Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Luật trên Chắn Sân Đình ưu tiên ù nhất là cửa Trì, nhì là Chíu. Nhà taquards chíu ù cây Bát vạn là hoàn toàn đúng luật và không có sai sót nào, thể hiện chính xác tại việc xướng ù chuẩn, bảng tổng kết hiện ra chi tiết vậy anh nhé.
    anh có thể tìm hiểu thêm về Luật chơi chắn SĐ ở bài viết sau: https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/

Thông tin tới anh!

2. cola1998

cola1998 Dân đen

Xin cám ơn Mod12

Mod01 thích điều này.
  3. dangquangnguyen

dangquangnguyen Dân đen

A2520DF9-4929-4643-A9D6-6A9BEE40D71B. Mod kiểm tra hộ tôi ván bài nay cái.sao tôi ấn ù mà nha chéo cánh lại ù đè là sao.xin lỗi mod không biết tôi gửi bài vào đây có đúng không.

4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn dangquangnguyen
    Mình sẽ gửi ván bài của bạn sang bộ phận kỹ thuật để kiểm tra và sẽ phản hồi lại bạn ngay tại topic này nhé. Thông tin đến bạn!

5. dangquangnguyen

dangquangnguyen Dân đen

Ok

6. minhtruong116

minhtruong116 Dân đen

Các ông làm trò éo gì thế hả. Đăng ảnh vào hội làng nhận 2m cũng xóa bài viết ko có tên . Lần trước sự kiện 8/3 các ông xóa bài tôi đi trò trẻ con F537445F-A005-4105-A978-40A526E4ABBD.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sân Đình tổ chức các sự kiện tặng Bảo để tạo cơ hội và chia sẻ quyền được chơi. Đây là việc làm tự nguyện không ai bắt buộc chúng tôi cả, chúng tôi không có lý do gì để xóa bài của bạn nếu như nó hợp lệ và đủ điều kiện nhé. Bạn kiểm tra lại các bài viết của mình xem đã đăng đúng topic, đúng sự kiện hay chưa.
    Mong bạn có những phát ngôn đúng mực.

Thông tin đến bạn!

screenshot_1586760755.

screenshot_1586760801.

8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Bộ phận kỹ thuật Sân Đình kiểm tra và xác nhận hệ thống đã không nhận được tín hiệu gọi ù cây chi chi từ phía bạn khi con chi chi được bốc lên nhé. Có thể bạn đã bị mất kết nối vào thời điểm đó.
    Thời gian gần đây chất lượng kết nối mạng trên toàn quốc không tốt. Bạn vui lòng dọn dẹp thiết bị, xóa hoặc tắt các ứng dụng chạy ngầm khi chơi game để cho mình những trải nghiệm tốt hơn khi giải trí trên Sân Đình.
    Bạn có thể xem lại ván chơi của mình tại đây : https://chanphom.com/replay?l=l1q8nskv_g1w
    Trân trọng!

9. thainguyentr

thainguyentr Chánh tổng

Mạng 4g vẫn bình thường nhưng bị lỗi không xướng được Screenshot_20200419-224156_Chn Sn nh.

Mod01 thích điều này.
  10. Trai Cao Nguyên

Trai Cao Nguyên Dân đen

mod coi sao chứ dạo này đánh tiến lên toàn xảy ra tình trang không nhìn thấy bài nhà trên đánh. vdu: họ đánh sảnh 5 cây nhìn thấy từ tay họ ra đó nhưng ra nền không thấy và m cũng cầm 5 cây lớn hơn nhưng bắt không đc và phải bỏ qua.
    cảm ơn mod

11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn thainguyentr
    Kiểm tra ván chơi của bạn chúng tôi thấy kết nối của bạn đã chập chờn từ lúc nhà trên đánh cây Tam văn sau đó là mất hẳn và kết nối trở lại khi mở cây Ngũ vạn của nhà bạn nhé.
    thainguyentr.
    thainguyentr1.
    https://chanphom.com/replay?l=l1q91ky7_n63
    Bạn vui lòng chuẩn bị cho mình một kết nối tốt hơn để có cho mình những trải nghiệm vui vẻ với Sân Đình nhé.
    Trân trọng!

ANH HYEthainguyentr thích điều này.
  12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Bạn có thể cung cấp hình ảnh cụ thể để bộ phận kỹ thuật kiểm tra không ạ. Có thể đó là lỗi hiển thị trên thiết bị của bạn, bạn vui lòng dọn dẹp, xóa cache của thiết bị hoặc tắt bớt các ứng dụng chạy ngầm khác để việc trải nghiệm game, giải trí trên Sân Đình được tốt hơn. Thông tin đến bạn.
    Trân trọng!

ANH HYETrai Cao Nguyên thích điều này.
  13. Trai Cao Nguyên

Trai Cao Nguyên Dân đen

M chơi nhiều nên k nhớ ván để xem lại lịch sử. lúc nào có m sẽ chụp lại cho mod ktra\

Mod01Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  14. manh2190

manh2190 Dân đen

Dear Admin

Đề nghị Admin kiểm tra tài khoản ID: duyhoa123. bạn này đăng nhập vào tài khoản ID: manh2190 và chuyển 250 Triệu bảo về tài khoản duyhoa123. do mật khẩu của tôi trùng tên ID.
    Đề nghị admin làm rõ chuyện này

manh2190 tặng Bảo cho duyhoa123 với lời nhắn:

Mod01Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Tài khoản @duyhoa123 đã bị khóa vĩnh viễn vì hành vi gian lận, trộm bảo của người khác. Số bảo còn lại của nick này là 82,800,000 Bảo đã được mình hoàn về tài khoản của bạn. Bạn lưu ý thay mật khẩu và đặt mật khẩu đủ độ khó để bảo vệ tài khoản của mình.
    Thông tin đến bạn!

16. Trai Cao Nguyên

Trai Cao Nguyên Dân đen

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Đó là lỗi hiển thị trên thiết bị của bạn, bạn vui lòng dọn dẹp, xóa cache của thiết bị hoặc tắt bớt các ứng dụng chạy ngầm khác để việc trải nghiệm game, giải trí trên Sân Đình được tốt hơn. Thông tin đến bạn.
    P/s Bạn có ván ù to đủ điều kiện tham dự Hội làng không biết bạn đã gửi bài tham dự chưa.
    Trân trọng!

ANH HYETrai Cao Nguyên thích điều này.
  18. Trai Cao Nguyên

Trai Cao Nguyên Dân đen

m đã thử trên nhiều thiết bị bà nhiều đường truyền khác nhau. nhưng cứ chơi tiến lên lâu lâu lại bị, còn chơi phỏm thì không bị gì cả.
    còn ván ù to ủ điều kiện tham dự Hội làng là bên phỏm hả mod

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMod01 thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn bạn đã phản hồi, mình sẽ chuyển sự cố bạn gặp phải sang bộ phận kỹ thuật để kiểm tra và khắc phục nếu có bạn nhé. Sự kiện cước ù to - Hội làng chỉ dành cho game chắn. Mình thấy bạn có 1 ván bài đủ điều kiện khoe ở Hội Yêu Chắn trên fb mà. Thông tin đến bạn!

20. Trai Cao Nguyên

Trai Cao Nguyên Dân đen

đó là mấy ông trong cơ quan thôi. m có biết chơi chắn đâu. hehe

Mod01 thích điều này.