Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Mình sẽ gửi ván bài mà bạn báo cáo qua bộ phận kỹ thuật kiểm tra. Sau khi có kết quả sẽ phản hồi bạn tại bài viết này nhé. Thông tin đến bạn.

2. Mod22

Chào bạn. Sau khi kiểm tra thì xác nhận có sự cố ở ván chơi này. Mình đã tiến hành đền bù cho bạn số Bảo của ván ù Chi và số Bảo bị thua do ván ù bòn bạch định của người chơi "bà lão vào làng" rồi, tổng số Bảo là: 4.535.000 Bảo. Bạn vào nick kiểm tra giúp mình nhé. Cảm ơn bạn!

3. khách-180287

khách-180287 Dân đen

sao tôi vào dân làng thượng mà không được

4. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Sân Đình đã nhận được phản ánh của bạn. Sau khi kiểm tra, tài khoản của bạn hoàn toàn đủ điều kiện để vào được khu Dân Làng Thượng.
    Trên thực tế tại thời điểm này, bạn đang thi đấu ở khu Dân Làng Thượng rồi.
    Chúc bạn giải trí vui vẻ với chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng!

Chắn Pro 4.0 - 2021.02.18.21.33.20.

Mod22 thích điều này.
  5. vinhnguyen1967

vinhnguyen1967 Chắn hội Hải Phòng

@Mod06, @Mod22
    a có ván bài này , cá lên mà bấm ù phần mềm báo bạn chưa ù đc ( a chơi đt nên ko chụp ảnh kịp dòng thông báo " bạn chưa ù đc" )
    Chắn Pro 4.0 - 2021.02.21.18.17.19.

6. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo lỗi ván chơi và sẽ kiểm tra, kết quả sẽ gửi tới anh sớm nhất có thể.

7. mod12

Chào anh.
    Sau khi kiểm tra dữ liệu hệ thống ghi lại, sau khi cây Bát vạn lên được 2 giây thì mình có thao tác lệnh "Dưới". Có lẽ trong lúc đó mình đã chạm cảm ứng vào phần nút không như ý muốn ạ. Mình lưu ý hơn một chút trong những trường hợp nhạy cảm như vậy ạ.[​IMG]

Hà_ Hồ thích điều này.
  8. vinhnguyen1967

cho a hỏi chút, khi mình đã nhấn nút " dưới" thì nút "ù" vẫn sáng hay sẽ mờ đi ?

9. Mod22

Khi anh ấn nút dưới thì thời điểm đó nút ù sẽ mờ đi, không thể ấn được. Khi nọc được bốc lên cây mới hoặc có nhà đánh cây khác thì nút ù mới sáng lại anh nhé.

10. vinhnguyen1967

ok , cảm ơn em ! a hiểu rùi . có lẽ ván bài đó a đã ấn nhầm "dưới" sau đó nút "ù" sáng lại thì ko ù đc nữa :)

Hà_ HồMod22 thích điều này.
  11. E đang dùng iPhone 5s phiên bản 12.4 sao vẫn ko tải về đk ak.tải bằng 3G và wifi cũng ko đk.mod kiểm tra cho e

Các tệp đính kèm:

12. mod12

Chào anh.
    Trước tiên anh sử dụng trình duyệt khác để tải Chắn Sân Đình và có thể khởi động lại modem wifi để liên kết 1 đường truyền mới để tải game.
    Ngoài ra, thiết bị iPhone 5s đã bị ngừng hỗ trợ từ phía Apple nên khi mình cập nhật lên phiên bản cao rất dễ phát sinh lỗi về máy, xảy ra các tình huống lỗi không đáng có.
    Thông tin tới anh!

13. E tải ảnh lên rồi đấy a.ko ra biểu tượng sd mà nó đen xám như vậy.nhiều lần mà vẫn ko đk

Mod22 thích điều này.
  14. Mod22

Chào anh. Anh vui lòng gọi trực tiếp đến số điện thoại 0988.15.3993 để được hỗ trợ thông tin cụ thể anh nhé. Cảm ơn anh.

15. moodtheman

moodtheman Học chơi

Thanh lâu/bàn 7 . Ù đúng thông bạch thủ, bị báo ù thiếu điểm

16. moodtheman

moodtheman Học chơi

17. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    bàn chơi cài đặt Ù 4 điểm.
    Bài bạn khi gọi Ù đã có đủ 6 chắn. Nên khi cây 6 Sách bốc lên, việc bạn gọi Ù và Xướng Ù Bạch thủ là sai.
    Hệ thống bắt báo bạn phải đền làng là chính xác bạn nhé.

Thông tin đến bạn!

ChanPro2021.3.1.20.35.53-1.

ChanPro2021.3.1.20.35.53.

Mod01 thích điều này.
  18. vanhaiba1

vanhaiba1 Dân đen

yêu cầu xác minh lại

19. Mod13

Mod13 Moderator

Chào bạn
    Ván bài của bạn đang được kiểm tra rồi nhé bạn, sau khi có kết quả sẽ thông báo lại bạn tại bài viết này.
    Trân trọng!

20. bogianamdinh2017

bogianamdinh2017 Lý trưởng

Mod01 thích điều này.