Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào bạn.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp của bạn về trường hợp ù láo trên khu Chánh Tổng. Đây là khu vực có Ù láo nên thao tác cần hết sức cẩn thận, trường hợp này thì hệ thống nhận định chính xác là Ù láo nhé.
    Thông tin đến bạn.

thjenha91 thích điều này.
  2. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo và sẽ tiến hành kiểm tra. Kết quả sẽ gửi tới anh sớm nhất ạ.

Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  3. dckiu27

dckiu27 Dân đen

ban 2 via he lang thuong treo roi

4. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Anh vui lòng đợi mấy phút là sẽ hết tình trạng bị treo bàn anh ạ. Thông tin đến anh

5. sk1088

sk1088 Dân đen

Nhờ mod xem hộ m chơi 2 ván chờ bạch thủ lên mà ko ù đc. Cụt hết cả hứng

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cung cấp hình ảnh ván chơi bị lỗi để Sân Đình kiểm tra và hỗ trợ bạn nhé.
    Cảm ơn bạn

7. sk1088

sk1088 Dân đen

M chụp màn hình nhưng nó nặng quá thì phải. Ko uo đc

mod02 thích điều này.
  8. sk1088

sk1088 Dân đen

Đã gửi mail mod xem giúp nhé

mod02 thích điều này.
  9. mod02

Chào bạn,
    Bạn sử dụng tính năng chụp ảnh trong Game để chụp ảnh có thể post lên diễn đàn nhé, sửa dụng ảnh chụp màn hình của Điện thoại thì không gửi lên được. upload_2021-9-4_15-8-53.

10. MaiMai47

MaiMai47 Dân đen

Nhờ mod kiểm tra hộ mình ván chắn này với. Chi Chi lên cửa Trì mà mình không ù được. Mình gửi link ván đấu nha:
    https://sandinh.com/replay3?l=l1qywxmz_7yw
    nick mình là MaiMai47, ván đấu lúc 21:01 ngày 4/9/2021

Mod01 thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã trải nghiệm game và gửi ý kiến phản ánh khi gặp sự cố. Kiểm tra lại ván chơi bạn gửi Sân Đình thấy khi bốc lên quân Chi chi đã không thấy bạn thao tác gọi ù mà để hết thời gian. Sân Đình sẽ chuyển trường hợp bạn gặp phải sang bộ phận kỹ thuật để xác định chính xác nguyên nhân bạn nhé. Sân Đình sẽ có câu trả lời sớn nhất cho bạn ngay tại topic này khi có kết quả kiểm tra. Thông tin đến bạn!

12. MaiMai47

MaiMai47 Dân đen

Mình ấn vào Ù mà không được, nó không hiện màu vàng ở Ù để cho mình bấm, mà trong khi đó thời gian ở Ù lại xoay được

Mod01vietnguyen1802 thích điều này.
  13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bộ phận kỹ thuật Sân Đình đã kiểm tra là kết luận thời điểm trên kết nối của bạn không ổn định. Bạn đã mất kết nối vào đúng thời điểm bốc nọc lên quân Chi chi, do không có lệnh gọi ù, hết thời gian báo ù nên sau đó bạn không thể gọi ù được nữa nhé:
    upload_2021-9-6_15-33-2.

Bạn vui lòng chuẩn bị cho mình 1 kết nối tốt hơn, tắt bớt các ứng dụng chạy ngầm song song khác nếu có để việc giải trí và trải nghiệm game được vui vẻ hơn. Thông tin đến bạn!

14. bymjuci

bymjuci Chánh tổng

Nhờ mod kt giúp e ván bài này ạ, e bì lag nên mạng hơi chậm chút mà 8s vẫn còn time nên e ko hiểu

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  15. nuhoangdanhchan

nuhoangdanhchan Dân đen

Mod kiểm tra giúp tôi ván bài này, nhấn ù mà báo bạn chưa ù được. Bài 5 chắn ăn cạ nhị đợi chi ngay từ đầu. Chắn Pro 4.0 - 2021.09.07.14.59.31.

Mod01 thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bài đã qua cửa bạn cho nên bạn không thể ù với quân bài trước đó bạn nhé. Đây là nguyên tắc mặc định giống như việc bạn chơi ngoài đời thực đã Bốc rồi nọc rồi thì không thể ăn hay ù quân bài trước đó mà bạn!

17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình sẽ kiểm tra và trả lời cho bạn sớm nhất có thể ngay tại topic này sau khi có ý kiến từ bộ phận kỹ thuật bạn nhé. Thông tin đến bạn!

nuhoangdanhchan thích điều này.
  18. sinhthieugia

sinhthieugia Dân đen

Đang chơi bình thường mà ù bạch thủ trì lại báo lỗi nhà dưới ù

Các tệp đính kèm:

19. mod02

Chào bạn,
    Ván này nhà dưới ù quân Tứ văn lên trước quân Chi Chi nhé (quân ù được đánh dấu đỏ)
    Thông tin đến bạn

20. thetrung2006

thetrung2006 Dân đen

Nhờ Mod kiểm tra giúp mình ù đúng điểm. Nhưng do mạng bị đơ mình không bấm chọn ù được sao lại bị phạt hả Mod. Mình thấy nhiều ván bị thoát mà ù đúng điểm vẫn được ăn tiền ở điểm ù tối thiểu mà Mod

Các tệp đính kèm: