Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. hoangdung6282

hoangdung6282 Dân đen

Bạn nên đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng. Nên học kỹ bài khi bước chân đi thi đấu =))

2. Nguyễn Thắng

Nguyễn Thắng Lý trưởng

Sao game giờ toàn lỗi vậy mod ơi đánh vài ván là đơ luôn, toàn mất tiền oan nhất là game tiến lên miền nam

Mod22 thích điều này.
  3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chơi bằng mạng gì em? Hic. Anh chơi vẫn thấy bình thường mà. Có thể cho anh xin thêm thông tin là em chơi bằng mạng gì? Máy hệ điều hành nào? Sự cố đơ mà em nói nó như thế nào để anh còn có thông tin gửi bộ phận kỹ thuật kiểm tra nhé. Cảm ơn em!

4. daothanh2te

daothanh2te Lý trưởng

Ad ktra giúp mình ván này nhé. Mình U chì bạch thủ, ấn U dc rồi nhưng ko sướng dc.

Mod06 thích điều này.
  5. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng gửi lại thêm thông tin về thời gian của ván chơi vào lúc nào để Sân Đình có thể hỗ trợ bạn tốt nhất nhé.

Trân trọng.

6. _Bạch Vân Cư Sĩ_

_Bạch Vân Cư Sĩ_ Chánh tổng

Nhờ các Mod kiểm tra giúp , mình đang ván 10 kỳ 2 thi Hương bị văng ra, không vào được nữa ... Khi vào được đã ván 12 rồi và đang đánh 3 người ..thanks các Mod Screenshot_20190703-215410_Chn Sn nh. Screenshot_20190703-215437_Chn Sn nh.

7. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này em đã chuyển sang cho bộ phận kĩ thuật để kiểm tra thêm thông tin cho anh rồi ạ. Khi có kết quả chính xác em sẽ thông báo sớm đến anh.
    Chúc anh chơi game vui vẻ.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  8. daothanh2te

daothanh2te Lý trưởng

Cảm ơn bạn. Nhưng khả năng thôi
    mình chơi lúc 12h14 phút

Các tệp đính kèm:

Điệp Già thích điều này.
  9. Điệp Già

Điệp Già Thần Ám

Cá nhân anh vẫn chưa thấy điều bất thường mà em muốn báo các mod kiểm tra. Dựa vào hình ảnh em cung cấp thì em đã có cước ù "trì bạch thủ" khi bốc con 7 vạn. Ngoài ra không có bất kỳ thông tin gì khác!

Muốn mod kiểm tra cái gì, em hãy mô tả cụ thể ở 1 bài viết kèm hình ảnh hoặc log ván chơi em nhé! Ví dụ ở hình ảnh này, em có thể báo bị đẩy ra, bị bắt ù láo, hoặc thiếu bảo...

10. Điệp Già

Điệp Già Thần Ám

A vừa xem lại bài em viết trên group FB Hội Yêu Chắn và đối chiếu với bài ở đây, có thể tổng hợp như sau: ChanPro2019.7.3.12.14.58. FB_IMG_1562245510906.
    Tại thời điểm 12h14p ngày 03/7/2019, nick @daothanh2te đã bấm ù con 7 vạn. Hệ thống đã nhận được tín hiệu báo ù (ảnh xem lại) nhưng thực tế lại không sướng được (ảnh chụp bàn chơi - tín hiệu mạng vẫn xanh).

Nhờ @Mod06 chuyển log ván chơi này sang bộ phận kỹ thuật kiểm tra hộ em nó nhé!

Mod06 thích điều này.
  11. Mod06

Về ván bài bạn phản ánh, mình đã gửi bộ phận kỹ thuật kiểm tra và hoàn toàn không thấy có điều gì bất thường. Khả năng bạn bị đứt mạng bất ngờ văng ra ngoài trước khi bấm chọn cước để xướng.
    Rất tiếc trường hợp này Sân Đình không hỗ trợ được cho bạn.

Trân trọng

Điệp Già thích điều này.
  12. nguyễn chiến long

nguyễn chiến long Lý trưởng

Nhờ mod kiểm tra giúp sao em đang chơi mà cứ nổi hình này lên làm em ăn ko được ù vủng ko được cứ bị đơ thôi 1562311407008. 1562304407261. 1562310592351.

13. Mod06

Chào bạn, như hình ảnh bạn gửi thì rất có khả năng cảm ứng điện thoại của bạn bị lỗi ở góc trên - bên trái phần hiển thị Avatar của bạn.
    Bộ phận kỹ thuật đã kiểm tra thấy các thông số tài khoản của bạn hoàn toàn bình thường bạn nhé!

Trân trọng.

Mod16 thích điều này.
  14. dangsex1

dangsex1 Dân đen

Nhờ mod ktr thì hương giúp m, ván cuối đang tranh dành điểm bị đẩy ra dù k tin nhắn k đt đến mạng ổn

15. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Bạn có thể cung cấp cho mình thời gian bạn gặp sự cố không? Để mình chuyển cho bộ phận kỹ thuật điều tra. Chứ bạn nói thông tin như này thì thực sự mình khó hỗ trợ bạn vì không đủ thông tin.

16. Tròn Là

Tròn Là Dân đen

Mod06 thích điều này.
  17. Mod06

Chào bạn, Sân Đình đã tiếp nhận ván bài bạn phản ánh.
    Sau khi bộ phận kỹ thuật kiểm tra, xác minh bạn không có thao tác bấm ù được vào thời điểm ù do lỗi về hệ thống.
    Sân Đình xin gửi lại số Bảo bạn bị thiệt hại do gặp lỗi này.
    Chúc bạn chơi vui.

Trân trọng.

HỒNG NHAN TRI KỶ thích điều này.
  18. Tròn Là

Tròn Là Dân đen

Cám ơn Mod, tôi đã nhận được hẳn 2m hỗ trợ số bảo thất thu do lỗi bấm ù không được (bạch thủ bđ bàn 20k), xin cám ơn sự hào phóng của Sân Đình.

Seo 1976Mod06 thích điều này.
  19. ha gia trang

ha gia trang Chánh tổng

nhờ mod xem lại hộ ván này nhé. Ngũ vạn trước không ù ngũ vạn sau lên cửa trì lại ù trì bạch thủ là sao ChanPro2019.7.12.21.52.28.

Mod06Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. Mod06

Chào bạn, qua kiểm tra xác định đây đúng là lỗi game, mình sẽ chuyển tình huống này sang để bộ phận kỹ thuật để có biện pháp xử lý fix lỗi sớm.
    Đồng thời, SĐ cũng bồi hoàn lại số Bảo mà bạn đã bị trừ do lỗi kỹ thuật + 1/4 số Gà ở thời điểm lỗi:
    Cụ thể: 7,5M + 7,5M = 15M
    Rất cám ơn bạn đã phản ánh để SĐ có điều kiện hoàn thiện hơn.. chúc bạn luôn vui với con chắn Sân Đình. :)

Trân trọng.