Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Rất mong anh thông cảm vì sự cố này. Em đã đền bù anh số Bảo bị thiệt hại rồi anh nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ.

Mod01 thích điều này.
  2. bogianamdinh2017

bogianamdinh2017 Lý trưởng

thi hội lại bị ván nữa mod ơi, thế này thì thi thố gì nưa, huhu ChanPro2021.3.8.20.6.9.WEB.

3. bogianamdinh2017

bogianamdinh2017 Lý trưởng

Mod01 thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh
    Sân Đình xác nhận đây đúng là lỗi hệ thống trong việc ghi nhận cây ù anh nhé. BQt đã bồi hoàn lại thiệt hại ván chơi cũng như hoàn lại phí tham gia kì thi cho anh rồi nhé. Rất mong anh thông cảm cho sự cố không mong muốn này.
    Trân trọng!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. Hà_ Hồ

Hà_ Hồ Tiêu Dao Hội

Mod xem giúp cháu , rõ ràng cháu ấn ù mà thành ra dưới :((:((:(( cây lục sách Image (15).

6. vinhsonduong

vinhsonduong Phó ban Tài chính - Ủy viên ban TCSK HCHD

:)) :)) :)) :)) đái rầm lại đổ tại chim

7. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp của anh gửi lên, kết quả là mình đã bấm vào nút "Dưới" ạ. Trong quá trình thao tác, mình nếu bấm vào khu vực viền giữa các nút (Chíu, Ù, Dưới) thì rất dễ bị nhầm, mình nên bấm vào giữa các nút để có lệnh chính xác nhất anh nhé.
    Chúc anh vui vẻ!

Hà_ Hồ thích điều này.
  8. luungoc1990

luungoc1990 Chánh tổng

Em nhờ mod kt cho em ván bài này.vào lúc 12h20 ngày 9/3/20. Tại khu thương gia bàn 9 chợ phiên. Khi em đang đánh và ăn đc con 9 thì đứng hình ko làm gì đc. Out ko out đc mà chơi cũng ko xong. Làm em mất ù ván to và bị nhà ngta ù mất. Kính mong admin giúp đỡ em.tiếc ván bài quá.

Các tệp đính kèm:

9. Mod22

Chào bạn. Sự cố như bạn miêu tả thì bạn đã gặp tình trạng treo bàn chơi. Cái này đến từ nhiều nguyên nhân như do thiết bị, do mạng, do người chơi khác bị treo...Về vấn đề này thì xuất phát là lỗi khách quan và cũng có thể đến từ phía người chơi nên rất tiếc Sân Đình không hỗ trợ được. Còn với các vấn đề do lỗi game của Sân Đình thì mọi thiệt hại của người chơi sẽ được Sân Đình xử lý bạn nhé. Thông tin đến bạn.

10. luungoc1990

luungoc1990 Chánh tổng

Èo thế thì đơn giản quá mod ạ

Mod22 thích điều này.
  11. Mod22

Thì như mình cũng nói. Các vấn đề là lỗi của Sân Đình như kiểu ù láo khu không cho ù láo chẳng hạn. Sân Đình vẫn luôn ghi nhận và xin lỗi khách hàng kèm bồi thường lại cho họ. Giờ các lỗi có thể đến từ khách hàng ví dụ như máy cấu hình yếu quá, mạng yếu quá...làm ảnh hưởng ván chơi thì khách hàng phải khắc phục thôi bạn à. ^_^. Chúc bạn chơi game vui vẻ nhé.

12. Minhtuantand

Minhtuantand Dân đen

Tôi đánh bàn 2 khu thương gia. Khoảng 23h55 đến 24h ngày 12/3. Bốc 8vạn. Tôi ngồi trên, ù 8. Nhà dưới chíu ù bạch thủ 8. Cửa xa. Không phải cửa chì nhé.
    Vậy mà nọc chấp nhận cho nhà dưới ù. Đè nhà tôi.
    Đề nghị mod xem lại. Nếu đánh ngoài, khi ù thì theo cửa, không ưu tiên chíu.

Mod01 thích điều này.
  13. __Vương Tử__

__Vương Tử__ Dân đen

Chào bạn mình chia sẻ góc độ người chơi như bạn luật sân đình là nhất Trì nhì Chíu,con Cá không ở cửa Trì của bạn nên ưu tiên chíu.Còn ngoài đời thì tùy từng nơi cũng nhiều nơi áp dụng nhất Trì nhì Chíu..!

14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Rất cảm ơn bạn đã tham gia Cộng đồng yêu thích trò chơi dân gian Sân Đình và gửi thắc mắc phản ánh đến BQT.
    Luật chơi chắn online Sân Đình qui định thứ tự ưu tiên khi ù : Nhất Trì - Nhì Chíu - Thứ Ba theo vòng. Chi tiết luật lệ chắn Sân Đình bạn có thể tham khảo thêm tại đây:
    https://sandinh.com/forums/luat-choi-chan-pro.29/
    Chúc bạn giải trí vui vẻ!

15. Đông phái

Đông phái Dân đen

Nhờ mod kiểm tra và khắc phục lỗi trên chắn 4.0. Vì trì 8 đỏ mà không xướng được mà lại bị trừ điểm là ù thiếu điểm phạt. Nếu giả sử mất mạng thì cũng phải đúng đủ chứ ko phải thiếu điểm. Yêu cầu mod KT và trả lại bảo nhé.

16. Đông phái

Đông phái Dân đen

Các tệp đính kèm:

17. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Sân đình đã nhận được báo cáo của anh và tiến hành khắc phục trong thời gian sớm nhất, cảm ơn anh đã gửi báo cáo.
    Trân trọng!

18. HÔ THẤT CÔNG

HÔ THẤT CÔNG Chắn hội Lèo Tôm

Nhờ mod kiểm tra hộ ván bài này với 11576930-F843-4A15-94E9-3355BE2D9FCB.

Mod01 thích điều này.
  19. Mod22

Chào anh. Đây đúng là lỗi game của Sân Đình anh ạ. Rất mong anh thông cảm vì sự cố này. Em đã hoàn lại anh số Bảo bị phạt sai do lỗi game rồi anh nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ.

Mod01 thích điều này.
  20. 0919835538

0919835538 Dân đen

tại sao của tôi đang Chánh tổng nay lại về tri huyện