro.29/

Thông tin đến anh.

5. anthuy01

anthuy01 Dân đen

Nhờ mod kiểm tra ván bài tôi ù đúng nhưng lại nói ủ láo và phạt 8 đỏ 2 lèo Là sao. Tôi nghĩ game bị lỗi
    Khu thương gia, chợ phiên, bàn 15, lúc 15 h 55 ngày 16.10.2021

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 16/10/21
  6. Mod22

Chào anh. Rất xin lỗi anh vì sự cố này. Đây đúng là lỗi game anh ạ. Em sẽ hoàn lại anh số Bảo của ván chơi + số Bảo bị phạt anh nhé. Thông tin đến anh.

7. cu mit12

cu mit12 Dân đen

IMG1634393371665. mod kiểm tra giúp,sao mình ko ù được nhị sách ạ, cảm ơn

mod02 thích điều này.
  8. mod02

Chào bạn,
    Ván bài này của bạn đã được gửi cho đội Kỹ thuật kiểm tra lý do tại sao bạn k bấm được. Tuy nhiên do giá trị ván bài cũng không lớn nên Sân Đình sẽ tặng bạn số Bảo tương đương cước Bạch thủ nhé.
    Chúc bạn chơi vui

9. cu mit12

cu mit12 Dân đen

Cảm ơn mod nhé

mod02 thích điều này.
  10. Trương Anh Anh

Trương Anh Anh Dân đen

Dân làng thượng vỉa hè bàn 17 mình xướng 8 đỏ 2 lèo sao lại bị sai

Các tệp đính kèm:

• CC.
      Kích thước File:
      778 KB
      Lượt xem:
      0
  11. mod02

Chào bạn,

Ván bài này bạn đã ù quân Cửu văn bốc lên trước quân Cửu sách nhé, do vậy Game bắt lỗi bạn xướng sai Tám đỏ là chính xác:

https://chanphom.com/replay3?l=l1r1b199_7vs_nh

Chắn Pro 4.0 - 2021.10.21.08.53.33.

Thông tin đến bạn

12. Trương Anh Anh

Trương Anh Anh Dân đen

Sân Đình xem lại ván này tại sao lại là xướng sai nhá mình chơi ở Dân làng thượng,vỉa hè bàn 17 nha

Các tệp đính kèm:

• CC.
      Kích thước File:
      778 KB
      Lượt xem:
      0
  13. Mod22

Chào anh. Anh đã viết 1 bài hỏi về vấn đề này và đã được Mod02 trả lời ở phía trên. Anh vui lòng theo dõi thông tin giúp em nhé. Cảm ơn anh.

14. Trương Anh Anh

Trương Anh Anh Dân đen

Chắn PORO xem lại ván này cho tôi nha ,tại sao lại là xướng sai.

Các tệp đính kèm:

15. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình đã trả lời bài viết của bạn rồi nhé. Ván bài này bạn ù quân Cửu văn bốc lên trước quân Cửu Sách => Bài chỉ có 7 đỏ và bị bắt lỗi xướng sai nhé. Bạn xem lại ván chơi thì sẽ thấy rõ: https://chanphom.com/replay3?l=l1r1b199_7vs_nh
    Bạn có thể xem bài trả lời ở link: https://chanphom.com/threads/noi-gui-bai-can-mod-kiem-tra.3312/page-268
    Thông tin tới bạn.

16. Trương Anh Anh

Trương Anh Anh Dân đen

Xin cảm ơn Sân Đình nhé

mod02 thích điều này.
  17. MrBin Đẹp Trai

MrBin Đẹp Trai Chánh tổng

Nhờ mod kt bạn đổi máu thay tên có hành vi mời chào bán bảo

Các tệp đính kèm:

18. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick @ĐổiMáu ThayTên đã có hành vi chào bán Bảo.
    Sân Đình sẽ gửi thư nhắc nhở, cảnh cáo tới trường hợp này. Nếu còn tái diễn sẽ có hình thức xử lí vi phạm theo quy định.
    Chúc anh vui vẻ!

19. 338834DF-BA2C-4ED9-89B3-70ADA8FE9354. Tôi chơi chắn 5g phiên bản mới nhất. Ván bài tôi ù trì bạch định có chíu, tôi rất cẩn thận khi xướng đó là kiểm tra lại dòng chữ phía trên trước khi ấn nút xướng, ấn hiện nhìn lại bài, rõ ràng đã chọn đúng trì bạch định có chíu nhưng khi ấn nút xướng thì hệ thống báo ù suông và phải đền làng. Thật khó hiểu, tôi chơi rất lâu rồi, chơi rất nhiều nick game chứ ko phải người mới
    Nhờ mod xem lại ván bài 338834DF-BA2C-4ED9-89B3-70ADA8FE9354.

Mod01 thích điều này.
  20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Kiểm tra nội dung bản phận ánh Sân Đình xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống. Sân Đình đã hoàn lại cho bạn số Bảo bạn bị thiệt hại cũng như số Bảo đúng ra bạn được hưởng và chuyển lỗi sang bộ phận kỹ thuật để sửa nhé.
    Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!