Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn Đánh toàn thua
    Chắn trong dân gian cũng như chắn onlline Sân Đình có những cước bắt buộc phải Xướng khi Ù bạn nhé.
    Ở ván bài của bạn, bạn CHÍU Ù cây Tam Sách nhưng lại không Xướng nên bị phạt lỗi thiếu cước là đúng rồi. Bạn vào đây để nắm rõ luật chơi trên Sân Đình nhé:
    https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/
    Thông tin đến bạn!

2. Đánh toàn thua

Đánh toàn thua Dân đen

Đã thông! Thanks Mod

Mod01 thích điều này.
  3. Mê Chị Hằng

Mê Chị Hằng Thổ địa

Tks Mod!

Mod01 thích điều này.
  4. akapovic

akapovic Dân đen

Mod cho e hỏi đây có phải lỗi ù k ạ? Lỗi thì e bị mất ù nhiều r nhưg ù k to nên e k ý kiến nhưg lần này e thấy lỗi hơi nặng nên góp ý chút để mod ktra. Tks mod!

Các tệp đính kèm:

5. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Em đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo và đã tiến hành kiểm tra.
    Hình ảnh anh nhận về gọi ù cây Tam vạn là lỗi hiển thị, nhà chéo cánh anh gọi ù là cây Bát sách, anh bị đè vì dưới vòng.
    Đôi khi trong lúc chơi có xảy ra trường hợp lỗi hiển thị, anh có thể kiểm tra lại chính xác trong phần Ngân hàng và xem lại ván chơi anh nhé. Chúc anh vui vẻ.
    Log ván chơi: https://sandinh.com/replay?l=l1q6yk8k_7sy
    upload_2020-3-10_11-1-45.

6. akapovic

akapovic Dân đen

Tks mod!!!

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn hieu bv1010
    Bộ phận kỹ thuật Sân Đình xác nhận máy chủ Sân Đình không nhận được câu lệnh gì từ phía bạn nhé. Bạn đã để máy đánh tự động: https://chanphom.com/replay?l=l1q6ulew_ffz
    Thông tin đến bạn!

8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn ivannuce
    Bộ phận kỹ thuật đã xác nhận do lỗi của tính năng chụp ảnh trên Chắn 4.0. Sân Đình đã bồi hoàn số bảo đúng ra bạn được nhận rồi nhé. Chúc bạn chơi vui.
    Trân trọng!

9. Đầu hết bạc

Đầu hết bạc Dân đen

NHỜ MOD KIỂM TRA VÁN NÀY. KHÔNG HẠ ĐƯỢC PHỎM MẤT NHẤT. CÁM ƠN MOD KHIEU NAI.

10. Đầu hết bạc

Đầu hết bạc Dân đen

NHỜ MOD KIỂM TRA BÀI VÁN NÀY VỚI. KHÔNG HẠ ĐƯỢC BÀI BỊ MÓM MẤT NHẤT KHIEU NAI.

11. mod12

Chào anh. Em đã tiếp nhận trường hợp anh gửi lên và sẽ kiểm tra. Kết quả sẽ được gửi tới anh sau khi có kết quả.

12. 0365467679

0365467679 Dân đen

các mod xem hộ mình đang thi hương ván 11 mình có bấm thoát ra xong vào lại,vào đc bàn nhưng ko có bài chơi? ChanPro2020.3.13.20.41.59.WEB. ChanPro2020.3.13.20.43.15.WEB.

mod12 thích điều này.
  13. mod12

Chào anh. Em có kiểm tra thì anh đã chơi xong ván 11 và thoát ra. Ván 12 được bắt đầu với 3 người chơi còn lại trong bàn, bài đã được chia nên anh phải chầu rìa bên ngoài. Quy tắc thì ván tiếp theo anh mới được vào chơi. Tuy nhiên thì thi Hương chỉ có 12 ván. Anh vui lòng tham gia lại kì mới nhé.
    Chúc anh vui vẻ!

0365467679Mod01 thích điều này.
  14. wens01

wens01 Chánh tổng

15. Mod13

Mod13 Moderator

hoainam230875 thích điều này.
  16. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh
    Sân Đình đã xác nhận đây là lỗi hệ thống, Sân Đình đã chuyển số bảo anh bị lỗi ván đó vào tài khoản của anh rồi anh nhé.
    Cảm ơn anh đã báo lỗi để hoàn thiện game hơn.
    Trân trọng!

17. wens01

wens01 Chánh tổng

Cảm ơn Sân Đình và các Mod!

18. tukoi82

tukoi82 Dân đen

Mod ơi. Giúp e với e có gọi điện hỗ trợ rùi. Và bảo e vào viết bài. Mod xem giúp e. Hôm 14-3 e thi hội đỗ 2 kì. Hôm nay 16-3 e thi qua tiếp vòng 3. Nhưng lại báo e mới đỗ vòng 1 . Mod xem giúp e với. Buồn quá ạ. Nick e là : tukoi82 . Mong mod hỗ trợ giúp e. Máy e chả chụp dc ảnh.huhu

19. vanthing

vanthing Dân đen

MOD ne xem ho co phai 2 nick ne no bom nau ko ne
    Thanh lâu/Bàn 15, cược 20000. Luc 21:34 ngay 16/03/20 . Nick xuanphuong08121980 bom cho Nick lechung35 ù [Thông Tám đỏ Lèo có Chíu]

20. tukoi82

tukoi82 Dân đen

Mod ơi của e dc chưa ạ. Mai thi hội rồi. Hjxx