Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Trường hợp này là thiết bị mình sử dụng bị đơ trình duyệt (lỗi adobe flash) xảy ra khi thiết bị mở nhiều chương trình hoặc bị quá tải về CPU khiến trình duyệt bị xảy ra lỗi.
    Trường hợp như vậy trong khi chơi thì thi thoảng anh nên click ra ngoài màn hình và refresh (làm tươi) hoặc ấn F5 để thiết bị được giảm tải nhé.
    Thông tin tới anh!

2. nguyenngocquan

nguyenngocquan Dân đen

xin lỗi sáng nay tôi xem lại vỉa hè bàn 1 cược 5000 không ù được là đúng.

Mod01 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chúc bạn giải trí vui vẻ!

4. ali33vn

ali33vn Chắn hội Hà Nội

Sao không thể hạ được mod ơi, rút đúng 3 cây bài trong phỏm, kết nối mạng ngon lành PhomPro2020.5.30.15.32.50.WEB.

5. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Trường hợp của anh em đã gửi bộ phận kĩ thuật nhờ kiểm tra, sau khi có kết quả sẽ thông báo tới anh tại bài viết này.
    Trân trọng.

hồthanh41 thích điều này.
  6. xuanlan1980

xuanlan1980 Hội chắn Hà Tây

Tôi đã đỗ thi hương kỳ 2 đáng lẽ chơi kỳ 3 nhưng lại thì kỳ 1 ,và ván đầu tiên tôi được ù suông con tam vạn nhưng người ngồi dưới tôi lại ù chíu ù bạch thủ. Đề nghị mod xem xét

Các tệp đính kèm:

7. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    ChanPro2020.6.7.22.12.50.
    upload_2020-6-7_23-12-58.

Đây là hình ảnh ván cuối cùng trong kỳ 2 thi Hương của anh, ván cuối cùng anh không ù nên kém điểm so với người về nhì nên sẽ không được tính là qua kỳ 2 nhé anh.
    Còn ván bài anh thắc mắc, theo luật Sân Đình sẽ là nhất Trì nhì Chíu anh nhé, như trong ảnh anh chụp cây Tam Vạn không ở cửa trì của anh nên sẽ ưu tiên người chíu ù.
    Thông tin đến anh

Tiếng Tơ ĐồngMod01 thích điều này.
  8. thị hến

thị hến Dân đen

Xin hỏi mod ván này tôi sai gì CFA825B4-17EC-4F13-8B1B-F285549BB705.

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @thị hến
    Không biết bạn gặp phải sự cố gì hay muốn các Mod kiểm tra việc gì ? Bạn có thể miêu tả rõ hơn tại đây hoặc gọi tới số CSKH Sân Đình: 0988153993 để được hỗ trợ nhé. Thông tin đến bạn !

10. nqchung

nqchung Dân đen

Mod KT lại hệ thống hộ cái ở ván lúc 15h29p ở sân đình bàn 9 . Chi lên của chì sao tôi ấn ù ko cho ù. Mà tay dưới tôi lại ù được

Mod01 thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @nqchung
    Đội CSKH đã chuyển ván chơi của bạn sang đội kỹ thuật để tiến hành kiểm tra và chúng tôi sẽ có câu trả lời sớm nhất cho bạn tại đây nhé. Thông tin đến bạn !

12. nqchung

nqchung Dân đen

13. nqchung

nqchung Dân đen

Kiểm tra cho tôi lỗ ở đâu mà tôi ko u được, Sandinh bàn 29 luc 15h29p/ 12/6

14. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Trường hợp của anh em đã gửi qua bộ phận kỹ thuật nhờ kiểm tra, sau khi có kết quả sẽ thông báo lại anh tại bài viết này.
    Trân trọng!

Mod01 thích điều này.
  15. nqchung

nqchung Dân đen

KT kiểu gì mấy ngày ko thấy trả lời vậy

16. Tô Tinh Hà

Tô Tinh Hà Dân đen

Có ván bài cược 300k mà loạn cả lên. Trúng vào cuỗi tuần , vào ngày nghỉ, họ đã hẹn là sẽ kiểm tra và trả lời chứ có phải ko nói gì đâu nhỉ. Mà kiểm tra ra khéo lại do mất kết nối từ phía khách hàng thì lại vui

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  17. Xã hội cũng có người nọ người kia . Trên sân đình cũng vậy. Ở ván bài này chưa biết là lỗi của ai.
    Có người chơi thông cảm cho mod, cũng có người không thông cảm cho mod.
    Làm mod đã khổ, làm vì đam mê là chính nhưng 1 ngày gặp phải vài khách hành không biết điều như này đau đầu mà xin nghỉ việc.
    shutterstock_588802952-scaled.

Chỉnh sửa lần cuối: 15/6/20
  18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @nqchung !
    Bộ phận kỹ thuật Sân Đình đã kiểm tra ván chơi của bạn. Ở thời điểm cây Chi Chi được bốc lên cho đến khi hết thời gian báo ù, hệ thống không nhận được lệnh gọi ù từ phía bạn cho nên Sân Đình không thể hỗ trợ cho bạn ván chơi này được nhé. Có thể do bạn bấm ù khi đã hết thời gian,hy vọng bạn chú ý bấm ù sớm,trong khoảng thời gian qui định.
    Thông tin đến bạn, chúc bạn có những trải nghiệm vui vẻ hơn với trò chơi dân gian Sân Đình.
    Trân trọng!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  19. Subin2016

Subin2016 Dân đen

Ván bài này tôi ngồi trên cầm nhị sách chờ rộng, nọc lên nhị vạn, tôi ù bạch định tôm nhưng bị nhà dưới ù đè chíu ù bạch thủ nhị vạn.

Các tệp đính kèm:

20. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn
    Luật chơi chắn trên Sân Đình qui định rất rõ thứ tự ù như sau: Nhất Trì - Nhì Chíu - Thứ ba Theo vòng nên việc bạn bị nhà dưới Ù đè với việc Chíu Ù là hoàn toàn chính xác bạn nhé.
    Bạn vui lòng tham khảo lại luật chơi chắn trên Sân Đình Tại Đây để có cho mình những trải nghiệm vui vẻ hơn với chắn dân gian Sân Đình. Thông tin đến bạn.
    https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/

Trân trọng!

Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.