Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. KKK CẢM ƠN MOD ĐÚNG LÀ CÓ TÍ TUỔI ĐÂM LẨM CẨM KKK

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMod01 thích điều này.
  2. nguyenthuanhn2179

nguyenthuanhn2179 Dân đen

Trong luật chơi mình đọc thấy có ghi cước “cá lội sân đình” là dưới chiếu có >=1 chắn ngũ vạn và ù chì bt bát vạn nhưng ko hiểu sao ván bài này người cùng bàn đọc “cá lội sân đình” vẫn được coi là đúng?

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn nguyenthuanhn2179
    Trong luật chơi chắn ở Sân Đình phần quy định về cước sắc có ghi rất rõ: Cá Lội Sân Đình là bài có cây Ngũ vạn dưới chiếu, ù trì bạch thủ cây Bát vạn. Nghĩa là chỉ cần có cây Ngũ vạn (cạ cũng được) chứ không cần cả chắn bạn nhé:

Cá lội Sân Đình 2.

Cá Lội Sân Đình.

Bạn có thể vào topic này để tìm hiểu về hệ thống cước sắc của Sân Đình để có cho mình những trải nghiệm vui vẻ hơn với Cộng đồng chắn dân gian Sân Đình: https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/
    Trân trọng!

4. phương_chi261118

phương_chi261118 Dân đen

Mod ơi sao sd lỗi à mà hôm nay là 10/07/2020 mà dăng nhập vào lại 9/8/2020 vậy Screenshot_20200710-010302_Chn Sn nh.

5. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Đây là lỗi hiển thị ngày giờ, bộ phận kỹ thuật đã nắm được thông tin và hỗ trợ bạn sớm nhất.
    Trân trọng!

6. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

CFCE873B-4CDB-4116-A2DE-84722EB5C2A4. Mạng sd dạo này kiểu gì ấy_4G tốc độ cao .mãi mới được ván ù bấm cước rồi mà tự quay ra hiện xuông báo mất mạng

Mod01 thích điều này.
  7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @Cọp Cái
    Qua ảnh bạn gửi có thể thấy kết nối của bạn không tốt. Thể hiện qua việc cột hiển thị mạng của bạn dưới avatar của bạn có 2 vạch màu đỏ. Bạn có thể cải thiện gói cước hoặc di chuyển đến 1 vị trí khác sóng tốt hơn. Chúc bạn có nhiều trải nghiệm vui vẻ hơn với Cộng đồng yêu chắn Sân Đình.
    Trân trọng!

Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  8. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Ở ván bài lúc 19g52 mình thắng . Bạn @Chậu Mật Ong thua nhưng sao số bảo của mình lại bị trừ nhỉ.
    ACE nào biết mách dùm với . Screenshot_2020-07-10-22-15-31-835_com.ohzestudio.tienlen.

Chậu Mật OngMod01 thích điều này.
  9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh HàNộiMùaThuVàng
    Theo em được biết thì vào đầu ván chơi anh và anh @Chậu Mật Ong mỗi người vào bàn 10,000 Bào. Khi tổng kết ván trừ 5% đi anh còn được 9,500 Bảo cho nên tổng kết ván chơi anh bị - 500 Bảo ạ.
    Hà Nội.
    Hà Nội 2.
    Không tin anh cứ hỏi lại cán bộ Chậu nhé :D:D
    Chúc anh cuối tuần vui vẻ!

10. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Tè dầm lại đổ tại tờ-rim!

Thần Chết EmHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. duclh111

duclh111 Chắn hội Hải Phòng

Nhờ mod kiểm tra lại a ván này, a bấm ù, báo ù rồi nhưng ko đc ù.

Các tệp đính kèm:

12. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo và tiến hành kiểm tra. Tại ván đấu này, hệ thống ghi nhận chỉ có Chắn thủ 312 kiss gọi Ù thành công cây Chi Chi.
    Thông tin tới anh!
    upload_2020-7-11_22-14-58.

13. vinhbohuc1

vinhbohuc1 Lý trưởng

mod kt giúp tôi nhé. ván sau có thể tôi ù. mod bù cả ván thông nữa nhé :D 1595785659492.

Chỉnh sửa lần cuối: 27/7/20
  14. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Rất tiếc khi anh đã gặp phải sự cố với ván chơi này. Xác định đây đúng là lỗi của Sân Đình. Em đã hoàn trả anh số tiền bị phạt sai là 107.099.992 Bảo, kèm theo ván ù đúng là Trì 2 Tôm, tổng số tiền đền bù là 143.000.000, em làm tròn thành 150.000.000 Bảo anh nhé. Rất mong anh thông cảm vì sự cố này. Trân trọng cảm ơn!

15. fb_phuonganh.akino

fb_phuonganh.akino Dân đen

Nhờ Mod kiểm tra giúp tôi với : nick fb_phuonganh.akino không ù được CBT Lục sách. Tại dân làng thượng - Bụi Chuối - bàn 7 hồi 12h48p. Cảm ơn

Các tệp đính kèm:

16. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo và sẽ tiến hành kiểm tra. Kết quả sẽ gửi tới anh một cách sớm nhất.

17. fb_phuonganh.akino

Check hộ mình chưa vậy BQT ơi

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @fb_phuonganh.akino
    Vì sự cố bạn gặp phải trùng vào ngày nghỉ cuối tuần nên Sân Đình chưa xác định được nguyên nhân do đâu. Tuy nhiên xét thấy bàn chơi của bạn cũng nhỏ và ván bài của bạn hoàn toàn đủ điều kiện để ù nên BQT Sân Đình vẫn bồi hoàn cho bạn số bảo bạn bị thiệt hại và số bảo đúng ra bạn nhận được khi ù rồi nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

19. fb_phuonganh.akino

Bảo ko quan trọng nhưng ý của tôi là BQT xem lại để tránh ko bị thế cho toàn sân đình ấy

20. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn bạn đã báo cáo.
    Sự cố bạn gặp phải xảy ra rất ít và đa phần là do lỗi kết nối của người chơi. Ngoài phản ánh của bạn đội CSKH Sân Đình không nhận được báo cáo nào tượng tự, liên quan đến sự cố bạn gặp phải. Bộ phận kỹ thuật sẽ kiểm tra và khắc phục lỗi nếu có bạn nhé.
    Thông tin đến bạn, chúc bạn chơi vui!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.