Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Subin2016

Subin2016 Dân đen

Cảm ơn Mod

Mod06 thích điều này.
  2. minhtvhaiphong

minhtvhaiphong Dân đen

Các mod xem lại hộ, ván bài này cửa trì của tôi mà bị nhà trên ù đè là sao ạ? Tôi ấn nút ù ko được

Các tệp đính kèm:

3. Vuong gia Bin

Vuong gia Bin Chánh tổng

đang thi kỳ 3 thoát ra ko vào lại đc ChanPro2020.6.22.20.21.48.WEB.

4. Vuong gia Bin

Vuong gia Bin Chánh tổng

vào kỳ 3 nhưng bàn khác

Các tệp đính kèm:

5. Vuong gia Bin

Vuong gia Bin Chánh tổng

vẫn bàn thi kỳ 3 lại quay về kỳ 1 ChanPro2020.6.22.20.40.44.WEB.

6. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Sân Đình đã nhận được lỗi thi Hội anh phản ánh. Bộ phận kỹ thuật sẽ nhanh chóng kiểm tra và sẽ khắc phục đưa a về lại kỳ 3 thi Hội mà anh gặp phải lỗi.
    Mong anh thông cảm với sự bất tiện này.
    Chúc anh chơi vui với chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng.

Vuong gia Bin thích điều này.
  7. Vuong gia Bin

Vuong gia Bin Chánh tổng

thi từ kỳ 3 vẫn phải đóng phí

Các tệp đính kèm:

Mod13 thích điều này.
  8. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh,
    Sân Đình đã nhận được lỗi thi Hội anh phản ánh. Bộ phận kỹ thuật đang tiến hành kiểm tra, sau khi có kết quả sẽ thông báo lại anh tại bài viết này.
    Mong anh thông cảm với sự bất tiện này.
    Chúc anh chơi vui với chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng.

Vuong gia Bin thích điều này.
  9. nguyenthuanhn2179

nguyenthuanhn2179 Dân đen

Có ván tôi bấm ù mà ko được mod ơi

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn nguyenthuanhn2179
    Nhận được báo cáo của bạn về việc không bấm ù được.. Sân Đình đã tiến hành kiểm tra và phản hồi lại bạn như sau:
    - Ở ván chơi thứ nhất tại Lý trưởng - Tửu Điếm - Bàn số 12 ngày 28/6 Bạn đã bị mất kết nối trước khi cây 7 vạn mở lên tại cửa nhà bạn. Bạn có thể xem lại ván chơi của mình tại đây: https://sandinh.com/replay?l=l1qcn92h_fqz
    - Ở ván chơi thứ hai tại Dân làng thượng - Bãi ngô - Bàn 12. Khi cây 5 văn lên giữa cửa bạn đã bấm DƯỚI lên không thể bấm ù được nữa bạn nhé. Bạn có thể xem lại ván chơi và nghe rất rõ lệnh Dưới của bạn khi quân bài Ngũ Văn được mở lên tại đây: https://sandinh.com/replay?l=l1qco461_86r
    Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

11. nguyenthuanhn2179

Tôi vừa đánh bàn 4 người mà dạo này các ván uh hay bị bấm ko được mà cứ tự động chuyển trạng thái bốc bài là sao mod ơi.mình bị mấy lần trong mấy ngày nay rồi.

Các tệp đính kèm:

12. nguyenthuanhn2179

Ví dụ ván vừa rồi đây mình chờ uh nhị bạch định mà lên đúng cửa chì lại ko bấm ù được

Các tệp đính kèm:

13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn nguyenthuanhn2179
    Nhận được báo cáo của bạn Sân Đình đã tiến hành kiểm tra lại ván chơi của bạn và nhận thấy khi quân Nhị vạn được mở lên ở cửa trì nhà bạn , bạn đã bấm Dưới cho nên không thể bấm ù được nữa. Bạn có thể xem lại ván chơi của mình tại đây: https://sandinh.com/replay?l=l1qcowm9_ffk
    Thông tin đến bạn!

14. nguyenthuanhn2179

Chẳng hiểu sao bấm ù lại cứ thành dưới mà gặp toàn ván chì bt mới lạ...

Mod01 thích điều này.
  15. tsb_sandinh

tsb_sandinh Dân đen

Tại sao khoá nick của tôi: sandinh_anbuoi? Nói là k hợp lệ thì k hợp lệ ở điểm nào? Trong khi tôi còn nhiều tiền ở tài khoản đó. Có phải chăng game này quá lạm quyền mà coi thường người chơi?

16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn tsb_sandinh
    Tên tài khoản @sandinh_anbuoi bị coi là không hợp lệ. Ngay cả nick bạn đang sử dụng tsb_sandinh cũng sẽ bị khoá theo qui định.

Qui định khi đăng kí Nick.

Trong tài khoản của bạn còn 93,895,000 Bảo. Chúng tôi sẽ hoàn trả lại bạn nếu như bạn gọi điện đến CSKH Sân Đình 0988153993 xác nhận thông tin về nick @sandinh_anbuoi cũng như cung cấp cho chúng tôi một tài khoản tiếp nhận số Bảo đó hợp lệ.
    Thông tin đến bạn!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  17. Tôi k hiểu mấy ông Mod ở game này có biết tiếng Việt chỉ có nghĩa chính xác khi có dấu k nữa. Các ông bảo nick: “sandinh_anbuoi” của tôi k hợp lệ r trích dẫn qui định, vậy các ông dịch chính xác nghĩa nick của tôi ntn hộ tôi xem có đúng k? Làm việc quá quan liêu và coi thường người chơi, thích là khoá, game hay

18. Tại sao tự dưng tôi lại phải làm mấy việc đó khi tôi k làm j k đúng? Tôi viết để AE khác biết thôi và cũng biết luôn người chơi mất tiền và thời gian một cách vô ích vào 1 game mà theo Mod nói tao nhã và giải trí. Giải trí vì mang lại ức chế

19. CC4C2443-E9C6-4EF4-97AE-ECB6A75720D1. Các Mod giải thích hộ mình cái nhé !
    Xin cảm ơn nhiều .

20. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh @bạch hạc tầm dương
    Bàn chơi có nuôi gà, và trong ván chơi đó tổng số gà anh phải đóng là 900000 bảo rồi anh nhé. Hệ thống đã trừ 5% số bảo anh nhận được và số bảo ảnh đóng gà cho nên số bảo 810000 anh nhận được là đúng thực tế nhé. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

bạch hạc tầm dương thích điều này.