Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. trankycro

trankycro Dân đen

Chào mod. Tài khoản của mình bên tổ tôm bị trừ không rõ lý do. Nhờ mod kiểm tra hộ. Chân thành cảm ơn. C6BDE287-F6ED-4460-9B13-A0A0E10D3CDB.

2. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Ngày hôm qua 19/7/2021, sau khi cập nhật phiên bản mới, Game Tổ Tôm Sân Đình có xảy ra lỗi tổng kết. Tất cả các ván bài ù của khách hàng đều được nhân 2 lần số Tôm đúng ra được nhận.
    Hệ thống sau đó đã cập nhật đúng về số Tôm mà các tài khoản có. Chứ không phải các User bị mất Tôm trong tài khoản hay bị trừ Tôm không rõ lý do.
    BQT Sân Đình rất mong quí khách hàng thông cảm cho sự cố không mong muốn này. Chúc quí khách hàng giải trí vui vẻ ! Trân trọng!

DuyHV thích điều này.
  3. anhcuaday

anhcuaday Lý trưởng

LÊN BÀI BỊ RÚT ĐÁNH TỰ DỘNG XONG BỊ PHẠT UFLAOSLAF SAO MOD ƠI

Các tệp đính kèm:

4. anhcuaday

anhcuaday Lý trưởng

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàngg thích điều này.
  5. mod02

Chào bạn,
    Đây là lỗi ù láo, hiếm gặp ở khu chơi tự động. Sân Đình đã bồi hoàn lại 40.800.000 Bảo bạn bị trừ trong ván chơi này. Rất mong bạn thông cảm cho sự cố ngoài ý muốn này.
    Chúc bạn chơi vui.

The End 88, DuyHV, vinhsonduong1 người khác thích điều này.
  6. PioneerPro

PioneerPro Dân đen

https://sandinh.com/replay3?l=l1qx47lm_g4t Đang chờ bạch thủ 4sach, hạ chắn bát sách ăn 8 sách, rồi bù bòn bạch thủ 8 sách, thế ko xướng là ù bòn bạch thủ thì xướng thế nào?

7. PioneerPro

PioneerPro Dân đen

https://sandinh.com/replay3?l=l1qx47lm_g4t Đang chờ bạch thủ 4sach, hạ chắn bát sách ăn 8 sách, rồi bù bòn bạch thủ 8 sách, thế ko xướng là ù bòn bạch thủ thì xướng thế nào?

Các tệp đính kèm:

8. mod02

Chào bạn,
    Ván bài này bạn ăn 8 sách tạo thành 3 đầu bát => khi ù 8 sách bạn xướng "Ù bòn bạch thủ" là sai nhé. Bạch thủ là khi bài có 5 chắn, ù đúng quân đang cầm trên tay và không phải 3 đầu.
    Bạn vui lòng xem lại luật chơi game Chắn Sân Đình tại topic này: https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/

Chắn Pro 4.0 - 2021.07.31.22.12.58.

9. cpvutoqa

cpvutoqa Dân đen

Mình ù vào chơi k2 mà biểu mình tham dựlaij từ đầu

Các tệp đính kèm:

10. mod02

Chào bạn,
    Sau khi kiểm tra lại kỳ 1 của bạn thì ở ván thứ 18, người chơi có nick fb_ ù Bạch thủ Chi Lèo và vượt lên thứ hai, bạn về vị trí thứ ba nên trượt và phải thi lại từ kỳ 1 nhé.
    Thông tin tới bạn
    Chắn Pro 4.0 - 2021.08.04.21.28.33.

11. cpvutoqa

cpvutoqa Dân đen

Tối qua mình chơi xong kỳ 1, nhưng ko vào dk k2 vì ad báo mình chưa tham gia?Mình đã nt rồi ko thây jooif âm

Các tệp đính kèm:

12. mod02

Chào bạn,
    Hôm qua là kỳ thi Hội (mở các ngày chẵn), hôm nay là kỳ thi Hương (mở vào các ngày lẻ). Bnaj muốn tiếp tục tham gia thi Hội thì bạn cần đăng ký tham gia vào các ngày chẵn, từ ngày 1- 24 hàng tháng.
    Ngoài ra việc bạn thắc mắc phải thi lại Kỳ 1 thi Hội tối qua, Sân Đình đã có trả lời bạn sáng nay ở bài viết phía trên rồi nhé.
    Chúc bạn chơi vui.

13. cpvutoqa

cpvutoqa Dân đen

Ko phải Mod ơi, bạn xem lại nhé, cái bạn chụp là kỳ trước đó minhf thua, mình đánh tiếp với 3 bạn tên khác, ván thứ 11 bạn aalllaaa bỏ cuộc, còn 3 người, sau ván 17 bạn langtubn720 đã chắc suất bỏ cuộc thì chỉ còn mình đánh với phố đào xá, luk đó mình bỏ cách điểm số mà bạn ý phải trì bt chi mới đuổi dk, nên tớ bơm chi và ù chì bavchj định.Mod xem lại giờ tớ chụp là 22h05, sau 40 phút của vá mình bị out.

14. mod02

Chào bạn,

Ở kỳ thi bạn khiếu nại, sau khi ù Bạch định ở Ván 17, bàn chơi lúc đó chỉ còn 2 người bạn và phố đào xá. Bạn thoát sau khi ù Bạch định và không tham gia hoàn thành ván 18. Mà bàn chơi chỉ còn 2 người, sẽ dẫn đến 2 trường hợp:

- Người chơi phố đào xà cũng thoát sẽ dẫn đến tất cả cùng trượt vì không ai hoàn thành kỳ thi.
    - Người chơi phố đào xá ngồi lại đến khi ván 18 bắt đầu sẽ dẫn đến 1 mình phố đào xá đỗ, 3 người còn lại trượt vì không hoàn thành kỳ thi.

Quy định này đã được Sân Đình áp dụng từ khi mở ra khoa cử vì không khuyến khích người chơi bỏ dở kỳ thi:
    upload_2021-8-5_23-32-23.

Như vậy, bạn bị trượt kỳ Thi Hội là hoàn toàn đúng quy định nhé.
    Thông tin tới bạn.

15. cpvutoqa

cpvutoqa Dân đen

Ặc, mới ván 17 hở,ok mình hiểu rồi,tưởng 18 rồi,potay thiệt

Mod01mod02 thích điều này.
  16. c_eagle

c_eagle Dân đen

Mod kiểm tra cho mình bài này. Mình ù chì bạch thủ tầm do ma lại báo mình ù láo

x23.

Last edited by a moderator: 15/8/21
    Mod01 thích điều này.
  17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Kiểm tra thông tin bạn phản ánh Sân Đình xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống. Sân Đình đã bồi hoàn lại cho bạn số bảo bạn bị thiệt hại cũng như cộng bù cho bạn số Bảo đúng ra bạn được nhận nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

18. dckiu27

dckiu27 Dân đen

ban6 xo bep cheo roi

19. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Anh thử thoát nick ra vào lại anh nhé. Em thấy bàn số 6 khu Xó Bếp đã không còn tình trạng treo bàn rồi ạ. Thông tin đến anh.

20. huyenbv123

huyenbv123 Dân đen

Tôi thi hương qua vòng 2, 15 phút sau tôi vào chơi lại bị trừ lệ phí thi Hương nữa là sao vậy. Xin cho ý kiến ạ 1629389919628.